Tin tức Thông báo thử nghiệm lần 2 chức năng "Điểm tích lũy"

Status
Không mở trả lời sau này.

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Thông báo kết thúc thời gian thử nghiệm lần 2 chức năng "Điểm tích lũy.

Cảm ơn các em đã tham gia đợt thử nghiệm này nhé.

• Like
Reactions: Hạt Đậu nhỏ

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Uh em, khi nào triển khai chính thức BTC sẽ thông báo nha em

hiep07

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng bảy 2018
398
367
101
22
Hưng Yên
thpt kim động
Chào các em,

Sau quá trình thử nghiệm lần 1, quá trình rà soát và kiểm tra, để sự kiện được diễn ra theo đúng kế hoạch trong thời gian tới.

BTC thông báo thử nghiệm chức năng "Điểm tích lũy" lần 2 từ lúc 16h00 ngày 31/8/2018 đến 15h30 ngày 04/9/2018.

Trong thời gian thử nghiệm các em vẫn thực hiện thao tác thoát tài khoản và đăng nhập lại để nhận điểm tích lũy mỗi ngày.
Các em có thể đăng nhập bằng cách tích hợp các tài khoản HOCMAI, Gmail, FB hoặc bình thường đều sẽ nhận được 1 điểm tích lũy/ngày.

Diễn đàn đã khóa chức năng chỉnh múi giờ để kết quả được chính xác nhất. Điểm tích lũy sẽ được bắt đầu lại từ 0. Mỗi ngày "gặp nhau" các em sẽ nhận được tối đa là 1 điểm tích lũy.

Sau thời gian thử nghiệm điểm tích lũy sẽ được trả về 0 để bắt đầu sự kiện chính thức.

- Quy định khác:
+ Trong thời gian triển khai nếu thành viên bị chuyển sang nhóm vi phạm nhiều lần, trùm vi phạm, khóa vĩnh viễn sẽ không còn được cộng điểm.

Các em hãy tham gia tích cực trong thời gian thử nghiệm để hoàn thiện chức năng hơn nhé. Cảm ơn các em.

Mọi vấn đề phát sinh trong quá trình thử nghiệm lần 2 các em gửi phản hồi về cho BTC ngay tại bài viết này.

Anh @Đình Hải ơi!Sao em đăng nhập suốt mà vẫn không nhận được điểm nào thế ạ ???o_O

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Anh @Đình Hải ơi!Sao em đăng nhập suốt mà vẫn không nhận được điểm nào thế ạ ???o_O
Hì, hôm nay lúc 15h30 là hết thời gian thử nghiệm rồi em nhé. Em vào sau thời gian đó nên không có điểm nữa nha em.

Khi sự kiện triển khai chính thức, tất cả "Điểm tích lũy" sẽ bắt đầu từ 0 nha các em. Các em nắm thông tin và hỗ trợ giải đáp cho những bạn còn thắc mắc giúp anh nhé. Cảm ơn các em.

hoa du

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
13 Tháng ba 2018
1,636
4,609
486
19
Thái Nguyên
THPT Nguyễn Huệ
Hì, hôm nay lúc 15h30 là hết thời gian thử nghiệm rồi em nhé. Em vào sau thời gian đó nên không có điểm nữa nha em.

Khi sự kiện triển khai chính thức, tất cả "Điểm tích lũy" sẽ bắt đầu từ 0 nha các em. Các em nắm thông tin và hỗ trợ giải đáp cho những bạn còn thắc mắc giúp anh nhé. Cảm ơn các em.
Sáng sớm hôm qua e đăng nhập vô cx ko thấy a Hải ạ

• Like
Reactions: Đình Hải

Dora9528

Banned
Banned
Thành viên
20 Tháng một 2018
223
209
76
Nghệ An
THCS Hung Son

chả trách em vào online không thấy thông báo

• Like
Reactions: Đình Hải

hiep07

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng bảy 2018
398
367
101
22
Hưng Yên
thpt kim động

Anh ơi Hnay em đăng nhập vào vẫn chứng đc anh ạ

• Like
Reactions: The Joker

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Chào cả nhà,

BTC xin thông báo thông tin chính thức về sự kiện "Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay". Chi tiết các em xem tại Triển khai sự kiện "Gặp nhau mỗi ngày - Quà tặng trao tay"

Và đừng quên giới thiệu cho bạn bè cùng tham gia để nhận ngay 1 trong 1.000 áo thun cực chất của diễn đàn nghe.

Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom