Thích một người ^^

K

keodungkd_271

Hì, mình sẽ chịu đau & sẽ là ng` chờ đợi :D
............................................................................
Thương cho những ng như bạn , nhưng nếu mik ko thik ng ta và ng ta cứ chờ đợi , cứ làm này làm kia , cứ suốt ngày quan tâm đến mik thì đau lòng lắm , nhưng tính mik nó thế , dù biết họ rất khổ , gấp bn lần mik đau:(

H

hoa_giot_tuyet

Như mình đã nói: Đừng do dự trong tình yêu... Yêu thì pahỉ nói ra cho ng` ấy biết, biết đâu người ấy cũng đangc hờ đợi mik` :D. Nhưng nếu người ấy đã hok chấp nhận, thứ nhất là mik` cũng hok nên từ bỏ vội, nhưng cũng hok nên thái quá. Thứ hai phải biết chấp nhận sự thật... đời còn dài mà =)) Yêu là thấy ngưươì mik yêu dc hạnh phúc hok nên quá ích kỷ vì hạnh phúc của mình, hãy buông tha khi thấy ng` mik` iu thật sự hok thuộc về mik`... \Rightarrow thất tình =((

H

hoa_lai

Như mình đã nói: Đừng do dự trong tình yêu... Yêu thì pahỉ nói ra cho ng` ấy biết, biết đâu người ấy cũng đangc hờ đợi mik` :D. Nhưng nếu người ấy đã hok chấp nhận, thứ nhất là mik` cũng hok nên từ bỏ vội, nhưng cũng hok nên thái quá. Thứ hai phải biết chấp nhận sự thật... đời còn dài mà =)) Yêu là thấy ngưươì mik yêu dc hạnh phúc hok nên quá ích kỷ vì hạnh phúc của mình, hãy buông tha khi thấy ng` mik` iu thật sự hok thuộc về mik`... \Rightarrow thất tình =((

Chí phải!!!!!!!!!!!!!!! nói hay lắm em ạ!!!!!! ủng hộ hết mình!!!!!!!!!!!!!!!!

V

vietnam_pro_princess

Có lẽ bạn là một ng` ho mạnh dạn tròn chuyện tình yêu nhỉ???-> Giống minh` :D
Nhưng chẳng lẽ chờ đợi cả đời seo :( =((
Mình đã nói là cái gì thuộc về mình thì sẽ thuộc về mình, còn nếu ko thì cố cũng ko đc.
Ng` ấy cũng vậy, nếu ng` ta là nửa kia của mình thì họ nhất định sẽ mạnh dạn bày tỏ, vì mình chẳng bao h làm thế cả;) Còn nếu ko thì đương nhiên ng` ấy ko phải là của mình rùi!

H

hoa_giot_tuyet

Mình đã nói là cái gì thuộc về mình thì sẽ thuộc về mình, còn nếu ko thì cố cũng ko đc.
Ng` ấy cũng vậy, nếu ng` ta là nửa kia của mình thì họ nhất định sẽ mạnh dạn bày tỏ, vì mình chẳng bao h làm thế cả;) Còn nếu ko thì đương nhiên ng` ấy ko phải là của mình rùi!
Nếu ng` ấy cũng nghĩ như bạn thì sao??? Cả hai cùng chờ người kia nói=((
Nhưng mak` mik` là con gái thui dành chờ hội con trai nó bày tỏ trước vậy:D
Cứ chờ... forever......... là con gái thật tuyệt =))

B

baby_1995

mjnh` đã từng nói sẽ không thjk một ai nhưng rồi có một người đã cho mjnh` bjt' càm giác thjk một người là như thế nào! ngây bây h chính lúc này mjnh` đang chờ nhận được tjn nhắn của người ấy dù nó sẽ ko bao h xảy ra ! mjnh` .....lo sợ ....... mjnh` sợ điều j`................. chính mjnh` cũng ko bjt'! Mjnh` chj? mong người ấy hãy hiểu cho mjnh`và mong thời jan sẽ trả lời cho tất cả!

V

vietnam_pro_princess

Nếu ng` ấy cũng nghĩ như bạn thì sao??? Cả hai cùng chờ người kia nói=((
Nhưng mak` mik` là con gái thui dành chờ hội con trai nó bày tỏ trước vậy:D
Cứ chờ... forever......... là con gái thật tuyệt =))
Chính xác, sao mà hoa_giot_tuyet giống mình thế nhỉ!!!!!!!!!!
Thế mới là con gái chứ;)

T

traimuopdang_268

oach. Đúng cái lúc đọc bài này thì đang bật bài hát tình yêu của tôi. thế có chết k chứ lỵ
Nhưng mà tuy ban nói có nhiều nhận định về việc thick 1 ng thế nhưng mà m' vân chưa xd là có phải m dag thick một ng k nữa....Khổ ghê=))

G

giotbuonkhongten

Đệ tử ơi vào cái pic này nói cái chi zạ =)) Vô tư giống đc nà :)) Mà con gái bây giờ tính tình thất thường kinh, khó mà lường, khó mà " cưa" được :-j
Đúng là yêu thì khổ =))
Có spam ko trời :))

H

hoa_giot_tuyet

Con gái bây h` á.......... hơi bị kinh đấy ........................ con trai cẩn thận....
MÀ con gái bữa nay tự tin thật, thick nói toẹt ra lun, chả ngại ngùng con gái chi nữa...............

O

o0trangnhung_cunyeu0o

đúng mình dù có thick một ai nhưng vẫn ngại nói ra cứ để cho họ nói trước
cái cảm giác thick một người nào đó lạ lắm ý.............................................................................

E

echcon_lonton_dihoc

haizz................tóm lại yêu như chiếc diều trước gió,lúc bay cao,lúc thấp dần,nếu căng quá sẽ bị đứt.nên nhưng người cầm dây diều bay tùy vào gió mà điều chỉnh dây.
nếu có bão thì cất đi nhé ^^

Top Bottom