tim ck nek

• Thread starter thuykutedaknong
  • Ngày gửi
  • Replies 50
  • Views 4,320
C

ckiu.style

@cobedethuong13 : post hìh lên rồi 2 tíh sau :)) Nhìn được thì lo học đi pé. còn xinh thì 2 đăg kí :)) =)) ham hố
^^~

T

thjenthantrongdem_bg

nếu k thì...

yêu anh đi em

ANh đẹp zai nhắm nè

Anh sn 96 ;;)

mừ 96 vs 98 hợp tuổi nhau lắm nhóa :">

N

ngoisaohieulongtoi92

thế thì loại tiêu chuẩn mấy anh 92 nhá:)) em ấy bảo từ 93 hất lên mà:D,thôi thì mấy anh 92 hất xuống chuồn nhớ,bị loại ngay khỏi vòng sơ tuyển rồi còn giề:D.ném gạch ác quá e ấy sợ mà bỏ chạy rùi:D căn bản cũng là do hoàn cảnh nó tác động,giờ có mốt tìm chồng với vợ trên diễn đàn mà,haizzz,,,,,,,,,đôi khi cuộc sống buồn cực muốn tìm ng chia sẻ,nhưng những ng thân bên mình thì k ai hiểu hết dc mình,người ta nói là chia sẻ với những ng xa lạ,k biết mình là ai,chỉ cần nói và có ng lắng nghe là cảm giác tâm trạng ổn cả,nói với người xa lạ hơn là nói với ng thân cận,hì,chị gửi lời yêu cầu kết bạn với bé nhé?;)

C

cobedethuong13

....2 oy!.em gái nói rùi.em dễ thương mà............xinh nữa...............;)
2 đừng nói em gái "nổ" nha.........:D

K

kuckutkute

các pác cứ dụ e nó thế ;;) e là của tôi rồi đấy , :">, mà của tôi thì tôi ghét "thằng" nào nó chỉ trích vk tôi lắm :"> :"> , vk tôi tym` ck mà các chị các cô cứ vào đây làm giề nhở =))

M

meo_luoihoc

hê hê! có phải bé biết cái topic này khi đang mơ ngủ ko?:)|
bé mới có lớp 7 thui đó, còn nhỏ lắm!!! (về tất cả các nghĩa)
thôi, lo mà học hành thi cử để có chút tương lai sáng lạng như anh chứ:D
có tương lai rùi thì dù ko xinh xắn lắm thì cũng tìm đc khối ng` bảnh trai và học giỏi em à
em cứ để đó mà xem!!!:)
nếu em muốn có 1 ng` nói chuyện thì cứ nói
làm cái kiểu "lượm chồng" thế này coi bộ ko ổn đâu em ạ!
người ta chạy mất dép đó! (ko có ý xấu:D)

C

congchuateen258

bé còn nhỏ
lo học đi nhak
lớp 10 hãy hay
chứ h bé mak iu sớm mai mốt ko lo cọc rớt lớp 10 là teo đó
nhak
chị góp í chân thành đó
còn ko thì thik chị giứoi thiệu cho mấy anh
kuteo lém

K

kuckutkute

@ meoluoidihoc nếu em muốn có 1 ng` nói chuyện thì cứ nói
tôi ms đọc tác phẩm Vợ nhặt, còn Ck nhặt thì chưa bao giờ :-j :-j mèo lười mà cũng pày đặt tương lai sáng lạn , gứm, nghe khiếp :-k
@ congchuateen bé còn nhỏ
lo học đi nhak
lớp 10 hãy hay
nhak
chị góp í chân thành đó
kuteo lém
Pác nà là ủng hộ hay phản đối ấy nhở :-j :-j vk tôi nó kg cần các Mr Kuteo đâu :-j vk tôi ứ thèm, nhưng tôi thì cũng thèm một tý :"> gt cho tôi nà..cho cái người thực sự cần ếh
=> Topic cứ tiếp tục..em Chủ Top thì fly to the sky pao lâu rồi =)) thế mà vẫn chém..thế mà vẫn vui :-j

