Tìm bạn cùng tiến

T

ticktock

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình học 12 đang luyện thi đại học trên hocmai.vn (mình học Toán tPhuơng,Hóa tSơn,Lý tThạo).Mình rất muốn học đàng hoàng nhưng ko hiểu sao cứ chần chừ hoài trong mấy việc kiểu như xem bài giảng,đoọ tài liệu,làm BT,làm kiểm tra trong các khóa học này.Nên mình muốn có một bạn cùng học,tức là 2 tụi mình sẽ thống nhất ngày này,tuần này sẽ học xong hay ôn xong phần nào theo chương trình luyện thi đại học,rồi khi người này xong rồi sẽ báo với người kia,còn nếu người kia xong trễ thì mắng nhiếc khuyên zăng,đại loại vậy,mình nghĩ như vậy chắc sẽ làm cho việc học tập đỡ hơn một chút.
cho nên,ai có nhu cầu này thì nhắn tin qua nick ticktock của mình nha.
Nếu bạn học cùng thấy Phương,tSơn hay tThạo thì càng tốt nhưng nếu học thầy khác cũng không sao,tụi mình có thể share tài liệu với nhau để cùng học.
Cuối cùng,mình là girl và mục tiêu của mình là đại học y dược tpHCM,nếu bạn là girl thì rất okie,nhưng nếu bạn là nam thì cũng tốt thôi,quan trọng là thành thực ziệc báo cáo lẫn nhau và kỷ luật (hoặc đang muốn rèn luyện kỷ luật,như mình nờ)
Chờ tin nhắn của mí bạn nha ;)

R

riven

Tớ cũng học thầy Phương, thầy Sơn và thầy Thạo (giống hệt bạn đó :D)

Nick tớ ở duới chữ ký đó, bạn có thể add vào nếu như muốn có người "thúc giục" bạn, cùng bạn làm bt và động viên nhau :D

Nói là "thúc giục" thôi chứ con trai ai dám mắng nhiếc con gái, nhỉ?

B

bacho.1

Mình học mỗi toán thầy phương thôi cung mong kết bạn với các bạn . Mình cùng tiến bộ mà
Nick của mình là banthieugia_haohoa11

Top Bottom