Nhân sự [Thông báo]-Kết quả-Tuyển nhân sự phụ trách box "Thế giới quanh ta"

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

r55Rất vui vì các bạn đã tham gia Tuyển nhân sự phụ trách box "Thế giới quanh ta"..
Đã một tuần từ ngày bắt đầu đăng ký..
Có phải các bạn rất rất mong chờ được biết được kết quả đúng không??:D
Bây giờ mình xin phép được..
..công bố những bạn đã xuất sắc trúng tuyển nhé..​
r37
Trước hết, như đã hứa, mình sẽ nêu rõ các bước để BTC tuyển chọn nhân sự..
  1. Đăng ký tham gia dự tuyển.
  2. Tham gia phỏng vấn.
  3. @Shmily Karry's chọn ra 5 bạn có câu trả lời tốt nhất trong danh sách các bạn tham gia phỏng vấn.
  4. Từ 5 bạn được #Shmily đề xuất, anh @Đình Hải và chị @congchuatuyet204 sẽ chọn ra 3 bạn xuất sắc cuối cùng.
Và đây là danh sách các bạn trúng tuyển:
  1. @Ng.Klinh
  2. @Tùy Phong Khởi Vũ
  3. @gabay20031
Yociexp117Xin chúc mừng tất cả các bạn.Yociexp117
Các bạn còn lại đừng buồn.. mặc dù vẫn chưa thể trở thành nhân sự phụ trách box nhưng bạn vẫn có thể đồng hành cùng box đi đến tất cả các chặn đường mà.
Hãy cùng nhau xây dựng box nhé..JFBQ00172070308A
Lưu ý: Mọi thắc mắc khác về Tuyển nhân sự box vui lòng gửi vào hội thoại của @Shmily Karry's. Xin chân thành cảm ơn.

tdoien

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
28 Tháng hai 2017
1,929
2,804
544
Nam Định
Trường Trung học Phổ thông Trực Ninh B.
Chuac mừng các tình "êu" nha!!!

• Like
Reactions: gabay20031

Shmily Karry's

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Hì hì không ngờ mình qua vòng rùi :D
Chị @toilatot không đi làm thầy bói hoặc nhà tiên tri thì uổng quá :D
nhìn tính năng nổ hoạt bác là biết rồi.. :p quan trọng vẫn là mấy cái vấn đè của 3 chế thu hút sự tò mò của tui quá á.. :v

• Like
Reactions: gabay20031

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Nhìn vào danh sách gồm ba TV: @Ng.Klinh , @Tùy Phong Khởi Vũ, @gabay20031 em thấy thật mạnh! Chị Linh và Hùng em đã từng thấy qua trong các hoạt động Sinh học, còn anh Vũ thì em thấy khá mới, nhưng em chắc chắn anh ấy phải làm rất rất tốt phải không ạ? Thiết nghĩ thì box sinh sẽ thât lớn mạnh khi mở box nhỏ "Thế giới quanh ta". Chúc box Sinh có những hoạt động, topic xuất sắc với những chủ đề thú vị nhất. Xin chúc 3 nhân sự mới trên sẽ giữ vững phong độ và làm thật tốt nhé!

Shmily Karry's

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
box sơm ra lò thôi a~~ khi nào a Hải box ra lò chúng ta sẽ thảo luận phân mảng nữa ak.. :))
Nhìn vào danh sách gồm ba TV: @Ng.Klinh , @Tùy Phong Khởi Vũ, @gabay20031 em thấy thật mạnh! Chị Linh và Hùng em đã từng thấy qua trong các hoạt động Sinh học, còn anh Vũ thì em thấy khá mới, nhưng em chắc chắn anh ấy phải làm rất rất tốt phải không ạ? Thiết nghĩ thì box sinh sẽ thât lớn mạnh khi mở box nhỏ "Thế giới quanh ta". Chúc box Sinh có những hoạt động, topic xuất sắc với những chủ đề thú vị nhất. Xin chúc 3 nhân sự mới trên sẽ giữ vững phong độ và làm thật tốt nhé!
box mới không thuộc box sinh nha em.. :)

Tùy Phong Khởi Vũ

Học sinh gương mẫu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
8 Tháng năm 2017
1,000
2,492
349
27
Thay vì trêu gái rồi nghe chửi như bao thanh niên khác, mình hay lấy việc xem các video và đọc sách khoa học làm niềm vui trong cuộc sống. Mảng này chắc sẽ rất hợp với mình.

Top Bottom