THPT thuận thành 1 !!!!

M

mai_s2a3_93

sao hôm nay khai giảng lá rụng đẹp thế
như phim Hàn Quốc ấy nhể
..:)):))..Hàn quốc là nc nào thế???...;))....chỉ ở TT-BN-VN mới có cái cảnh lá bay như mưa ấy thôi..:))
Hớ, có em trong đó ah? chị nhìn toét mắt xem lớp nào toàn nữ mà chả thấy hàng nào . Thế em ngồi ở đâu? Lâu lắm ko nhìn thấy cái mẹt của em

S

saitn254

Lâu lắm rồi ko vào, hôm nay vào lại thấy nhiều cái mới nhể, nhưng vẫn chỉ là 2 đại bác spam chủ đạo quen thuộc, hahaha, đùa tí, nhìn lễ khai giảng cũng hoành tráng "nắm", cái đoạn lá lá dưới sân trường hình như là chưa quét thì phải:)

I

iloveg8

Lâu lắm rồi ko vào, hôm nay vào lại thấy nhiều cái mới nhể, nhưng vẫn chỉ là 2 đại bác spam chủ đạo quen thuộc, hahaha, đùa tí, nhìn lễ khai giảng cũng hoành tráng "nắm", cái đoạn lá lá dưới sân trường hình như là chưa quét thì phải:)

Năm ngoái hoành tráng hơn nhiều vì có phó chủ tịch nước Nguyễn Thị Doan về mà.

Ko phải là chưa quét mà là quét rồi nhưng lại rụng ;))

M

mai_s2a3_93

sân nhiều cây..quét mãi nó cũng chỉ thế thôi...thảo nào mà năm nay tiền VS nhiều ế..70k..hic.....tại mấy cái cây nên các bác vệ sinh quét nhiêu tiền tăng..:))

M

mai_s2a3_93

ây da..chat thì lấy j mà sống bọn t yêu thiên nhiên mà..có rụng nhiều nhưng có phải quét đâu mà lo..:))

I

iloveg8

Tiền vệ sinh tăng ah?
Chỗ ở tiền vệ sinh cũng tăng này :(( :((

Chặt bớt cây rồi đấy. Nhưng học sinh trồng cầy, nhà trường bán lấy lời :-<

S

saitn254

Chặt đi thì lại giống trường mình, mới xây nên bốn bề là .... "nắng" :)) chả có cái cây nào cho cao cao tí, toàn cây thấp mới trồng, học buổi chiều thì thôi rồi.........

I

iloveg8

Chặt đi thì lại giống trường mình, mới xây nên bốn bề là .... "nắng" :)) chả có cái cây nào cho cao cao tí, toàn cây thấp mới trồng, học buổi chiều thì thôi rồi.........

May mà trường mình toàn cây cao bóng cả :D
Và cũng may là bây h ko học chính buổi chiều nữa ^^

M

mai_s2a3_93

nhưng bây h vẫn bị bắt học thêm ở trg vào buối chiều....oải lắm...!!!..........đc cái trg m mưa thì như bão..năg thì như mưa!!!!:))=))

I

iloveg8

Chương trình "Hoạt động ngoài giờ lên lớp tháng 9 năm 2010" nghe có vẻ hay hya nhể?
Thấy mấy em xưn xưn 12D1 lên hát.
Lớp nào diễn kịch thế? có clip ko? em Mai up lên đê!!!!

K

kothechiuduoc

haizzz lớp 12D1 diễn kick chị ạh :))
có màn Xuân tóc đỏ ấy mà
cũng buồn cười nhưng cô Hằng cô ý bảo là ko hay bằng lớp chị diễn lần trc
:))

M

mai_s2a3_93

Chương trình "Hoạt động ngoài giờ lên lớp tháng 9 năm 2010" nghe có vẻ hay hya nhể?
Thấy mấy em xưn xưn 12D1 lên hát.
Lớp nào diễn kịch thế? có clip ko? em Mai up lên
haizz!!! dạo này e chân tu ạ..nên có onl j đâu...mà cái kịch ấy chán kinh..mô tuýt cũ..nhạt lăm....diễn viên thì..haixx....:(
nội dung chả ra sao..nhạt kinh..ngồi xem mà đau hết cả đầu..tại bị Mr Châu bắt ra k thì e ngủ trong lớp cho nó lành...:((

M

mai_s2a3_93

tình hình là các lớp dưới thế nào vs 20-10 nhể???:)):))=))..
theo mật báo con trai lớp e đang chuẩn bị quà cho nhân girl trong lớp khổ nỗi có 19boy mà 29 girl.....haizz!!! khổ các bạn í...;))...hôm í có ảnh e sẽ up lên cho mọi ng` chém.....dạo nì topic ít spam quá có tăng đc page mấy đâu...
---> m phải vực cái pic này dậy...:))

N

nhockthongay_girlkute

chị ơi
lớp em ứ tổ chức j` cả
nghe nói lớp chị môi~ ng` con trai chuẩn bị 2 hộp quà
em bí mật
anh trai em chuẩn bị táo đỏ

M

mai_s2a3_93

uầy uầy..ôi bạn Thật...uoc j bạn í tặng t....:)):x........................................................
lớp e ..khổ than.....:))

M

mai_s2a3_93

này hình như cầu đc ước thấy..a e tặng chị quả táo thật ngon! to! đẹp! ngọt...he he.....

Top Bottom