Thi tuyển sinh môn Anh

T

tuanh038

Thi vào lớp 10 môn tiếng anh, có bạn nào thi môn này không? có ai có đề thi của mấy năm trước không? Nghe nói thi khó lắm, Nj sợ quá ah`!
tiếng anh không quá khó đâu em
năm any ở tỉnh nghệ anũng thy môn tiếng anh nà
đề ra không quá khó để em phải lo lắng đâu vì đề ra cho cả học sinh có học lwcj trung bình làm đc mà
thi vào cấp 3 thỳ các bài tập cơ bản thôi, em xem kĩ phần ngữ pháp câu điều kiện, câu bị động, câu gián tiếp, lời ước với wish, và chịu khó luyện tập làm mấy bài đọc hiểu ý. nếu em nắm chắc mấy fần này chắc chắn em sẽ đựoc 7 điểm trở lên
đừng quá lo lắng. chcú em thy tốt nha:):):)

S

s4obangkh0c_kh0ngr0inu0cmat

ở tỷnh thái bình cũng thy môn nè:(
mình lại thy anh nữa chứ
đang đi học chật vật

N

ntnthien

Mình nghĩ môn Anh Vn thì không khó lắm đâu, năm nay Đồng Nai cũng thi Anh Văn nè. 2/7 thi, nghe mấy anh chị học THPT Long Khánh nói đề không khó khăn nhiều đâu

T

traitimvodoi

ở hưng yên bọn mình cũng thi TA nhưng theo mình thì đề không khó đâu vì đoá là đề chung mà đâu phải thi chuyên đâu

P

pe_nobita

năm nay mình cũng thi anh nè!!!!
các bạn ở chỗ nào thi anh thì thi xong post lên cho mọi n`g cùng xem với nhé!!

H

haianh207

cần đề thi vào lớp 10 chuyên anh amsterdam

các anh các chị có ai giữ đề thi vào lớp 10 chuyên anh ams các năm trước k ạ ? em tính sang năm thi chuyên anh ams, nhưng mà tình hình là học chưa đâu với đâu cả :-S... ai có đề thì cho em mượn đc k ạ ?đề mà anh chị dùng để luyện cũng đc :D. em đi photo :D. nếu anh chị nào học ams thì cứ nói lớp, em lên lớp mượn đề cũng đc. nếu k thì mong anh chị có thể post lên forum giùm em nhá :)

P

peni_peni123

Thứ 3 này Nj thi rồi. Lo quá, không biết đề anh có khó như hồi HKII không. Nj làm chỉ được có 8 điểm, trong khi đây là kì thi tuyển sinh, đề chắc khó baọ nửa vậy thì làm sao có thể vào lớp chọn đây?????????? Lo quá!!!!!!!!!!!!!

S

smil3_ang3l_9x

Nếu không phải là thi chuyên anh thì đề cũng dễ thôi, không khó đâu.Bọn mình thi xong rồi nhưng ko thi môn anh như các bạn.Bù lại mình thi chuyên anh nên cũng phải ôn như các bạn thôi.Chúc các bạn thành công!!!!!!!!!!

S

seagirl_41119

Tiếng anh mà, kiến thức rộng!!
Vì thế, các bn cần nắm chắc kiến thức và tự mở rộng kiến thức cho mình, đặc biệt là các bn thi chuyên.
Chúc các bn thành công!!!!!!!!!!!

P

peni_peni123

Đành phải cố gắng ôn thôi, hy vọng là như mọi người nói đề sẽ không khó

Top Bottom