Thi thử

N

nguyentheanh2007

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trong cuộc thi Lí tuần vừa rồi ,EM thấy có 1 số bạn làm bài cực nhanh,chỉ trong 5 - 10 phút -->làm em bị tụt xuống thứ 33 không được vào vòng trong(Giờ mới biết nó có vòng trong).Vậy hocmai có biện pháp gì để em được vào vòng trong với;));))

C

carrie

trùi ui, cho dù các mod đã cố gắng rùi nhưng tụi nó ăn gian thìa vẫn cứ ăn gian thui, nhìu cách để lách luật lắm, hok cóa làm rì dc. còn đã bị out ra rùi thìa phải chịu thui

C

caphe@

Vòng trong là vòng kiểu ji` thế nhỉ????MÀ thôi,dù sao mình làm có được giải thì cũng không nhận được giải nên thôi không quan tâm làm ji` cho nhọc! :D

H

hoankc

30 người đứng đầu là 30 người đứng đầu môn thi đó của nhiều tuần
tức là mỗi tuần chỉ lấy 3 - 5 HS

H

hocmai.trogiup

nguyentheanh2007 said:
Trong cuộc thi Lí tuần vừa rồi ,EM thấy có 1 số bạn làm bài cực nhanh,chỉ trong 5 - 10 phút -->làm em bị tụt xuống thứ 33 không được vào vòng trong(Giờ mới biết nó có vòng trong).Vậy hocmai có biện pháp gì để em được vào vòng trong với;));))

Để tham gia cuộc thi đến tận vòng chung kết mõi cá nhân các em cũng phải tìm hiểu kĩ thể lệ để biết quền lợi của mình. Em hãy đọc kĩ thể lệ cuộc thi ở link sau:http://hocmai.vn/mod/resource/view.php?id=4321.

Top Bottom