N

ngoisaohieulongtoi92

@ meoluoidihoc nếu em muốn có 1 ng` nói chuyện thì cứ nói
tôi ms đọc tác phẩm Vợ nhặt, còn Ck nhặt thì chưa bao giờ :-j :-j mèo lười mà cũng pày đặt tương lai sáng lạn , gứm, nghe khiếp :-k
@ congchuateen bé còn nhỏ
lo học đi nhak
lớp 10 hãy hay
nhak
chị góp í chân thành đó
kuteo lém
Pác nà là ủng hộ hay phản đối ấy nhở :-j :-j vk tôi nó kg cần các Mr Kuteo đâu :-j vk tôi ứ thèm, nhưng tôi thì cũng thèm một tý :"> gt cho tôi nà..cho cái người thực sự cần ếh
=> Topic cứ tiếp tục..em Chủ Top thì fly to the sky pao lâu rồi =)) thế mà vẫn chém..thế mà vẫn vui :-j
chả hiểu nhock này nói j sất,nói lằng nhà lằng nhằng chị chả hiểu ý chú định nói cái j,thôi thì kêu đồng bào vào công nhận và chứng giám cho em và cô bé chủ pic là vợ chồng từ đây.ok?chịu chưa.và chủ thớt đã tìm đc chồng,chồng cũng nhận vợ,vậy thì đóng cửa topic này đc rồi,khỏi phải để lâu dài,cãi nhau,còn theo chị thì mấy nhock lo liệu làm sao mà vừa học vừa thích của tuổi học trò làm sao vẹn cả đôi đường,k ai cấm nhưng người pro và thông minh thì sẽ biết cách học và yêu ra làm sao,con bạn chị với ng iu nó thích nhau từ năm lớp 4 đến giờ mà nó vẫn pro thi đại học toàn 9,10 cả khối A và B.cái vấn đề là nó xoay xở ra sao giữa 2 việc học và yêu phân minh rõ ràng thế nào,hiểu chứ mấy nhok?còn k đủ trình làm thế thì k nên mạo hiểm mà đú:D.chị nói thẳng thôi,k có ý j:D.mấy bé thông cảm

p/s thêm em kukkutkute là: em đọc lại lời tuyển của cô bé chủ pic đi nhé,có tiêu chuẩn đẹp trai kute đó,chứ đâu phải là "vk tôi ứ thèm" như e nói đâu em:)).lần sau đọc kỹ rồi phán xét lời bình của mấy bạn nhé,nói cho nó ngắn gọn và súc tích,vòng vo khó hiểu.

Last edited by a moderator:
N

nguyenhoangthuhuyen

@pro_pro: chú em léng phéng quá đấy, Trân ơi! :))
Mà tóm lại sao nói nhiều dzậy mà sao chẳng thấy nàng chủ pic đâu nhỉ :))
mà nì
làm vk anh đi kưng, mọi tiêu chuẩn đều "duyệt"
Kưng thấy thế nào :x
anh hơi bị đẹp zai đấy

N

ngoisaohieulongtoi92

@pro_pro: chú em léng phéng quá đấy, Trân ơi! :))
Mà tóm lại sao nói nhiều dzậy mà sao chẳng thấy nàng chủ pic đâu nhỉ :))
mà nì
làm vk anh đi kưng, mọi tiêu chuẩn đều "duyệt"
Kưng thấy thế nào :x

anh hơi bị đẹp zai đấy
tính lừa tềnh em ấy ah?tên nick nguyễn hoàng thu huyền thế kia mà bảo "anh hơi bị đẹp zai đấy" mới sợ chứ.:)).mà nàng chủ pic mất tích roài,vào tự xử với nhau đấy ah=))

N

nhox_98

Haizz....! Sao mà mấy a cứ dụ ng khác hoài vậy. Không động viên người ta học hành mà còn muốn làm ứng cử viên là sao?????? Dù gì ng ta cũng còn nhỏ cơ mà phải lo học đi hành chứ. Đến bây h mới biết là trên diễn đàn lại có nhiều ng mê gái đến thế!!!

M

mr_gami

Đúng là mấy ông pà cụ non. 98 có chồng thì sao chứ. Tự do mà. Tui 97 cũng có pạn gái rùi nè. hjhj

T

thuykutedaknong

nhìu người thế này sao em chọn đc.xin lỗi mọi người mấy tuần nay em đang bị mệt nên ko lên dc mong mọi ng thông cảm nha.giờ thế này nha aj nhận đc tin này của em và nhắn lại đầu tiên thì em chọn nha(đủ tiêu chuẩn)

N

nhockquay9x

Em nhỏ vậy thì yêu ai dc trong diễn đàn cơ chứ.lo học đi mai này lớn rồi hãy nói cũng fải để 15 tuổi đã nha!☺☻

Nguyên văn bởi tackehoa48 :
em còn nhỏ lắm... lớn thêm tý nữa nhak................
^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^..♂♂♂

C

cobedethuong13

.uhm..............bạn nhockquay9x.............nói đúng á.................!!em thêm một tuổi nữa đi ha.........

Top Bottom