Nhân sự Thông báo bổ nhiệm TMod đợt 7 & CTV đợt 3 năm 2017

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Chưa nhiệt tình à , có phải không biết. Trong box Văn , mk hoạt động cũng được lắm chứ , ko nhiệt tình cái nỗi niềm gì. Bạn được làm rồi thì cũng có hiểu nỗi khổ của người ta đâu chứ
À, em à, em đkí box Văn nhưng anh chưa thấy em hỗ trợ bằng sức mình, em toàn dùng văn mạng thì coi sao đc? Em chưa thể hiện đc mik có chuyên môn, có tâm và có tầm.
Em nên đkí môn khác thì tốt hơn em nhé, vs lại anh thấy kquả vậy khá hợp lí! Em cần cố gắng hơn rất nhiều.
Có lẽ anh quá lời thì cho anh xin lỗi.
Bạn đừng nói vậy chứ! Mình cũng phải hoạt động hết sức mới vào làm BQT. Bạn đừng nghĩ làm BQT dễ lắm, thực sự nó khó đấy vì thế bạn đừng coi thường. Bạn nói bạn hoạt động trong box văn cũng được, mình công nhận nhưng so với việc đó bài viết của bạn phải hay, đúng, và là do bạn làm ra....
Hay thì cx k cần lắm đâu bé, đúng yêu cầu đề, do mình làm là đc. Chẳng hạn yêu cầu viết đoạn văn mà đi copy bài văn, ns ngta cắt mở bài kbài, tự rút ngắn tbài là k đc. Hay là 10 bài viết đoạn văn mà cả 10 bài k đủ số câu yêu cầu chẳng hạn là k đc.
Em chắc còn lâu mới được
Cố gắng lên em, đang ở đà tốt là Hviên đó, đkí Tmod Anh Văn và hoạt động năng nổ nha
Đam mê,cố gắng nỗ lực,bạn cần phải có tài năng nữa,nhưng mà có tài năng mà không cố gắng thì cũng không được rồi,học hỏi mọi người nhiều hơn,sẽ rút ngắn thời gian được gọi là 'biết bao giờ' đấy
Ukm, mình sẽ cố gắng
Chúc mừng mọi người nha . Bao giờ mik đã đc làm Tmod . Cj @lê thị hải nguyên chúc mừng cj nha
Do đợt này em đkí muộn á bé, chứ trong môn sử em k hoạt động thua kém ai đâu.

p3nh0ctapy3u

Cựu Trưởng nhóm Văn
Thành viên
22 Tháng ba 2012
1,617
1,048
299
26
Ninh Bình
Chưa nhiệt tình à , có phải không biết. Trong box Văn , mk hoạt động cũng được lắm chứ , ko nhiệt tình cái nỗi niềm gì. Bạn được làm rồi thì cũng có hiểu nỗi khổ của người ta đâu chứ
Hi ,chào Anh Thảo
Chị công nhận và tuyên dương khả năng hoạt động năng nổ và nhiệt tình trong box Văn của em ,cảm ơn em đã đóng góp ,giúp đỡ các bạn hỏi bài để các bạn hoàn thiện kiến thức hơn nữa
Tuy nhiên để đảm nhận chức tmod ngoài việc năng nổ em cần khẳng định cho toàn bộ đội ngũ BQT thấy được "năng lực riêng /phong cách làm văn" riêng của em . Tất cả các bài làm của em khi giúp đỡ bạn khác phải khẳng định được kiến thức mình có ,hạn chế coppy từ các nguồn khác .
Chị hi vọng em sẽ thể hiện được điều đó khi làm bài <3 <3
Hi vọng một ngày gần nhất chị có thể đưa lời mời em về với gia đình BQT box Văn. Đừng nản nhé bởi có cố gắng ,có khao khát ,có thất bại thì thành công mới càng vang dội .

damdamty

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng năm 2017
1,909
1,637
291
Nghệ An
Trường Tâm
mình cần cố gắng nhiều đây
vậy thì cố gắng phấn đấu thêm nữa đi
Hi ,chào Anh Thảo
Chị công nhận và tuyên dương khả năng hoạt động năng nổ và nhiệt tình trong box Văn của em ,cảm ơn em đã đóng góp ,giúp đỡ các bạn hỏi bài để các bạn hoàn thiện kiến thức hơn nữa
Tuy nhiên để đảm nhận chức tmod ngoài việc năng nổ em cần khẳng định cho toàn bộ đội ngũ BQT thấy được "năng lực riêng /phong cách làm văn" riêng của em . Tất cả các bài làm của em khi giúp đỡ bạn khác phải khẳng định được kiến thức mình có ,hạn chế coppy từ các nguồn khác .
Chị hi vọng em sẽ thể hiện được điều đó khi làm bài <3 <3
Hi vọng một ngày gần nhất chị có thể đưa lời mời em về với gia đình BQT box Văn. Đừng nản nhé bởi có cố gắng ,có khao khát ,có thất bại thì thành công mới càng vang dội .
em nhất định phải cố gắng hết sức để trở thành tmod ^^

• Like
Reactions: p3nh0ctapy3u

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
mk/ e trong box Toán đóng góp vô số mà vẫn có đk đâu

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Chúc mừng mọi người nhé. Từ hôm 11/9, hôm nay 28/9 mới chúc mừng :D