tìm người "iu" cho conmuabuon_uotlanhhontoi_

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thienvuongtinh

hì cháu sắp ăn cơm tranh thủ nói chuyện với hai cụ ts ! thế 2 cụ hok hủi sao ? chài chắc là hai cụ đã già lắm rồi ! cụ sắp rồi còn............................... j` nữa . hì cháu thấy hơi bức xúc cụ àh ! hì chúc hai cụ vui vẻ <hạnh phuc ,chung thủy một vơ một chồng thôi ! > chúc hai cụ học tốt thành công hơn nữa .cháu TVT

T

thienvuongtinh

cụ àh cháu đói lắm rồi cháu đi ăn đây mai thi xong về cháu nói tiếp ! tối nay cháu phải cày rồi hok lên được <tối nay cháu nhường máy cho anh cháu > mai nha hai cụ ui quý

T

thaotnd

:D . Cháu ngoan ghê . bít nhường máy cho anh cơ đấy =)) . Nãy giờ thất cháu kêu ăn cơm suốt mà vẫn thất online vậy ?

T

tieuvuonggia_hamhoc

Thui mày phắn đi , thằng TVT tao nhìn mày ngứa mắt lắm rùi đấy , cẩn thận hok tiết canh chảy ra đóa ,
TOPIC nào bị spam nhìu nhất , TOPIC đó sẽ bị key log
HAHAHAHA tới số rùi ..........

T

tieuvuonggia_hamhoc

Chỉ cần spam vài câu nữa thì topic nè or Acc của TVG sẽ bị keylog ( em xin cảm tử ) :((

T

thienvuongtinh

tieuvuonggia_hamhoc said:
Thui mày phắn đi , thằng TVT tao nhìn mày ngứa mắt lắm rùi đấy , cẩn thận hok tiết canh chảy ra đóa ,
TOPIC nào bị spam nhìu nhất , TOPIC đó sẽ bị key log
HAHAHAHA tới số rùi ..........
chài nói dữ nghen ! bộ em định ghiết anh thía nào đó ! thôi nhóc àh học đi ăn nói dữ nghen ! anh hok chấp vì biết nhóc trẻ con lắm ! bao giờ thành người lớn rồi mình nói chuyện nghen !

T

thienvuongtinh

thaotnd said:
:D . Cháu ngoan ghê . bít nhường máy cho anh cơ đấy =)) . Nãy giờ thất cháu kêu ăn cơm suốt mà vẫn thất online vậy ?
cháu ngoan nhất nhà đó cụ ạ ! vẫn chưa nấu xong cháu ăn sao đây ? hì cháu ui anh cháu nhất mà cụ

T

tieuvuonggia_hamhoc

hahah TVT hok hiểu ngôn ngũ của các VPC thì thui lại còn ra bộ bảo mình trẻ con , hỏi các MOD trên 4rum nè có ai hok hiểu hok
bây giờ mới lộ rõ TVT là đồ Con Nit =)) =)) =))
( sắp die vì buồn cười mất ) =)) =))

C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

hic có lẽ khóa sổ thui hacxanh à!
cụ tìm đc vợ rùi!mà cụ ko có chế độ đa thê,
nên ko cần nó nữa để đây chỉ để bọn nó spam thui.

H

hacxanh

ok, khóa sổ cụ ná...cháu cũng ko mún biến chỗ nì thành chỗ spam linh tinh...bức xúc lém...khi nào cụ tổ chức báo cháu 1 tiếng để cháu chuẩn bị quà mừng;)
@all: hacxanh tìm được cụ bà òi-->ko tuyển nữa...:)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom