Tìm bạn gái :|

Status
Không mở trả lời sau này.
D

dj_style

he2
tiêu chuẩn của anh hoàng anh cao thế;;)
em với không nổi:D:D:D:D:D;));));))
mờ anh ơi, kiến trúc thiếu gì gái xinh gái đẹp, thiếu gì girl xì tai hửm anh;)
mak cũng công nhận là topic này đông khách thật, chuyện trong lề cũng có, ngoài lề cũng có, vui thật ế. em là em phải bon chen ở topic này mấy bữa chớ;)

T

tramngan

Vẫn là cái ý nghĩ "tham lam" của bọn con nít như hôm nào! :))
Tôi ghét cay ghét đắng cái chữ "iu iu, xì tin" lắm. /:)

Đối với tôi, tôi chỉ thích người bạn gái có cá tính, biết nói là làm. :x Luôn năng động, sáng tạo trong học tập và làm việc. Đặc biệt là không bao giờ ỷ y hay phụ thuộc vào người khác. Xấu đẹp không quan trọng :p chỉ cần cô ấy biết nghĩ đến tương lai của mình. :)

Tao nói cho tụi bây lắng tai nghe lấy: Những điều tao nói ở trên không phải là tao đang kiếm bạn gái, mà tao nói những điều đó để nói lên suy nghĩ thơ dại của các cô các cậu học trò hiện nay.tụi bây biết đấy, với thời buổi xã hội như bây giờ khác như hồi xưa rất nhiều, mọi người cũng đủ cơm ăn áo mặc. Việc cách chọn bạn trai , bạn gái như tụi bây nói là: xinh, ngoan, chung thủy hay xì tin gì đó thì tao khuyên tụi bây ráng mà suy nghĩ lại. Tụi bây đang là học trò, nói nôm na là tụi bây chưa đủ trưởng thành để lo cho tương lai tụi bây. Tụi bây vẫn sống nhờ vào đồng tiền của ba mẹ tụi bây nên tụi bây hầu như đâu có biết tiếc nên tụi bây muốn ăn chơi, quen bạn trai bạn gái hay là tự bây chải chuốt, ăn diện cho xì tin đó là quyền tự do của tụi bây đấy sao? Đến khi tụi bây ra trường, đi làm rồi kiếm tiền, lấy chồng lấy vợ rồi sinh con đẻ cái. Tụi bây sẽ biết khổ cực như thế nào. Ngày đêm kiếm tiền, vừa phải nuôi con cái, chưa tính những chuyện mâu thuẫn trong gia đình như là tình cảm, tiền bạc. Lúc đó, tụi bây sẽ nghĩ ra những điều ba mẹ tụi bây dặn bây khi còn đi học là đúng. Với thời buổi bây giờ, chuyện xấu đẹp là quá lỗi thời rồi. Dù bây có đẹp hay xấu, ngoan hiền như thế nào thì tụi bây cố gắng mà học, tự lo cho bản thân của chính chúng bây. Tụi bây có ý nghĩ sau này sống nhờ cậy vào người khác có ngày khổ đó nhá!
Riêng đối với lady, trước khi phán xét một ai đó, mày phải hiểu nội dung người ta muốn nói cái gì đó nhé!

T

tramngan

Với bọn diễn viên hay ca sĩ cũng như vậy, miệng thì nói hay lắm. Đến khi quen được nhau rồi vài tháng sau bỏ nhau dài dài.

D

duoisam117

á à
em đuôi sam
cho anh nick YH! đê
hê hê ....................................

Em chịu anh ạ :D

Cần tìm bạn gái xinh xinh, iu iu, xì tin, biết chơi bóng rổ thì tốt , ngoan ngoan nữa
Em thích bóng rổ nhưng không biết tí gì về nó đâu ạ, bóng rổ cầm nặng tay lắm

- chiều cao ạ :-?
Em ko cao thế đâu anh ơi :D
Thằng bn em cao 1m71 và em chỉ đứng đến vai của nó :(

- Cân nặng ư :-?
Em có 43Kg à

-
Không cận, và tương lai cũng không, bị cận nhìu vấn đề rắc rối >"<

-
Chắc cái này là quan trọng nhất :D
Em mới học lớp 10, thành SV năm 1 còn lâu lắm:D
Em là ng` miền Nam, ứ phải Hà Lội :D

L

lehoanganh007

Em chịu anh ạ :D

Em thích bóng rổ nhưng không biết tí gì về nó đâu ạ, bóng rổ cầm nặng tay lắm

- chiều cao ạ :-?

Em ko cao thế đâu anh ơi :D
Thằng bn em cao 1m71 và em chỉ đứng đến vai của nó :(

- Cân nặng ư :-?
Em có 43Kg à

-
Không cận, và tương lai cũng không, bị cận nhìu vấn đề rắc rối >"<

-
Chắc cái này là quan trọng nhất :D
Em mới học lớp 10, thành SV năm 1 còn lâu lắm:D
Em là ng` miền Nam, ứ phải Hà Lội :D
anh đang nói về bản thân chứ có phải là tiêu chuẩn đâu
cho anh nick chat đi
hê hê

B

boy8xkute

hehe vui thế

cừ nhá :khi (75):
anh lehoanganh007 cố lên nhá

sắp cưa được người ta rùi đấy:khi (62)::khi (62):
đóng góp ý kiến lun nhé
zô . I LOVE YOU lun cho lẹ đi:khi (79)::khi (79):

khi nào anh cua được thành công thì thông báo nhá
em sẽ chúc mừng:khi (176)::khi (176):
hoan hô:khi (4)::khi (4):

hy vọng a đừng có lừa tình nhá

chắc e sau này cung~ phải học theo anh này mới được . há há:khi (131)::khi (107):

B

boynghean_190498

chị hàng xóm nhà em đạt tiêu chuẩn.......chỉ có điều kô thick' chơi bóng rổ.....cao 1m63....nặng 44kg
haha

L

lehoanganh007

Tao nói cho tụi bây lắng tai nghe lấy: Những điều tao nói ở trên không phải là tao đang kiếm bạn gái, mà tao nói những điều đó để nói lên suy nghĩ thơ dại của các cô các cậu học trò hiện nay.tụi bây biết đấy, với thời buổi xã hội như bây giờ khác như hồi xưa rất nhiều, mọi người cũng đủ cơm ăn áo mặc. Việc cách chọn bạn trai , bạn gái như tụi bây nói là: xinh, ngoan, chung thủy hay xì tin gì đó thì tao khuyên tụi bây ráng mà suy nghĩ lại. Tụi bây đang là học trò, nói nôm na là tụi bây chưa đủ trưởng thành để lo cho tương lai tụi bây. Tụi bây vẫn sống nhờ vào đồng tiền của ba mẹ tụi bây nên tụi bây hầu như đâu có biết tiếc nên tụi bây muốn ăn chơi, quen bạn trai bạn gái hay là tự bây chải chuốt, ăn diện cho xì tin đó là quyền tự do của tụi bây đấy sao? Đến khi tụi bây ra trường, đi làm rồi kiếm tiền, lấy chồng lấy vợ rồi sinh con đẻ cái. Tụi bây sẽ biết khổ cực như thế nào. Ngày đêm kiếm tiền, vừa phải nuôi con cái, chưa tính những chuyện mâu thuẫn trong gia đình như là tình cảm, tiền bạc. Lúc đó, tụi bây sẽ nghĩ ra những điều ba mẹ tụi bây dặn bây khi còn đi học là đúng. Với thời buổi bây giờ, chuyện xấu đẹp là quá lỗi thời rồi. Dù bây có đẹp hay xấu, ngoan hiền như thế nào thì tụi bây cố gắng mà học, tự lo cho bản thân của chính chúng bây. Tụi bây có ý nghĩ sau này sống nhờ cậy vào người khác có ngày khổ đó nhá!
Riêng đối với lady, trước khi phán xét một ai đó, mày phải hiểu nội dung người ta muốn nói cái gì đó nhé!
ông dở hơi à
nói nghe hay lắm , triết lí lắm , kiểu như ta đây hiểu biết lắm , cứ muốn phô ra , muốn trưng ra cho bằng được
người ta lạp cái topic cho vui cũng nhảy vào nói này nói nọ , lên mặt lên mũi
Tôi thix đẹp thì đã làm sao
mọi người thix dẹp thì đã làm sao
chỉ có ông dở hơi mới ko thix cái đẹp , cái hoàn mỹ
ông lấy cái ji mà dám nói bọn tôi sống ăn bám bố mẹ
dám nói bọn tôi là cơm áo đầy đủ
ông đếch biết thế nào thì tốt nhất im đê
.. tốt nhất ông cứ ngồi ôm mớ triết lí này mà sống cho tốt , đừng để người khác phải cười vào mũi ấy rồi hẵng đi lo chuyện người khác
Thằng nào học hành cố gắng thì sống ko thì chết , khỏi đến lượt ông lo , hiểu không , ông ấy , học chưa chắc bằng bọn tôi đâu mà lớn tiếng
chả biết ông đi làm cái ji , học cái ji , kiếm tiền thế nào mà cứ lên lớp mãi thế
Nhân tiện nói luôn , tiền ăn kem của tôi vs người yêu là tiền do tôi kinh doanh mà có , tiền bố mẹ cho cũng chỉ đủ ăn thôi , biết chưa
Sau khi đọc kĩ những ji tôi nói thấy xấu hổ rồi thì trật tự đi nhá
ko nói thì ko ai nói ông có vấn đề đâu
bực mình

D

dj_style

ha ha
hôm nay nghe anh tân thuyết trình hay khinh sờ khủng nhở
;;);;)
giờ mớ biết thêm được tài của smod tramngan đẹp zai nha;))

D

dammayhong

coi chừ đó lehoanganh007

@ em đuôi sam : anh sẽ mang nại hạnh phúc cho em . hê hê 8->

hả???

hiểu :(( hiểu rồi :((

ôi trời! thế mà mình ko biết :((

cậu..cậu..nói thật đó hả?

duoisam là em gái mình đấy

cậu đừng có đùa giỡn em ấy

mình..mình...đánh chết cậu đấy

tên lừa tình có đẳng cấp =))

chúc cậu...sớm...ế..hahaha,,,=))

P

phalaibuon

H.Anh cậu làm gì mà bức xúc thế.

;)) Phải như tớ nè . Rèn độ trơ lì ^^ ;)) ai muốn nói gì kệ họ . Mình ứ quan tâm là được mừ.

;))

Mình làm đc những gì mình biết , người ta tài giỏi cứ để họ giỏi xem họ sống tốt hay mình sống tốt.

Cứ chờ thời gian sẽ rõ thôi mà , cãi nhau mãi đc gì đâu.

^^

Cưa tạm em duoisam cũng đc , nghe cái tên nik đã thấy hiền rùi ^^. Ít nhất là hiền hơn Phalaibuon là cái chắc

:))

D

dammayhong

coi chừ đó lehoanganh007

@ em đuôi sam : anh sẽ mang nại hạnh phúc cho em . hê hê 8->

hả???

hiểu :(( hiểu rồi :((

ôi trời! thế mà mình ko biết :((

cậu..cậu..nói thật đó hả?

duoisam là em gái mình đấy

cậu đừng có đùa giỡn em ấy

mình..mình...đánh chết cậu đấy

tên lừa tình có đẳng cấp =))

chúc cậu...sớm...ế..hahaha,,,=))

Last edited by a moderator:
D

dj_style

H.Anh cậu làm gì mà bức xúc thế.

;)) Phải như tớ nè . Rèn độ trơ lì ^^ ;)) ai muốn nói gì kệ họ . Mình ứ quan tâm là được mừ.

;))

Mình làm đc những gì mình biết , người ta tài giỏi cứ để họ giỏi xem họ sống tốt hay mình sống tốt.

Cứ chờ thời gian sẽ rõ thôi mà , cãi nhau mãi đc gì đâu.

^^

Cưa tạm em duoisam cũng đc , nghe cái tên nik đã thấy hiền rùi ^^. Ít nhất là hiền hơn Phalaibuon là cái chắc

:))
chị ơi ới
xưa nay ai khen chị hiền:D:D:D:D

B

belatdat_cute

hé hé! thì ra lehoanganh007 bên này k tìm được bạn gái nên lập topic Phamminhkhôi bên kia! :p :p;))=))=))

D

dammayhong

ông dở hơi à
nói nghe hay lắm , triết lí lắm , kiểu như ta đây hiểu biết lắm , cứ muốn phô ra , muốn trưng ra cho bằng được
người ta lạp cái topic cho vui cũng nhảy vào nói này nói nọ , lên mặt lên mũi
Tôi thix đẹp thì đã làm sao
mọi người thix dẹp thì đã làm sao
chỉ có ông dở hơi mới ko thix cái đẹp , cái hoàn mỹ
ông lấy cái ji mà dám nói bọn tôi sống ăn bám bố mẹ
dám nói bọn tôi là cơm áo đầy đủ
ông đếch biết thế nào thì tốt nhất im đê
.. tốt nhất ông cứ ngồi ôm mớ triết lí này mà sống cho tốt , đừng để người khác phải cười vào mũi ấy rồi hẵng đi lo chuyện người khác
Thằng nào học hành cố gắng thì sống ko thì chết , khỏi đến lượt ông lo , hiểu không , ông ấy , học chưa chắc bằng bọn tôi đâu mà lớn tiếng
chả biết ông đi làm cái ji , học cái ji , kiếm tiền thế nào mà cứ lên lớp mãi thế
Nhân tiện nói luôn , tiền ăn kem của tôi vs người yêu là tiền do tôi kinh doanh mà có , tiền bố mẹ cho cũng chỉ đủ ăn thôi , biết chưa
Sau khi đọc kĩ những ji tôi nói thấy xấu hổ rồi thì trật tự đi nhá
ko nói thì ko ai nói ông có vấn đề đâu
bực mình

ôi! anh ơi!

giúp em làm mấy bài thuyết trình nha :D

@phalaibuon: em đầu hàng :((

P

phalaibuon

Mấy cưng để yên cho H.Anh tuyển người yêu.

Ko vô tranh cử thì thôi , cứ lộn xộn hoài à.

Mai kêu MITS lock pic cho mấy cô cậu khỏi lêu luôn.

D

dammayhong

Chị làm gì mà nóng vậy??

ừm...để coi anh ấy tuyển đc ai

em thấy chị phalaibuon là tuyệt nhất đấy

anh cố lên nha! :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom