English THCS Tìm thầy cô luyện thi chuyên Anh

Andrea Valerie

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng mười 2015
101
122
61
  • Love
Reactions: Lê Minh Huyền

Minh Nhí

Cựu Mod Tiếng Anh|Cựu Phó nhóm Tiếng Anh
Thành viên
Trưởng nhóm xuất sắc nhất 2017
18 Tháng mười một 2013
3,361
6,062
801
Chào em, em chia sẻ cụ thể là học online hay offline, nếu offline thì em đang ở khu vực nào để mọi người chia sẻ nhé

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,055
1,174
20
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
Hiện tại em đang cần tìm thầy hoặc cô chất lượng để luyện thi vào chuyên anh ạ. Mọi người ai biết thì cho em vài ý kiến
Andrea ValerieHế lô em ^^ Để tìm giáo viên luyện thi chuyên Anh thì chị có cho em 2 hướng:
+ Online: Em có thể tham khảo thầy Otto Channel với các video giải đề free, free nhưng mà chất lượng cực tốt nha :> Chị học lớp chuyên Anh ở trường chuyên mà cũng theo dõi thầy siêu thường xuyên để update kiến thức luôn á. Ngoài ra em tham gia các group liên quan đến chuyên Anh và kì thi HSG tiếng Anh, rất nhiều thầy cô khá có tiếng có mở lớp học online cho mọi người tham gia á.
+ Offline: Cái này thì chị không cho em được 1 cái tên, nhưng chị sẽ cho em cách để tìm được giáo viên. Em có thể lên confession của trường em muốn thi vào, viết 1 confession hỏi về việc có giáo viên nào dạy ôn chuyên ổn thì nhờ các anh chị đi trước recommend giúp, sẽ có rất nhiều anh chị vào comment đó. Còn không thì em le ve trên n+1 page trường, page CLB, ... thấy anh chị nào học chuyên Anh thì cứ vào addfriend rồi nhắn hỏi trực tiếp.

Chúc bạn học tốt :>
Đón xem các series topic của mình:
SERI: KINH NGHIỆM ÔN THI CHUYÊN ANH VÀ HSG CẤP TỈNH MÔN TIẾNG ANH
[WFH] Word Formation Hub [Basic]
Cách Học Tiếng Anh Hiệu Quả Trong Năm Học Mới

Top Bottom