tim ck nek

• Thread starter thuykutedaknong
  • Ngày gửi
  • Replies 50
  • Views 4,321
T

thuykutedaknong

B

betuyet_matto_0596

yêu anh đy em ơi...anh sẽ .............!^^em đang còn nhỏ mà em,học đy nào

T

tvxqfighting

bạn còn nhỏ chưa nên yêu đương
98 mà, tuổi đời còn phơi phới :)
chỉ nên tìm bạn để giúp đỡ học hành thôi :):)

C

cobedethuong13

.hơi....em nên lo học hành trước đi chuyện đó tính sao..........hay là để lên lớp 8 á!rùi hả tìm ck em nhá!

N

ngoisaohieulongtoi92

giờ giới trẻ hoành tráng thật,tình thật k muốn cứ thích tình ảo là thế nào thế nhỉ?:)).mà mới có 98.năm nay mới học có lớp 7,đã thế này thì ,,,,,,,,,,,,,,,,,k ổn:( lo học hành đi em,mà e có xinh k em?e mà xinh và kute như nick đăng nhập của e thật thì ngoài đời hay ở trường e sẽ có cả sọt boy theo tán tỉnh em ,tội j em phải lên thế giới ảo mà tìm chồng?:D giờ cứ học đòi nhau cái mốt tìm chồng,vợ online hay sao ấy,thật còn chưa thấy đâu mà cứ thích ảo,hic..chị biểu thiệt đó,tính thẳng nên nói nó hơi mếch lòng,e thông cảm nhớ:D chị k có ý j đâu:-*.chúc em học tốt và có một mối tình gà bông của tuổi học trò thật đẹp..........và trong sáng:).trong sáng như avarta của chị thôi nhớ:D:D

N

nhox_98

có phải là bạn đang mơ không vậy????Điều kiện bạn đưa ra ai mà đáp ứng được cơ chứ. haizz.....! mà ba cái chuyện tìm bạn như vậy không tin tưởng được đâu. mà nói chung là cứ học đi đã rồi yêu đương tính sau. dù gì thì mình cũng còn nhỏ mà.

L

lan_phuong_000

trời ơi seo em lại mún có ck trong hoc mai làm gì?
em mới học lớp 7 dành thời gian cho học tập đi
nếu em mún có ng` nói chuyện, hướng dẫn, chỉ bảo thì chỉ cần kết nghĩa huynh đệ là đc rồi đó^^

D

dienlenmat

Có anh nè em, học giỏi, đẹp trai có cả em ạ, em đừng nhìn ava mà đánh giá nha! Anh để thế vì ngại lũ con gái thấy ảnh thật của anh lại bám theo thui. Thấy em ngây thơ trắng, dễ "xương" nên anh mới ngỏ lời đó. Đừng bỏ lỡ kẻo hối hận trăm năm tình duyên đã lỡ em ạ:))

Anh nói nhiều thế chắc em cũng mủi lòng rồi chứ, theo anh nha em, mất công anh gõ chữ nãy giờ mỏi tay lắm em ơi :))

T

thanhduc20100

còn nhỏ mà tiến bộ ghê=))=)), biết tìm ck cơ đấy=)), tóm lại của tất cả mọi người là "học:-""=))

K

kuckutkute

tôi ý, tôi là ủng hộ trăm phần trăm =)) :"> , e chủ pic đâu nhở, tìm ck hở, cho anh iêu nộp hồ sơ vs nà : a là poy :-" (nói câu nà ngu quá :-j) , mặt hơi xấu nhưng khối thằng phấn đấu cũng ứ pằng a :-", a học chn văn cưng à :-" cho e cái yM của a nhá " wtf_344 :-", nghía lại mấy cái trên kia a thấy a hơi pị tiêu chuẩn ấy :-" , hơi pị galant vs tự tin ( chứ ai như phiphikhanh pôi pác vs thất vọng vì chính mềnh ) :-j, ..cho a cơ hội, cưng nhé :)

C

ckiu.style

học là wan trọg nhất rồi :) sinh năm 98 còn wá nhỏ, suy ngĩ cái ý ngiã of cái topic này đi :):)
Mấy anh ở trên đừg dụ e nhỏ nhớ =))=))
^^~

C

cobedethuong13

2 ckiu nói đúng rùi á.....................đừng dụ dỗ con gái nhà lành nha..............................
cô bé lo học đi nha em...................

Top Bottom