thông báo tuyển bx cho Lehoanganh007^^

H

heocondangyeu

crazyfrog said:
con người đến bao giờ mới biết quý những gì mình đang có chứ. Sao lại muốn người ta vui trong cơn đau. Đã ai trải qua cảm giác đó sẽ thấy hoanganh007 giờ đang là kẻ mua vui cho thiên hạ trong mắt của hc >_<
hjx
đừng nói chế mà
tớ sai òy :(( :(( :(( :((

H

heocondangyeu

crazyfrog said:
sao con người lại thế này?? Luôn làm sai rồi bắt đầu hối hận? Sao ko suy nghĩ cho kỹ càng rồi mới đưa ra quyết định? Mà cứ để đến khi làm rồi hối hận? Con người mãi mãi là vậy:)):)) Mong sao ko có cảnh tan đàn xẻ nghé ở đây :)):))
hjx
đưng nói chế mà :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

H

heocondangyeu

hjx
nghe nhừng lời này thấy đau lòng quá
có lẽ chỉ những người trong cuộc mới thấy thấm thía
có lẽ
mình cần thời gian để suy nghĩ lại mọi chuyện
:( :(

N

nutac98

yến thấy 2 người đẹp đôi mà :D
đừng làm chuyện j` để sau này hối hận nha :x
chúc may mắn ;)

B

bonjour

heo con và hoàng anh nếu có tình cảm thật thì hãy nên giữ chắc tình cảm đó
:)
như tớ và Nobita252 ý ^^~

tớ yêu chồng tớ lắm :">
cduf vợ chồng tớ cũng cách xa nhau lắm , hì

H

hura90

crazyfrog said:
Mong là sẽ không có nước mắt rơi nữa. Trước hết, Mrcrazy ta xin chúc hc những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn khi bạn ở nơi đang học của mình và nên nhớ rằng có 1 kẻ khờ đã đang và sẽ nghĩ về bạn ^^ .....
=))=))=))=))
anh ơi
cho em xin
mà hok fải chắc em mà cho cả mọi ng nữa
triết lý gà :)):)):))

C

crazyfrog

hura90 said:
crazyfrog said:
Mong là sẽ không có nước mắt rơi nữa. Trước hết, Mrcrazy ta xin chúc hc những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn khi bạn ở nơi đang học của mình và nên nhớ rằng có 1 kẻ khờ đã đang và sẽ nghĩ về bạn ^^ .....
=))=))=))=))
anh ơi
cho em xin
mà hok fải chắc em mà cho cả mọi ng nữa
triết lý gà :)):)):))

:d triết ;ý quái gì. mấy câu anh nghĩ ra lúc đang bí khi làm bài tập thôi mà em ^^ Thông cảm ko nghĩ được bài hay nghĩ lung tung :D

L

lehoanganh007

....Hic ....anh Cary ...đừng trách heocon ...ko phải đâu ....
...Thật ra tình cả của tớ và heocon chỉ là tình cảm 1 phía từ tớ ^^ .....Tớ biết giờ heocon đã hạnh phúc với người khác ..... Tớ biết heocon muốn tớ vui nên mới làm thế này ....
Nhưng heocon cứ gọi " Chồng iu " thế này ...rồi khen tớ thế này .... sẽ làm tớ nghĩ về ngày trước .....rồi lại thấy buồn .......
....tớ bít heocon muốn tớ vui , nhưng tớ ko muốn thế này .... tớ ko muốn heocon phải bận tâm về tớ ... Tớ ko muốn người tớ yêu cứ phải bận tâm về tớ ....
Tớ sợ tớ lại ảo tưởng rằng heocon quan tâm tớ ...rồi .....
---------------
Tớ chẳng biết nói ji nữa , khó nói quá , mong heocon hiểu lòng tớ ...tớ chỉ muốn cậu dc hạnh phúc và ko phải bận tâm ji về tớ thôi .....cậu sang đó học tập vất vả rồi , lại hay ốm ....mà lại còn phải bận tâm về tớ thế này ....
Tớ ko sao cả , tớ ko sao đâu ....Nhớ chưa .....heocon
---------------------
chả bít mình có lại vít lung tung ji ko ^^!
....

L

lehoanganh007

heocondangyeu said:
hjx
nghe nhừng lời này thấy đau lòng quá
có lẽ chỉ những người trong cuộc mới thấy thấm thía
có lẽ
mình cần thời gian để suy nghĩ lại mọi chuyện
:( :(
^^! , hic cậu đừng suy nghĩ ji cho mệt ..rồi lại ốm ...tớ lo lắm ^^ ....tớ ko sao cả đâu mà ....nhớ chưa
giờ đừng suy nghĩ ji ..cố mà học tập cho tốt ...còn về xây dựng đát nước ^^ ..cậu đi du học mà ko mang về dc ji cho đất nước là tớ giận lắm đấy ..nhớ chưa ^^

L

lehoanganh007

ui ...tớ với cậu lại cho cái topic này thành chỗ nói chuyện của tớ với cậu oy ...thế mà hum trước ngoắc ta người ta bảo ko thế nữa ^^

L

lehoanganh007

Anh Vinh ...anh vào xóa hết những ji anh đã viết đi .............anh xóa đi nhé ....đừng hỏi em tại sao

A

aqnacm

xóa chắc gì đã là hay, coi đó như 1 kỉ niệm

những gì biết là làm rồi sẽ phải hối hận thì đừng làm

xóa đi chẳng giải quyết được vấn đề gì đâu

L

leejunki18

....hi vọng sau nì....mọi chiện sẽ êm đẹp.heocon ná....tớ thấy cậu với hoàng anh là hay lắm í.....cố lên.........
hi vọng sau nì chồng tớ với tớ <chỉ tính bi h thoai> cũng sẽ zui như chế nì...........

Top Bottom