Tìm giúp mình với!

T

thienhoa

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chả là thế này, hồi nhỏ mình có đọc một quyển truyện tranh, giờ nghĩ lại thấy hay lắm mà chả bít tìm ở đâu, đành nhờ chư vị ai bít thì chỉ giúp.
Đại khái là thế này:
Trong một đất nước nọ có 2 anh em. Một lần, cả nước mắc phải một căn bệnh nghiêm trọng về đường hô hấp. Cách duy nhất để họ có thể qua khỏi là phẫu thuật để trở thành "con người sinh hóa". 2 anh em đó cũng mắc bệnh, nhưng chỉ có người anh là phẫu thuật, còn cô em gái ko đồng ý vì sau khi phẫu thuật, con người ta có thể hoàn toàn thay đổi bản chất của mình. Cô dùng tạm một vòng hoa để ngăn chặn những cơn ho dữ dội.
Sau khi người anh phẫu thuật chừng 1 tháng, cô gái tìm thấy một con gấu bông với một cuộn băng cat-set của anh mình, trong đó nói rõ: "Nếu người anh tỉnh lại thì trong vòng 2 tuần, cô gái phải giết chết anh. Nếu ko anh sẽ hóa thành một con qủy khát máu".
Mình chỉ nhớ được tới đó. Ai bít thì báo cho mình nha. Cảm ơn nhìu.

C

cuncunxjnhxjnh9x

thế mà cũng chúc mừng hjz
kỉu nì bạn phải chúc mừng cun cả ngày mất ^^!
Lớp phó ồy keke

L

ladyfirst

thế thì Mít chúc mừng Cun lên lớp phó nhé Mít cũng lên tổ trưởng roài nè Cun cho Mít xin cai Yahoo đi
Ấy chết sorry thienhoa nha mình tìm rồi nhưng ko thấy bạn nào giúp bạn ấy cái kìa <-------lại xì roài keke

T

thienhoa

Giời ơi là giời!
Làm ơn đừng spam ở đây.
Ai bít thì nói, ko thì im lặng cho mọi người nhờ.

O

oil3uonoi

chuyện tiếp theo đó là cô gái không giết anh mình
thế là anh của cô trở thành 1 con quỷ khát máu
vô cùng ghê gớm anh của cô đã thay đổi hoàn toàn
Anh lập ra 1 tiêu đội chuyên đi hút máu người ,khiến cô gái rất buồn cố gái đã ra đi ra đi mãi mãi
còn người anh thì biến thành con muỗi anophen truyền bệnh sốt rét
kết thúc đấy

O

oil3uonoi

ransuhm
thế thì thê này
biết anh minhg bị bệnh hiểm nghèo
cô gái liền khóc
bụt hiện lên hỏi
vì sao con khóc
cô gái liền nói sõ sự tình bụt bảo con muốn cúng anh mình thì phải kiếm cho ra được lá riêu bông trong 7 7 49 ngày >phải kiếm lá riêu 8 tuần tuổi ,lá xanh mơn mởn >sau đó đem về giã nhuyện min thêm nước vào (3 sôi 2 lạnh) đánh thêm quả trứng gà 1 ít lá mơ

Cô gái nghe lời bụt đi tìm mãi mãi nhưng không thấy lá diêu bông nên cô đã đi lấy chồng
còn người anh thì không biết thế nào
chắc cu đơ lăm đơ
buồn

L

ladyfirst

lay. chúa †
bác ko biết thì để cho em nó mảnh đất mà nó tìm truyện bác cứ trổ tài phịa mãi
@thienhoa : ban cứ bình tĩnh , khắc có người giúp bạn

7

7124119

oil3uonoi said:
chuyện tiếp theo đó là cô gái không giết anh mình
thế là anh của cô trở thành 1 con quỷ khát máu
vô cùng ghê gớm anh của cô đã thay đổi hoàn toàn
Anh lập ra 1 tiêu đội chuyên đi hút máu người ,khiến cô gái rất buồn cố gái đã ra đi ra đi mãi mãi
còn người anh thì biến thành con muỗi anophen truyền bệnh sốt rét
kết thúc đấy
ransuhm
thế thì thê này
biết anh minhg bị bệnh hiểm nghèo
cô gái liền khóc
bụt hiện lên hỏi
vì sao con khóc
cô gái liền nói sõ sự tình bụt bảo con muốn cúng anh mình thì phải kiếm cho ra được lá riêu bông trong 7 7 49 ngày >phải kiếm lá riêu 8 tuần tuổi ,lá xanh mơn mởn >sau đó đem về giã nhuyện min thêm nước vào (3 sôi 2 lạnh) đánh thêm quả trứng gà 1 ít lá mơ

Cô gái nghe lời bụt đi tìm mãi mãi nhưng không thấy lá diêu bông nên cô đã đi lấy chồng
còn người anh thì không biết thế nào
chắc cu đơ lăm đơ
buồn
kakkakaka, buồn cười quá đi mất. Bây giờ mài mới làm tao cười đc, chứ mấy bài trước vớ vẫn quá đi mất.
Thoy mày ah....mình lập topic viết tiếp phần cuối cho truyện đi ^^
hê hê....kiểu đó chắc buồn cười chết thoy!!!

@thiên hoa : sr nha, vào mấy tiệm truyện cũ lục lại hết gòi, ko thấy đâu bạn ơi!

Top Bottom