Thông báo kết đôi giữa seagirl_41119 và thanhhai12a2

Status
Không mở trả lời sau này.
B

boy_depzai_92

Trời ơi, kon gái bây h` kô bít sao lại kòn đua nhau tuyển C` nữa :)). Tui pất khùng thiệt roài :))

H

hotgirlthoiacong

g tuyển chồng k nhứt thiết là g ế...xấu mà tuyển về làm oxin....chớ bộ....tưởng tụi tui k có thằng nào ha sao mà phải đi dán bảng thông báo tui k chồng ai đồng ý xin đăng kí tại đây đâu :))

P

pttd

wao...cái bn pttd chúc hay thiệt chắc văn giỏi lắm í
chị chị và anh mới kết hun đây ag ?? :D

hihi...bạn quá khen rùi,văn tớ cũng phình phường thôi...;));)):))...mới cả đây là tình cảm thật nên nó mới "xuôi chèo mát mái" được như thế đấy...tình cảm thì ko thể là kịch bản được mà..;));))

p/s: tớ gợi ý chút...nếu thấy hay thì cái nút "thank" xinh xắn ở ngay dưới đó bạn...;));))...hihi...;)):)):))...chắc bạn hiểu tớ định nói gì....:p:);):)>-
__THANK vì đã quan tâm__

H

hotgirlthoiacong

hihi...bạn quá khen rùi,văn tớ cũng phình phường thôi...;));)):))...mới cả đây là tình cảm thật nên nó mới "xuôi chèo mát mái" được như thế đấy...tình cảm thì ko thể là kịch bản được mà..;));))

p/s: tớ gợi ý chút...nếu thấy hay thì cái nút "thank" xinh xắn ở ngay dưới đó bạn...;));))...hihi...;)):)):))...chắc bạn hiểu tớ định nói gì....:p:);):)>-
__THANK vì đã quan tâm__

ơ...sao pạn khôn thế pạn...thế pạn có nghe cái câu "có qa thj` pải có lại "chưa ??
thế tui sợ ông dừ lắm tk tui trước đi ;))

H

hotgirlthoiacong

uhm thông qa kinh nghiệm lâu năm của tui thj` môn văn tui viết hay là dựa vào tình cảm thiệt nên mí cái pài văn xa vời viễn vông tui toàn ăn đ TB thôi => BT văn cũng chả khác mấy

B

banhuyentrang123

mọi người đã chúc mừng vui vẻ cho cặp đôi mới của diễn đàn giờ mình xin phép đóng pic này lại

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom