Tin tức [Thông báo] Về xét tuyển Mod vào các vị trí

Status
Không mở trả lời sau này.
T

truonghan_h

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hj all!
>>> Các em thân mến nhằm đẩy mạnh hoạt động trên diễn đàn phát triển hơn nữa. Một phần là nhờ vào các Mod. Chính các Mod là những thành viên mà sẽ mang lại ổn định trật tự trong ngôi nhà của chúng ta.

>>> Theo như ban quản trị thống kê số lượng Mod của chúng ta phân bố trong quản trị chưa được hợp lí: chỗ thì tập trung nhiều, chỗ thì ít. Khiến cho việc điều hành tất cả các Box trở nên bất cân bằng, hiện tượng Spam hoành hành "nơi phòng bỏ không".

>>> Sau đây anh kêu gọi các Mod cũ hay Mod mới muốn đăng kí làm Mod vào các vị trí còn thiếu "phòng bỏ không".

Cụ thể cần tuyển gấp 32 Mod vào các vị trí sau.

picture.php

Thời gian anh tuyển trong 2 ngày.
>>> Các em hãy đăng kí ở đây (vòng 1).

>>> Hết hạn đăng kí sẽ là lần thi tuyển vòng 2, đó là trực tiếp trả lời các câu hỏi của admin.

* Đăng kí bao gồm:
Họ tên:
Năm sinh:
Tên đăng nhập:
Email:
Địa chỉ:
Học tập tại:
Lý do muốn làm Mod cho (Box nào thì ghi cụ thể):

Thân ái!

H

hocmai9876

không tuyển mod hoá hả anh
chán quá
em thích hoá nhất thui, đành vậy

Last edited by a moderator:
S

smile10

Cháu thấy thanchetdeptrai cũng thông báo dự tuyển mod mà!:confused:thế là sao hả chú? nhưng dù sao cháu cũng đăng ký

Họ tên: Đinh Thị Hoàng Yến
Năm sinh: 1993
Tên đăng nhập: smile10
Email: kemstar_1094@yahoo.com.vn
Địa chỉ: Thị xã Thái Hoà, tỉnh Nghệ An
Học tập tại: Trường THPT Tây Hiếu
Lý do muốn làm mod (cụ thể ở box nào):có hai lý do sau
+ vì bản thân chưa được tự tin cho lắm nên muốn rèn luyện sự tự tin
+ muốn kiểm tra năng lực của bản thân
Còn muốn làm mod ở box: trao đổi kinh nghiệm hoặc hòm thư ý kiến vì
+ Học cũng chưa tốt lắm, mới học lớp 10, thành viên mới
+trao đổi kinh nghiễm học hỏi lẫn nhau để học tốt hơn

Cháu chỉ có vậy thôi!! cám ơn nhiều!

C

chungtinh_4311

Cho em đăng với anh ơi
Họ và tên :nguyễn công yên
Năm sinh:1991
Tên đăng nhập :chungtinh_4311
Email:chungtinh_4311@yahoo.com
Địa chỉ:vĩnh tường -vĩnh phúc
Học tại :Trường nguyễn viết xuân
Lý do muốn làm mod:+Do em cảm thấy còn học hơi kém ,do vậy em muốn mình có tránh nhiệm với việc học hơn
+Do em muốn đóng góp một chút công sức của mình cho diễn đàn
và em muốn làm mod box nào cũng được chỉ cần liên quan đến các môn của hai khối A,B là được vì năm nay em thi mà

C

chungtinh_4311

đăng kí làm mod

anh ơi mạng em đứt em lỡ ấn 2 lần thông cảm dùm em nhá

H

hinhacon_ha

sao toàn là cấp 3 thui thế cho THCS như bọn em tham gia đi chán quá đi a`

T

tuanh038

* Đăng kí bao gồm:
Họ tên: trần thị khánh giang
Năm sinh: 1993
Tên đăng nhập: tuanh038
Email: llov3u43v3r@yahoo.com
Địa chỉ: vinh nghệ an
Học tập tại: thpt lê viét thuật
Lý do muốn làm Mod cho (Box nào thì ghi cụ thể): thông tin tuyển sinh lớp 10 THPT vì:
+ em đã từng trải qua và có hiểu về các thông tin tuyển sinh
+ em muốn chia sẻ những nỗi lo của các em đang chuẩn bị bước vào kỳ thi quan trọng với những lo sợ về kì thi
+ em muốn đóng góp vào cho diễn đàn ta, tuy là không đụơc nhiều

D

dung_92bn

Hic tui tưởng có 1 topic riêng để nộp đơn đăn kí mod do thanchetdeptrai lập ra rùi mà sao còn ạpp nữa vậy trời

T

truonghan_h

Các em thân mếm!

>> Cách đây mấy ngày do sự đồng ý của Admin nên thanchetdeptrai đã viết topic tuyển Mod.

>>> Hiện tại số Mod đã đăng kí ở đó vẫn thiếu vào các vị trí mà anh vừa đưa lên. Có nhiều bạn muốn tham gia Mod ở một số Box qua nhiều, ngược lại tình trạng đăng kí Mod ở một số Box khác không thây có ai đăng kí.

>>> Nên đây là lần thứ 2 anh tuyển thêm Mod vào các vị trí đó, lần trước của thanchetdeptrai anh đã lập danh sách rồi.

>>> Sau khi lần này kết thúc anh sẽ thông báo cho tất cả những Mod đã được chọn ở cả lần tuyển Mod trước và lần này sẽ thi tiếp vòng thứ 2. Như vậy số lượng Mod sẽ được tăng thêm, đáp ứng đầy đủ cho "phòng bỏ không".

Thân ái!

T

tuanh038

Các em thân mếm!

>> Cách đây mấy ngày do sự đồng ý của Admin nên thanchetdeptrai đã viết topic tuyển Mod.

>>> Hiện tại số Mod đã đăng kí ở đó vẫn thiếu vào các vị trí mà anh vừa đưa lên. Có nhiều bạn muốn tham gia Mod ở một số Box qua nhiều, ngược lại tình trạng đăng kí Mod ở một số Box khác không thây có ai đăng kí.

>>> Nên đây là lần thứ 2 anh tuyển thêm Mod vào các vị trí đó, lần trước của thanchetdeptrai anh đã lập danh sách rồi.

>>> Sau khi lần này kết thúc anh sẽ thông báo cho tất cả những Mod đã được chọn ở cả lần tuyển Mod trước và lần này sẽ thi tiếp vòng thứ 2. Như vậy số lượng Mod sẽ được tăng thêm, đáp ứng đầy đủ cho "phòng bỏ không".

Thân ái!
em có đăng kí ở topic thanchetdẻptai rồi nhưng ở đó em đăng kí box anh văn hoặc box ngoại khoá!!!!!!!! ở đây em đăng kí box thông tin tuyển sinh lớp 10 THPT như vậy có đựoc không ạ??????????????????

T

tuongquanquatmo

Đơn Xin Xét Mod
Họ tên: Tiêu Thanh Phú
Năm sinh: 1990
Tên đăng nhập: tuongquanquatmo
Email: eagleboy1278@yahoo.com
Địa chỉ: Cà Mau
Học tập tại: THPT Thái Thanh Hòa
Lý do muốn làm Mod cho (Box nào thì ghi cụ thể): Em muốn xin làm Mod Ngọai Khóa vì:
+ Em muốn thử sức mình vào một lĩnh vực mới đó là lĩnh vực giải trí.
+ Em muốn mở những topic vui chơi bổ ích cho các bạn ở trên diễn đàn tham gia vào những ngày kỉ niệm trong năm sau những buổi học mệt nhọc ở nhà trường.
+ Em muốn đóng góp thêm một phần sức lực của mình vào lĩnh vực giải trí trên diễn đàn.
Kí tên

(Tướng Quân Quạt Mo)
Nick xin tham gia là Mod Ngọai Khóa của Quansuquatmo.
Xin admin chấp nhận cho nick Tuongquanquatmo của em được tham gia làm Mod Ngọai Khóa.

N

nghiemhongtrung

chỉ mod cũ mới được đăng kí hả anh ?
..................................................

Q

quansuquatmo1

Họ tên: Tiêu Thanh Phú
Năm sinh: 1990
Tên đăng nhập: Quansuquatmo1
Email: eagleboy1279@yahoo.com
Địa chỉ: Cà Mau
Học tập tại: THPT Thái Thanh Hòa
Lý do muốn làm Mod cho (Box nào thì ghi cụ thể): Em muốn xin làm Mod Ngọai Khóa vì:
+ Em muốn thử sức mình vào một lĩnh vực mới đó là lĩnh vực giải trí.
+ Em muốn mở những topic vui chơi bổ ích cho các bạn ở trên diễn đàn tham gia vào những ngày kỉ niệm trong năm sau những buổi học mệt nhọc ở nhà trường.
+ Em muốn đóng góp thêm một phần sức lực của mình vào lĩnh vực giải trí trên diễn đàn.
Kí tên

(Quansuquatmo)
Nick xin tham gia là Mod Ngọai Khóa của Quansuquatmo.
Xin admin chấp nhận cho nick Quansuquatmo1 của em được tham gia làm Mod Ngọai Khóa.
[/QUOTE]

H

hocmai.toanhoc

Em xin đăng kí

Họ tên : Nguyễn Việt Anh
Sinh năm : 1991
Học sinh trường : đại học quốc gia Hà Nội
Em muốn làm mod box toán . Vì em thấy ở box toán có rất nhiều bài spam + các bài ko gõ tex . Trong khi các mod toán gần như ko ai hoạt động . Em muốn làm mod box toán để cải thiện tình hình này .

