tiến độ bài giảng! đến 25/6/2012

N

nhatbach

bạn nên cố gắng ôn tập đi, đồng í rằng khi bỏ tiền mua 1 cái gì thi mình cần có nó hoàn chỉnh, nhưng nhiều lúc cũng có những cái ngoài mong muốn chứ, tớ thấy ở píc sinh rất nhiều các bạn lên tiếng chê bai khóa này dở. nhưng thật sự các bạn đã cố gắng chưa. môn sinh lí thuyết cực nhiều, mà lại không phải như hóa( có thể suy luận), các bạn có thể coi sách được mà, nếu các bạn nói thầy dạy buồn ngủ thì tớ cũng không đồng ý, các bạn đã có quyền học thử, quyết định rồi thì phải chấp nhận chứ, với lại thầy dạy cũng thú vị và có nhiều mở rộng mà.
thật ra với chưa được 600k các bạn chỉ có 3 tháng học nếu luyện thi bên ngoài, mà thời gian cũng như sự thoải mái khi học sao bằng học trực tuyến ở nhà, 3 tháng ấy liệu có thể đc dạy chi tiết 9 đề và cả chương trình 12 không??
suy nghĩ lại rồi hãy than phiền nhé, nếu bạn đã là học sinh thi khối b thì tớ nghĩ đến giờ cũng phải có 1 vốn bài tập khá rồi, đừng ỷ lại thế nữa, thông cảm cho nhau đi
thân, chúc bạn thàh kong trong lần thi đại học:)

K

khanhchauquyen

ôi! bạn đã đánh giá mình theo 1 cách tiêu cực. Thầy dạy hay rồi, mình yên tâm và tin tưởng thầy. Mình đã tự ôn, tự lo học. Chính vì thầy hay nên mình muốn lắng nghe hết những gì thầy có thể cho mình!

K

khanhchauquyen

Đánh giá người khác thì hãy suy nghỉ cho cẩn thận nhé! chào bạn, chúc bạn học tốt

K

kimcle

môn toán thầy phương!
hiện tại: đề 10/15...................................kết thúc khóa luyện dự kiến....31/5?????
thôi thì, để thi xong học típ lun cho nóng:)

Top Bottom