Thi thử ĐH tuần 6: Ai là người đạt giải?

M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vượt lên hàng nghìn thí sinh tham giaThi thử ĐH tuần 6, 6 thí sinh xuất sắc nhất đã giành được giải thưởngcủa trường học Thời đại Số. Ai trong số đó là bạn?

Thi thử ĐH tuần 6 đã thu hút hàng nghìn học sinh trên cả nước thử sức ở 4 môn thi (Vật lí, Sinh học, Tiếng Anh, Hóa học), trong đó có 757
thí sinh tham gia trong thời gian xét giải.

Các bạn lưu ý:
Đề thi được mở vào các ngày trong tuần nhưng chỉ xét giải đối với nhữngthí sinh tham dự theo đúng thời gian quy định (từ 8h00 ngày thứ Bảyhàng tuần đến 8h00 ngày thứ Hai của tuần tiếp theo).

Trong tuần thi thứ 6, ở mỗi môn thi, BTC đã chọn ra 2 thí sinh có điểm số cao nhất để xét giải Nhất, Nhì. Danh sách 8 bạn thí sinh có điểm số cao nhất ở các môn thi cụ thể như sau:

Nếu bình bầu Danh hiệu thí sinh xuất sắc nhất trong Thi thử ĐH tuần 6 thì chắc chắn vinh dự ấy phải thuộc về cậu học trò trường THPT Quảng Xương 3, Nguyễn Thanh Hải với số điểm cao nhất ở cả hai môn: 92 điểm môn Hóa học và 96 điểm môn Sinh học. Tuy nhiên theo quy định thì mỗi thí sinh chỉ được nhận 1 giải ở môn có điểm số cao nhất của tuần thi đó. Như vậy Thanh Hải đã giành cho mình giải Nhất ở môn Sinh học và nhường phần thưởng Nhất tuần 6 ở môn Hóa học cho người bạn đứng ngay sau mình là bạn Hoàng Văn Quang.

Đạt điểm số cao nhất ở môn Vật lí là hai bạn Lê Thị Phượng và Nguyễn Ngọc Hải, cùng có số điểm là 72 tuy nhiên điểm điều kiện xét giải tuần của Thi thử ĐH phải lớn hơn hoặc bằng 8.5 đối với giải Nhì và lớn hơn hoặc bằng 9.0 đối với giải Nhất. Cố gắng hơn trong tuần thi tiếp theo các bạn nhé!

Xin chúc mừng 6 thí sinh đã xuất sắc vượt qua hơn 2.000 thí sinh tham dự tuần thi này để giành giải thưởng của trường học Thời đại Số. Các bạn đừng quên đề thi mới sẽ được mở vào 8h ngày 7/6/2008, thử sức cùng 4 bài thi: Vật lí, Hóa học, Sinh học, Tiếng Anh để giành giải thưởng của trường học Thời đại Số Hocmai.vn và nhận quà từ nhà tại trợ Aptech.

M

my_name_is_sirius

hờ
Hải khao đi
lắm jai? thía
chia cho Nguyên 1 nửa đj
Mà hay là mình cũng thj thử nhỉ,Nguyên chưa thj cái này bao jo` :D

T

thanhha12a4

đó, người nổi tiếng đó^^, giỏi dữ thía à??, khâm phục khẩu phục!!><

Top Bottom