English THPT Tìm địa chỉ ôn IELTS

kenji1903

Học sinh
Thành viên
27 Tháng hai 2023
58
116
21
  • Love
Reactions: b2c.manage

Quỳnh Cuteeee

Học sinh mới
3 Tháng sáu 2023
1
1
6
15
Đà Nẵng
Tình hình e muốn tìm địa chỉ ôn thi IELTS và thi gấp cuối mùa hè này. Các anh/chị/bạn/em có biết đâu học hay dễ hiểu thì mách e với ạ. Em đang muốn sử dụng IELTS để xét tuyển vào đại học ạ. Thank youuuu
kenji1903Bạn ở khu vực nào á??

• Love
Reactions: kenji1903

Mori Ran 680

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng mười 2017
307
244
124
18
Kon Tum
THPT Nguyễn Trãi
Tình hình e muốn tìm địa chỉ ôn thi IELTS và thi gấp cuối mùa hè này. Các anh/chị/bạn/em có biết đâu học hay dễ hiểu thì mách e với ạ. Em đang muốn sử dụng IELTS để xét tuyển vào đại học ạ. Thank youuuu
kenji1903sao thi gấp vậy em, từ từ thôi. Nhưng mà nếu em thấy mình ok rồi thi cũng được, không nên lo quá mà vội nha. Mà phải biết ở khu vực nào nữa á. Mỗi chỗ có cái riêng , còn mấy chỗ hẻo lánh thì chỉ có biện pháp học online, hoặc tìm mấy cô đã từng thi qua thôi

• Love
Reactions: kenji1903

kenji1903

Học sinh
Thành viên
27 Tháng hai 2023
58
116
21
sao thi gấp vậy em, từ từ thôi. Nhưng mà nếu em thấy mình ok rồi thi cũng được, không nên lo quá mà vội nha. Mà phải biết ở khu vực nào nữa á. Mỗi chỗ có cái riêng , còn mấy chỗ hẻo lánh thì chỉ có biện pháp học online, hoặc tìm mấy cô đã từng thi qua thôi
Mori Ran 680lý do kinh khủng nhất chính là mẹ e giục a ạ :eek:

minhthu2k5

Học sinh tiến bộ
Thành viên
31 Tháng năm 2018
1,070
1,095
201
Quảng Nam
Hogwarts
Nếu học online thì tui thấy 2 địa chỉ uy tín nhất là thầy Kiên Luyện và thầy Ielts Xuân Phi nha.
Đợt tui có đăng kí khoá writing của thầy Xuân Phi học thấy rất là oke, được chấm sửa kĩ lưỡng nữa.
Nếu bạn muốn tiết kiệm tiền thì có thể tự ôn reading với listening nhé.

kenji1903

Học sinh
Thành viên
27 Tháng hai 2023
58
116
21
Nếu học online thì tui thấy 2 địa chỉ uy tín nhất là thầy Kiên Luyện và thầy Ielts Xuân Phi nha.
Đợt tui có đăng kí khoá writing của thầy Xuân Phi học thấy rất là oke, được chấm sửa kĩ lưỡng nữa.
Nếu bạn muốn tiết kiệm tiền thì có thể tự ôn reading với listening nhé.
minhthu2k5thankiu b nhaaaa, mình có nghe qua thầy Xuân Phi. Để mình tìm hiểu thêm cả 2 thầyyy

Top Bottom