Hóa 9 TÌM SÁCH, TÀI liệu vào 10 Chuyên Hóa - Quốc Học HUẾ

VoXuanDat2006

Học sinh mới
Thành viên
3 Tháng bảy 2020
4
5
6
18
Thừa Thiên Huế
Trường THCS Nguyễn Tri Phương
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chuyện là năm nay em lên lớp 9, năm sau thi lớp 10 hóa Chuyên trường Chuyên QUỐC HỌC Huế.
Xin các tiền bối, cao nhân, anh chị có kinh nghiệm thi chuyên cho em tên các tài liệu, sách tham khảo để ôn thi vào 10 Hóa chuyên với ạ.
Hơn nữa, em xin được nhận các tip của các tiền bối đi trước với ạ.
Em còn bỡ ngỡ lắm, mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người ạ.
Em học tốt hóa 8, đang học hóa cơ bản lớp 9 ạ.

• Like
Reactions: NHOR

giangha13062013

Học sinh tiến bộ
Thành viên
28 Tháng mười 2018
459
1,887
186
Phú Thọ
THCS Văn Lang
Chuyện là năm nay em lên lớp 9, năm sau thi lớp 10 hóa Chuyên trường Chuyên QUỐC HỌC Huế.
Xin các tiền bối, cao nhân, anh chị có kinh nghiệm thi chuyên cho em tên các tài liệu, sách tham khảo để ôn thi vào 10 Hóa chuyên với ạ.
Hơn nữa, em xin được nhận các tip của các tiền bối đi trước với ạ.
Em còn bỡ ngỡ lắm, mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người ạ.
Em học tốt hóa 8, đang học hóa cơ bản lớp 9 ạ.
Về các tài liệu với sách tham khảo thì chị nghĩ là có quá nhiều nên em có thể tìm bất kì 1 cuốn nào để học theo chứ như chị hồi đấy là học theo chuyên đề với làm đề các năm trước là chính
Nhưng nói chung là hóa lớp 8 hay 9 thì đều quan trọng cả nên đều cần nắm chắc hết
Chắc muốn học giỏi Hóa thì chỉ cần chăm thì đã chiếm 70% rồi ấy nên em cố lên nhá
Thật ra chị cũng là con người thiếu 0.25 điểm chuyên hóa nên tip của chị em muốn hoặc không muốn làm theo cũng được :<

VoXuanDat2006

Học sinh mới
Thành viên
3 Tháng bảy 2020
4
5
6
18
Thừa Thiên Huế
Trường THCS Nguyễn Tri Phương
Chị ơi, chị cho em tip với chị .
Chị thiếu có 0,25 chơ mấy, rứa là chị cũng giỏi rồi, đừng buồn chị nhé.

• Like
Reactions: giangha13062013
Top Bottom