English Club Thông báo tuyển sinh hội viên và gỡ bỏ title hội viên

Status
Không mở trả lời sau này.

Minh Nhí

Cựu Mod Tiếng Anh|Cựu Phó nhóm Tiếng Anh
Thành viên
Trưởng nhóm xuất sắc nhất 2017
18 Tháng mười một 2013
3,361
6,062
801
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn
Nhằm để tạo ra một sân chơi học tập hữu ích cho các thành viên của HMF , Box Ngoại Ngữ thành lập CLB Tiếng Anh và kể từ ngày mai CLB sẽ được mở tự do cho các bạn cùng tham gia để rèn luyện Tiếng Anh thay vì phải đăng kí và cấp quyền hội viên như trước.
Chúc các bạn có những trải nghiệm tuyệt vời cùng với HMF English Club !

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
BQT diễn đàn thông báo đã mở cửa hoàn toàn English club dành cho tất cả thành viên tham gia thảo luận. Hy vọng CLB sẽ là một sân chơi - là nơi quy tụ của nhiều thật nhiều thành viên yêu mà đam mê ngoại ngữ nói chung và tiếng anh nói riêng.

Hãy cùng đăng thật nhiều bài viết thú vị, những bài viết để CLB có thật nhiều nội dung hữu ích các em nhé.

Huỳnh Thanh Trúc

Học sinh tiến bộ
Thành viên
31 Tháng ba 2018
1,263
1,209
176
Phú Yên
THCS Đinh Tiên Hoàng
Em đăng ký ạ!
Chào các bạn
Nhằm để tạo ra một sân chơi học tập hữu ích cho các thành viên của HMF , Box Ngoại Ngữ thành lập CLB Tiếng Anh và kể từ ngày mai CLB sẽ được mở tự do cho các bạn cùng tham gia để rèn luyện Tiếng Anh thay vì phải đăng kí và cấp quyền hội viên như trước.

Sugar Corn

Học sinh
Thành viên
14 Tháng một 2018
20
24
44
17
Hà Nội
THCS & THPT Lương Thế Vinh
Chào các bạn
Anh ơi cho em tham gia CLB English club ạ

• Like
Reactions: Đình Hải
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom