Thi xong có được mang đề thi và giấy nháp về ko ???

D

duongbg

Chắc là có được mang về, thế thì mấy môn TN mới có thể biết được điểm của mình sau khi thi

1

123konica

Không, tuỳ hội đồng thi và tuỳ giám thị thì phải. Như cái cô xinh đẹp coi thi tớ năm ngoái (có môn tiếng Anh thi trắc nghiệm thôi) thì cô í bắt nộp lại đề đấy, hết giờ rồi vẫn phải nộp lại đề, nên tốt hơn là cứ liệu mà chép lại đáp án ra trước đi, ko lại bị mắng như tớ năm ngoái thì khổ.

Nếu ra khỏi phòng thi trước lúc hết giờ làm bài thì chắc chắn phải nộp lại đề.
Giấy nháp thì hình như ko.

:-??

D

dadaohocbai

123konica said:
Không, tuỳ hội đồng thi và tuỳ giám thị thì phải. Như cái cô xinh đẹp coi thi tớ năm ngoái (có môn tiếng Anh thi trắc nghiệm thôi) thì cô í bắt nộp lại đề đấy, hết giờ rồi vẫn phải nộp lại đề, nên tốt hơn là cứ liệu mà chép lại đáp án ra trước đi, ko lại bị mắng như tớ năm ngoái thì khổ.

Chắc là dân a ma tơ . Chả thếy ai bảo phải nộp lại đề cả.

D

duongbg

123konica said:

Nhưng mà cậu chỉ là trường hợp cá biệt thôi mà ! tớ nghĩ là sẽ được mang về

1

123konica

duongbg said:
123konica said:

Nhưng mà cậu chỉ là trường hợp cá biệt thôi mà ! tớ nghĩ là sẽ được mang về

Cậu ơi, ko phải tớ là trường hợp cá biệt đâu, mà cả cái hội đồng thi ở trường Láng Thượng nhà tớ đều thế cả.
Mấy con thi tại trường cũng thế hết.
Chả biết họ thu lại đề với âm mưu mục đích gì... ;))
Có uẩn khúc chi đây? :-?

@dadao: thi TN thì cũng chả phải nộp lại đề bao giờ, nhưng thi ĐH thì lại có cơ, kể cả dân pờ dồ ;))

T

tamnct

chắc ;ạ để bán ve chai hay cân đồng nát gì đó

thi dh tỏng này mnag đề về mà

D

duongbg

Đúng rồi, bài của pờ rồ làm xong người ta đem đi bán đồng nát cho đỡ phí........phổng ?

T

tamnct

cân đồng nát, giấy vụn cũng dc 1500/1kg cứ 1 phòng thi khoảng 3 lạng cả trường khoảng chục cân, cị chi là 15000 đủ 1 lít xăng :D

Top Bottom