Thông báo v/v quy hoạch lại các shop ảnh trên diễn đàn

Thảo luận trong 'Ảnh vui' bắt đầu bởi congchuatuyet204, 17 Tháng tư 2017.

Lượt xem: 447

1. congchuatuyet204

congchuatuyet204 Cựu BP Cộng đồng tập sự Thành viên TV BQT được yêu thích nhất 2016

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Chào các em!

Do sở thích và yêu cầu của các bạn về lĩnh vực ảnh vui, ảnh hoạt hình, ảnh Anime,... khá lớn và do có sự chồng chéo nhau giữa các shop ảnh, nên hôm nay ngày 17/04/2017 diễn đàn sẽ đóng tất cả shop ảnh để quy hoạch lại.

Box Ảnh vui sẽ mở DUY NHẤT một shop ảnh cho mỗi nội dung, ở đó tất cả các bạn sẽ đều là NHÂN VIÊN, cùng nhau CHIA SẺ, TRAO ĐỔI những bức hình đẹp. Làm phong phú thêm cho box của chúng ta.

Tất cả các shop ảnh có cùng nội dung sẽ được gộp lại, những bạn chủ shop ảnh sẽ cùng nhau quản lý.

Từ ngày 18/04/2017: Những shop ảnh đăng trùng nội dung sẽ bị xóa và thành viên đăng trùng sẽ bị phạt điểm.

Chúc các em luôn ĐỦ! :D

2. Shmily Karry's

Shmily Karry's Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT Thành viên TV BQT tích cực 2017

Lỡ may vô ý đăng trùng thì sao ạ? Có nhiều trường hợp kiểu như bạn A đăng hình đó ở trang 1, bạn B đang xem trang 5,6 ko biết j nhưng vô tình chọn đăng ảnh giônhs của bạn A.

Bé Thiên Bình thích bài này.
  3. Bé Thiên Bình

Bé Thiên Bình Banned Banned

Trường học/Cơ quan:
    THCS Hưng Thịnh

Chúng ta phải tìm hiểu trước bạn nhé

4. Shmily Karry's

Shmily Karry's Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT Thành viên TV BQT tích cực 2017

vậy nếu có tới muwofi mấy hai muwoi trang thì mình cũng phải ngồi xem cho hết rồi mới được đăng ấy hả?? @@

Bé Thiên Bình thích bài này.
  5. Bé Thiên Bình

Trường học/Cơ quan:
    THCS Hưng Thịnh

chúng ta có ô tìm kiếm mà, chỉ cần bạn gõ vào : VD: Shop ảnh anime. thì nó sẽ hiện ra

6. Bé Thiên Bình

Trường học/Cơ quan:
    THCS Hưng Thịnh

chị gộp lại đi chị. Em đang hóng ạ!

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted