[Tiếng anh] - Tuyển Mod Anh

Status
Không mở trả lời sau này.
S

seagirl_41119

Bài bị lộ key chị à b-(
:)) Thế nên sạn lọt sàng nhiều lắm đấy :-S
Tiếc cho anh hoang_tu_thien_than :| Em cá chắc nếu đề không lộ key thì :-S
Bài filling gaps em hỏi tí ạ
thay anyone = those có ổn không ạ :-S

hoang_tu_thien_than198 chị chấm bài đầu tiên và rất ưng ý, nhưng xét về điểm lại ko đc. Nếu thực sự đề bị lộ key, chị sẽ ko xét trên điểm hoàn toàn, mà còn xét về các bài viết của ng đó trong Box. Em có thể cung cấp nơi mà các bạn có thể lấy key ko?

P

pemivip

http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=1626791&postcount=108
http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=1630319&postcount=116
thông qua 2 bài viết này, em thấy bạn lan_phuong_000 ko nắm vững basic grammar :)
ko phải ý em nói xấu, nhưng tính em thẳng nên em nói thôi
quả thật bài này khá lộ key, search GG là thấy :), đầy là đằng khác
nhưng bài này không hề khó một chút nào ạ, bài gap thì chỉ có câu into và shape là hơi khó thôi ạ
chỉ intermediate thôi ạ:)
em thấy bạn hoang_tu_thien_than học rất tốt
cả em freakie_fuckie nữa ạ, nắm rất chắc grammar, thật tiếc cho 2 bạn này
em thấy chị nên phối hợp với mod raspberry cho một bài mới, để công bằng hơn :)
cảm ơn chị nhiều

Last edited by a moderator:
F

freakie_fuckie

hoang_tu_thien_than198 chị chấm bài đầu tiên và rất ưng ý, nhưng xét về điểm lại ko đc. Nếu thực sự đề bị lộ key, chị sẽ ko xét trên điểm hoàn toàn, mà còn xét về các bài viết của ng đó trong Box. Em có thể cung cấp nơi mà các bạn có thể lấy key ko?

Chị à :| Em đâu có phản ánh là bạn nào lấy key đâu b-( , em cũng chẳng phản ánh nào là bạn nào copu key ạ b-( nên chị nói chính xác hộ em /khó xử/
Em đã đính chính bài viết trên kia từ trươc khi post bài, song chị hỏi lại thì em cũng nói ạ : bài này bị lộ key khá nhiều, nguồn thì google dot com ra cả đống ạ b-(
Mong có cuộc thi khác, đề thi khác để xác định đúng thực lực mà tuyển mod hợp lý
em ý kiến thế thôi ạ

S

seagirl_41119

http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=1626791&postcount=108
http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=1630319&postcount=116
thông qua 2 bài viết này, em thấy bạn lan_phuong_000 ko nắm vững basic grammar :)
ko phải ý em nói xấu, nhưng tính em thẳng nên em nói thôi
quả thật bài này khá lộ key, search GG là thấy :), đầy là đằng khác
nhưng bài này không hề khó một chút nào ạ, bài gap thì chỉ có câu into và shape là hơi khó thôi ạ
chỉ intermediate thôi ạ:)
em thấy bạn hoang_tu_thien_than học rất tốt
cả em freakie_fuckie nữa ạ, nắm rất chắc grammar, thật tiếc cho 2 bạn này
em thấy chị nên phối hợp với mod raspberry cho một bài mới, để công bằng hơn :)
cảm ơn chị nhiều

Chị chưa hề ấn vào 2 link mà em gửi nhưng chị cũng đã xem qua bài viết của lan_phuong_000 khi post topic olympic thu nhor gì gì đó và cũng nhận thấy kiến thức ko chắc, cũng thấy em thẳng thắn

Chị à :| Em đâu có phản ánh là bạn nào lấy key đâu b-( , em cũng chẳng phản ánh nào là bạn nào copu key ạ b-( nên chị nói chính xác hộ em /khó xử/
Em đã đính chính bài viết trên kia từ trươc khi post bài, song chị hỏi lại thì em cũng nói ạ : bài này bị lộ key khá nhiều, nguồn thì google dot com ra cả đống ạ b-(
Mong có cuộc thi khác, đề thi khác để xác định đúng thực lực mà tuyển mod hợp lý
em ý kiến thế thôi ạ

Chị cũng xin lỗi vì chưa kiểm tra đề rõ ràng, đề là do 1 Mod cũ của Box cung cấp, chị nghĩ ng đó đã kiểm tra. Nếu key lộ như thế thì chị sẽ xem xét lại. Rất xin lỗi các em vì thiếu sót trầm trọng này!

P

pemivip

Thật tình, em nghĩ nên có một cách thiết thực hơn, như kiểu là kiểm tra trực tiếp trên YM
Hoặc chị kết hợp với mod raspberry, anh ấy rất công bằng và có nhiều đề ko có trên mạng
Cảm ơn chị ạ!
Em thấy trong số các bạn tham gia, có bạn teddy, hoang_tu_thien_than, freakie_fuckie là những người em quen, và em cũng đã chứng kiến khả năng tiếng anh của họ
mong chị xem xét lại

S

seagirl_41119

Chị chưa liên lạc đc với bn cung cấp đề cho chị, chị cũng ko thể phủ nhận thiếu sót của mình trong khâu chọn đề. Vì vậy chị sẽ huỷ bài thi trên, coi như đó là 1 bài tập dành riêng cho các em. Chị sẽ ko căn cứ vào kết quả thi trên nữa. Hi vọng các em có thể vui vẻ chấp nhận! Và chị chọn 4 bạn sau đây để set làm Trial Mod, thông qua những bài viết của các bạn ấy trong Box Anh:
1, teddyhandsome
2, hoang_tu_thien_than198
3, pemivip
4, freakie_fuckie

Và sau thời gian 1 tháng, có thể chọn lấy cả 4 mod hoặc ít hơn, tuỳ vào sự thể hiện của các bạn. Một lần nữa, chị thực sự rất xin lỗi các em về sự thiếu sót trong quá trình tuyển chọn Mod, đáng lẽ các em phải nhắc chị sớm hơn để ko mất thời gian đợi chờ như thế này.

S

seagirl_41119

Hôm nay là hạn cuối báo cáo tháng 7 rồi, chị phải nộp danh sách ngay. Vì thế ko thể đợi để giải quyết những kiến nghị của các em. Mọi thắc mắc các em gửi về hộp tin nhắn riêng của chị nha!

S

seagirl_41119

Chị sẽ kiểm tra trên Y!M. Các em teddyhandsome, pemivip, freakie_fuckie, lan_phuong_000, hoang_tu_thien_than_198 add nick seagirl_41119 nhé, có lẽ chị chỉ chọn 2 bạn thôi. Chị sẽ onl từ khoang 21h15 đến khoảng 23h ngày 7,8 /8/2011. Các em có thể pm chị để chị kiểm tra

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom