Tâm sự thi học kì 2

reyery56y

Học sinh mới
Thành viên
14 Tháng năm 2019
3
2
6
29
Hà Nội
đại học Hà Nội

Đồng Thị Thùy Trang

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng mười hai 2018
265
148
51
20
Hải Phòng
THCS Tân Phong
Mình nghĩ là khi mình copy nhắc bài người khác là bị đáng dấu, còn về nộp muộn thì tuỳ giáo viên nếu dễ tính thì không bị đánh dấu

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: reyery56y

reyery56y

Học sinh mới
Thành viên
14 Tháng năm 2019
3
2
6
29
Hà Nội
đại học Hà Nội
Mình nghĩ là khi mình copy nhắc bài ng khác là bị đánh dấu, còn về nộp muộn thì tùy giáo viên nếu dễ tính thì không bị đánh dấu
mình bị đánh dấu bài rồi, nộp muộn sau 1 bạn nữ mấy giây tự nhiên cô gắt lên, bảo mình nộp muộn lại còn tỏ thái độ trong khi mình không có ý đó.Giải thích cô còn càu nhàu. không biết mình bị trừ bao nhiêu điểm:>(. mình thấy trên mạng ghi bị đánh dấu trừ 50% điểm nhưng mấy bạn xem tài liệu lại không bị làm sao.

Last edited by a moderator:

Đồng Thị Thùy Trang

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng mười hai 2018
265
148
51
20
Hải Phòng
THCS Tân Phong
mk bị đánh dấu bài rồi, nộp muộn sau 1 bạn nữ mấy giây tự nhiên cô gắt lên, bảo mk nộp muộn lại còn tỏ thái độ trg khi mk ko có ý đó.Giải thích cô còn càu nhàu. ko bt mk bị trừ bn điểm:>(. mk thấy trên mạng ghi bị đánh dấu trừ 50% điểm nhưng mấy bạn xem tài liệu lại ko bị làm sao.
Nếu là cô giáo trong trường bạn thì mk nghĩ cô sẽ ko trừ điểm đâu mk nghĩ lúc ấy cô đang bực nên cô mới gắt như vậy
Dù sao thì bạn đừng buồn

9 Tháng năm 2019
22
10
21
19
Bình Định
Trung học cơ sở Mỹ Chánh
mk bị đánh dấu bài rồi, nộp muộn sau 1 bạn nữ mấy giây tự nhiên cô gắt lên, bảo mk nộp muộn lại còn tỏ thái độ trg khi mk ko có ý đó.Giải thích cô còn càu nhàu. ko bt mk bị trừ bn điểm:>(. mk thấy trên mạng ghi bị đánh dấu trừ 50% điểm nhưng mấy bạn xem tài liệu lại ko bị làm sao.
phần này nếu mà giáo viên chấm chính là cô đánh dấu thì cô bt, nhưng ở tỉnh mình,đặc biệt là trường mình là hủy kết quả tức là không chấm

Phạm Công Nhựt

Học sinh chăm học
HV CLB Địa lí
Thành viên
13 Tháng năm 2018
149
261
86
18
Bình Định
Trường THPT Nguyễn Hồng Đạo
Mình nghĩ giáo viên đang tức một chuyện nào đó chứ không bao giờ trừ điểm những việc đó đâu

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
Mọi người cho em hỏi khi nào học sinh bị đánh dấu bài.Nộp bài muộn 1-2 phút có đáng bị đánh dấu ko. Với trường hợp này đánh dấu thì bị trừ bn điểm. mong mn trả lời sớm
Nộp bài muộn và nếu bị đánh dấu bài thì bị trừ bao nhiêu điểm, anh không biết >< Cơ mà như em trình bày ở dưới thì nộp bài như thế chả có gì là muộn cả, cũng không thể nào đánh dấu bài đâu. Em có thấy cô đánh dấu vào bài em không, hay là cô chỉ nói thế? :v
Nhiều khi cô đang hơi "nóng" nên nói thế thôi :D

reyery56y

Học sinh mới
Thành viên
14 Tháng năm 2019
3
2
6
29
Hà Nội
đại học Hà Nội
Nộp bài muộn và nếu bị đánh dấu bài thì bị trừ bao nhiêu điểm, anh không biết >< Cơ mà như em trình bày ở dưới thì nộp bài như thế chả có gì là muộn cả, cũng không thể nào đánh dấu bài đâu. Em có thấy cô đánh dấu vào bài em không, hay là cô chỉ nói thế? :v
Nhiều khi cô đang hơi "nóng" nên nói thế thôi :D
Em bị cô dùng bút bi làm cho 1 dấu nhân ở giữa bài, môn thi lại là ngữ văn nên em rất lo nếu mk nói vs cô rằng bản thân chả làm j sai, cx chẳng thái độ vs cô thì cô càng bực mk, cho thêm tội cãi gv là kì này em hạnh kiểm khá + hs tiên tiến:(

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
Bạn hiểu nôm na là thế này , khi bạn dùng '' phao '' , copy bài của bạn khác hoặc trao đổi , v.vv tóm lại là vi phạm điều lệ trong kiểm tra bạn sẽ bị giáo viên coi thi đánh dấu bài . Tùy vào mức độ , trường hợp mà mức bị trừ sẽ tăng hoặc giảm nhé

Karry Nguyệt

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng năm 2019
523
972
96
Hưng Yên
THCS Đặng Lễ
Nộp muộn 1-2 phút không đáng bị đánh dấu đâu, nếu có thì do cô giáo đang giận chuyện gì thôi bạn

Top Bottom