Ngoại ngữ [Tiếng Anh]- Tên tiếng anh của bạn là gì ?

P

pinkgerm

TRƯƠNG HỒNG NGỌC(là tên cha sinh mẹ đẻ) Pink Germ, Ruby, ducking, vịt, bjờ thêm Alie Annie Daring => cũng là tên tui. hj hj hj. lại có tên mới. hj hj

P

pk_ngocanh

ROGGER BEN DARING
troi` oi tên tui đây sao có vẻ hay phết !
mà sao hok bịa lấy 1 cái tên tây nhỉ
tớ bịa rồi đó : Frankibery Ilide Kunastov

K

khicon306

hơ hơ ... hay nhỉ Nếu thế thì tên mình sẽ là AMI VALIKIE DARING Nghe cũng hay đấy chứ :D

L

lienhoastar

mình thấy hầu như ai cũng thấy cái tên này của mình lạ lùng.theo mình nghĩ 87% ko đúng.nó giống tiếng pháp hơn thì phải.còn riêng mình tên tiếng anh độc lập hem đụng hàng là"sheerock lyanna" tuy là người việt nam nhưng ai cụng gọi mình = cái tên này .gọi tắt là anna thui:D:D:p:p

hình như mình đang spam phải không nhỉ.hem bít nữa,ai nói giùm.

T

thundergon93

TROY BEN LOMBARD => tếu banh:|

Cái này là để tham khảo cho vui thôi, chứ ai đời lại có tên theo bỉthday nhỉ :|. Nếu vậy thì các bạn sinh năm 93 đều mang cùng họ mặc dù chả có quan hệ huyết thống à /:) Tên thì nói chung cứ theo ý mình mà đặt.

(Nhưng đặt tên kiểu này cũng hài thiệt chớ :)) )

K

kally_05

zỵ tUi têN "Ramie Allan Lagger" ..............................;;);;);;);;);;);;)

tên nèh se0 nghe kì zậy ta...??? kÓ fải hem đéy :)):)):)):))=))=))=))

1

160795

Samantha Valikie Lagger !
Wow! Tên mình đó nghe nó làm sao í , nó khó nói mà cũng khó nghe quá !!

N

naritabisuwa

Alice Annie Hudson
Tên này ư? Nghe kì quá!
Vậy những người sinh cùng năm đều là họ hàng :)

D

dinhducquy

Wade Zack Evans ? lạ nhỉ tên tiếng anh mình đây sao
he he cũng hay phêt

J

jun11791

Úi giời , cứ nhìn cái nick của tớ là biết tên tớ là j` rồi (gồm cả 2 tên luôn ^-^)

W

wildgirl_lovely

kate scarllee marion>>>>>>>>>>>tên của mình nè>>>>tên của mình là họ của người khác mới zui chứ>>mà phát âm thế nào đây?????????:confused::confused::confused:

B

bluesky_hvt

MARION MICHELLE AMY!!!!!!!!!!
Nghe kỳ nhỉ? Mà bạn lấy cái nè ở đâu ra vậy?

Top Bottom