THIÊN LONG BÁT BỘ

P

phongvanthan

em thích nhất Kiều Phong, võ công cái thế, lại anh hùng . cứu giúp mọi người, vì đất nước sẵn sàng hi sinh cả bản thân mình....

anh ấy là thần tượng của em :oops: :oops:

P

phongvanthan

em không thích A Tử, em thích A Châu cơ, cô ấy yêu Kiều Phong hết mình, lại vì cha, không muốn cha bị chết, nên đã đóng giả cha để rồi lại chết dưới tay người mình yêu dấu, ôi buồn thay ~,~ :x

E

emcutehehe

A tử xinh , nhưng cũng iu Kiều phong điên cuồng: móc mắt mình trả cho thènmawtj sắt>>> rồi bế KP nhảy xuống núi...ặc...wa' đẹp

P

phongvanthan

em thấy chị A Tử đại diện cho tình yêu mù quáng, hơn nữa chị ấy lại lợi dụng nười khác đến mức không thể chấp nhận được :x

P

phanminhthien

ủa hôm nọ mình có post một bài "võ lâm kỳ cục ký " viết về thien long bát bộ này mà có ai thấy o nhỉ ?

B

babymouse

del rùi thì thui, tui bị del mấy topic rùi
@ tui thích nhứt nhân vật VƯƠNG NGỮ YÊN, vì xinh đẹp lại tinh thông các loại võ công, chỉ tội không bít võ thui

P

phongvanthan

em không thích Vương Ngữ Yến, cô ấy cũng đại diện cho tình yêu mù quáng, bị anh Mộ Dung đối xử như vậy mà vẫn ... :x

P

phanminhthien

cái nào nhảm nhảm del thì ko nói ... hic công viết post lên cả mấy trang ...del một phát Bảo thật ai nói cái ấy đáng del tui gửi cho admin thử xem bài ấy có đáng del ko , trong khi topic có cả đống bài spam thì ko del !

Top Bottom