S

seagirl_41119

ANh truonghan ơi, em nghĩ lại oy, bản đăng kí bên topic kia của em xin anh huỷ cho em, e đã chỉ để ý đến các box thuộc học tập mà quên mất những box mà anh nêu trên. Nếu em có trúng tuyển vào box anh thì có lẽ em cũng không đủ sức để quản lí, biểu hiện rõ nhất là 2 ngày qua, vì bận ôn bài để kiểm tra( đang thời kì gay cấn của học kì 2) mà ngay đến cả box văn, em có ghé qua nhưng lại không đủ thời gian để giải quyết một số vấn đề mà các mem thắc mắc. Nói tóm lại là em muốn huỷ bản đăng kí bên tpic mà thanchetdeptrai mở, em muốn mình góp sức cho một mục nào đó nhẹ nhàng hơn để vừa đóng góp cho diễn đàn mà vẫn hoàn thành tốt nhiệm vụ bên box văn, một môn em khá yêu thik.
Họ tên:Lê Thị Thu Thuỷ
Năm sinh:1993
Tên đăng nhập:seagirl_41119
Email: thuy.maruko@yahoo.com.vn
Địa chỉ:Sóc Sơn-HN
Học tập tại:trường THPT Sóc Sơn
Muốn làm Mod cho :Thông tin tuyển sinh lớp 10
Lí do: Vì năm vừa rùi mới thi nên có kinh nghiệm, có thể tư vấn cho các mem lớp 9 về kĩ năng làm bài( đặc biệt là môn văn), về tâm lí thi. Khả năng trong môn toán cũng khá tốt.Hơn nữa, em đang phụ trách box văn nên cũng là một thuận lợi.Em sẽ cố găng giải đáp các thắc mắc về kì thi tuyển sinh cho các mem 9

P

pttd

Hj all!
>>> Các em thân mến nhằm đẩy mạnh hoạt động trên diễn đàn phát triển hơn nữa. Một phần là nhờ vào các Mod. Chính các Mod là những thành viên mà sẽ mang lại ổn định trật tự trong ngôi nhà của chúng ta.

>>> Theo như ban quản trị thống kê số lượng Mod của chúng ta phân bố trong quản trị chưa được hợp lí: chỗ thì tập trung nhiều, chỗ thì ít. Khiến cho việc điều hành tất cả các Box trở nên bất cân bằng, hiện tượng Spam hoành hành "nơi phòng bỏ không".

>>> Sau đây anh kêu gọi các Mod cũ hay Mod mới muốn đăng kí làm Mod vào các vị trí còn thiếu "phòng bỏ không".

Cụ thể cần tuyển gấp 32 Mod vào các vị trí sau.

picture.php

Thời gian anh tuyển trong 2 ngày.
>>> Các em hãy đăng kí ở đây (vòng 1).

>>> Hết hạn đăng kí sẽ là lần thi tuyển vòng 2, đó là trực tiếp trả lời các câu hỏi của admin.

* Đăng kí bao gồm:
Họ tên:
Năm sinh:
Tên đăng nhập:
Email:
Địa chỉ:
Học tập tại:
Lý do muốn làm Mod cho (Box nào thì ghi cụ thể):

Thân ái!
Không có chỉ tiêu tuyển MOD cho Box HOÁ àh anh admin ơi???
hiện tại box hoá có 8 MOD nhưng có 3-4 MOD thì h không thấy hoạt động nữa như :nguyenanhtuan1110, kingvip, lehoanganh007,các MOD còn lại thì có zero_flyer là hoạt động tích cực nhưng độ nì cũng thấy ít ol lắm,các MOD còn lại thì cũng có tham gia nhưng cũng không thể xử lí được triệt để tình trạng spam ở box
vì vậy em MOD anh bổ sung thêm khoảng 1-2 chỉ tiêu tuyển MOD cho box hoá
1 MOD hoá trung học cơ sở
1 MOD hoá trung học phổ thông
Em xin cảm ơn nhiều

Q

qhh92

* Đăng kí làm mod:

- Họ tên: Hồ Quang Hân
- Năm sinh: 2/9/1991
- Tên đăng nhập: qhh92
- Email: qhh92@yahoo.com = Y!M
- Địa chỉ: Hải Dương
- Học tập tại: THPT Chí Linh - Hải Dương
- Lý do muốn làm Mod cho: Box Góp ý

=======> Lý do:
- Sau này mình định thi luật sư nên muốn rèn luyện khả năng biện luận, bào chữa của mình.
- Mình thấy forum chứa nhiều thông tin rất bổ ích và dc cập nhật thường xuyên. Số lượng guest lớn, mem cũng nhiều, nên đôi lúc hơi mất trật tự. Ở forum này, mình nghĩ nếu dc set Mod, thì công việc chủ yếu sẽ là tăng cường kiểm soát Box mình phụ trách, ngăn chặn tình trạng spam (mình thấy việc spam vớ vẩn tồn tại ở rất nhiều topic), quảng bá cho forum ngày 1 phát triển hơn ^^, góp phần quản lý cho forum ổn định và trật tự hơn. Rất mong dc giúp BQT trong những việc này ^^.

Mình đã từng có kinh nghiệm làm mod 1 số 4rum. BQT có thể thử việc trong 1 tuần để check, nếu nhận thấy mình ko đủ khả năng mình sẽ xin tự rút lui. :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom