thâyf thạo ơi cho em hỏi????????

D

defhuong

=)) cậu hỏi lạ quá... cậu nên đăng kí thêm khóa thầy hùng nữa... chắc chắn cậu sẽ cảm thấy khác ;););)

L

linh_ngoanhien

ukm, mình cũng thấy phần dao đông điều hoà, ví dụ như ở bài 2 chẳng hạn thầy dạy phần đấy nâng cao quá, mà trong đề thi đại học những năm gần đây k có những dạng khó đến vậy đâu bạn ạ

D

defhuong

mình có xem qua....
thầy thạo cho bài tập hay và nâng cao còn thầy hùng thì phân theo dạng nên dễ học nhưng bài tập không khó như thầy thạo...
có lẽ nên học cả 2 ;))

H

hocmai.vatli

Em mới học dược phần 1 dao động diều hoà nhưng em thấy những bài tập thầy đưa ra hơi cao siêu so với kiến thức của em , nên em ko hiểu cho lắm như vậy co saokhoong ạ.
Hocmai.vatli chào em!
Trong khóa học này thầy tập trung đi giải các bài tập tổng quát và áp dụng kiến thức khá sâu, em cũng có thể nhận thấy đề thi đại học những năm gần đây cũng không phải qua dễ. Tuy nhiên nếu em cảm thấy kiến thức bắt đầu như thế là hơi khó và cao siêu thì như các bạn có góp ý, em có thể đăng ký thêm khóa học LTĐH thầy Hùng, trong khóa học này thầy có chia các dạng bài tập. Em kết hợp học 2 khóa để vừa hiểu được bản chất, từ đó có những suy luận chặt chẽ giúp giải các bài tập đòi hỏi nâng cao, vừa có thể học các dạng bài phong phú, và phương pháp giải nhanh
Chúc em thành công nhé!

Top Bottom