Thông báo v/v quy hoạch lại các shop ảnh trên diễn đàn

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các em!

Do sở thích và yêu cầu của các bạn về lĩnh vực ảnh vui, ảnh hoạt hình, ảnh Anime,... khá lớn và do có sự chồng chéo nhau giữa các shop ảnh, nên hôm nay ngày 17/04/2017 diễn đàn sẽ đóng tất cả shop ảnh để quy hoạch lại.

Box Ảnh vui sẽ mở DUY NHẤT một shop ảnh cho mỗi nội dung, ở đó tất cả các bạn sẽ đều là NHÂN VIÊN, cùng nhau CHIA SẺ, TRAO ĐỔI những bức hình đẹp. Làm phong phú thêm cho box của chúng ta.

Tất cả các shop ảnh có cùng nội dung sẽ được gộp lại, những bạn chủ shop ảnh sẽ cùng nhau quản lý.

Từ ngày 18/04/2017: Những shop ảnh đăng trùng nội dung sẽ bị xóa và thành viên đăng trùng sẽ bị phạt điểm.

Chúc các em luôn ĐỦ! :D

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Lỡ may vô ý đăng trùng thì sao ạ? Có nhiều trường hợp kiểu như bạn A đăng hình đó ở trang 1, bạn B đang xem trang 5,6 ko biết j nhưng vô tình chọn đăng ảnh giônhs của bạn A.
Chào các em!

Do sở thích và yêu cầu của các bạn về lĩnh vực ảnh vui, ảnh hoạt hình, ảnh Anime,... khá lớn và do có sự chồng chéo nhau giữa các shop ảnh, nên hôm nay ngày 17/04/2017 diễn đàn sẽ đóng tất cả shop ảnh để quy hoạch lại.

Box Ảnh vui sẽ mở DUY NHẤT một shop ảnh cho mỗi nội dung, ở đó tất cả các bạn sẽ đều là NHÂN VIÊN, cùng nhau CHIA SẺ, TRAO ĐỔI những bức hình đẹp. Làm phong phú thêm cho box của chúng ta.

Tất cả các shop ảnh có cùng nội dung sẽ được gộp lại, những bạn chủ shop ảnh sẽ cùng nhau quản lý.

Từ ngày 18/04/2017: Những shop ảnh đăng trùng nội dung sẽ bị xóa và thành viên đăng trùng sẽ bị phạt điểm.

Chúc các em luôn ĐỦ! :D

• Like
Reactions: Bé Thiên Bình
Top Bottom