That vong hocmai.vn........

Status
Không mở trả lời sau này.
C

chipprost

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:mad:video lag, bai giang cu~, hoc phi dat,... vay ma noi tao dk cho hoc sinh. Dung la chem gio. cac ban a. minh da mat oan bao tien vao trang wep nay vi lag day' ko nhung ko xem dc video ma con mat het lan xem => ket qua la "TIEN MAT TAT MANG" that la qu­a chan cho hocmai.vn. ai ma muon hoc chat luong cao ma gie thi hay vao luyenthi.********** that dung la mot troi mot vuc!!! hoc phi re? chat luong video cao. chang bu cho hocmai.vn Day hs chan de thu tien roi lai Thu vao de tung len mang "BA'N" tiep.:confused: Cao ca? gi day.... hon nualai con co "lan xem" moi so chu'. Dang xem lag roi out ra vai lan the la "Game over". ban con 0 dong trong tai khoan??? :eek: that la wqua' that vong................................................................................................:mad::mad::mad::mad::mad::mad:

N

nguyenanhtuan_lynhan

ủa bạn ơi.tớ xem có sao đâu.chắc là do mạng nhà bạn kém nên bị thế đó.
Học mãi là 1 trang wed học tốt nhất hiện nay đó bạn.
Mà 1 lần đăng kí xem lại được 5 lần mà bạn.bạn thử xem lại bài bạn vừa mua đi.
Chúc bạn thành công trong cuộc sống.

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Chào bạn!

Sau khi nhận được thông tin phản hồi từ bạn, Hocmai.vn đã kiểm tra quá trình học tập từ ngày 13/6 trở lại đây, thì đúng là tài khoản của bạn bị thoát ra ngoài khi xem bài giảng từ 3-10 phút, hệ thống yêu cầu bạn đăng nhập trở lại.

Sáng mai mình sẽ báo với bên kĩ thuật để kiểm tra trường hợp của bạn là lỗi do đâu và sẽ có phương hướng hỗ trợ bạn phù hợp nhằm khắc phục hậu quả việc bị mất số lần xem của bạn.

Hocmai.vn chân thành xin lỗi bạn vì vấn đề ngoài mong muốn này!

Chân thành cáo lỗi bạn!

C

chipprost

ủa bạn ơi.tớ xem có sao đâu.chắc là do mạng nhà bạn kém nên bị thế đó.
Học mãi là 1 trang wed học tốt nhất hiện nay đó bạn.
Mà 1 lần đăng kí xem lại được 5 lần mà bạn.bạn thử xem lại bài bạn vừa mua đi.
Chúc bạn thành công trong cuộc sống.
ban tuong minh ko xem xet ky~ chac'. MInh cung da moi moc het benh tat cua may tinh va tham chi con doi goi cuoc mang cao hon nua ay' chu??? vay ma co duoc dau. cu thoat ra thoat vao vay la het lan xem. tai sao cac hocmai.vn lai ko cho hs mua bai vinh vien?? boi vi sao ban biet rui day... do la vi muc dinh kinh doanh ma ho ko nghi den noi kho cua hs. hon nua cac khoa hoc lai con dat nua chu'. Cao ca? ma la nhu vay ah?

N

nguyenanhtuan_lynhan

oh thế mà mình cứ tưởng do mang nhà bạn lag.mình chưa bị như thế bao giờ nên ko biết. sorryyyyy

C

chipprost

Chào bạn!

Sau khi nhận được thông tin phản hồi từ bạn, Hocmai.vn đã kiểm tra quá trình học tập từ ngày 13/6 trở lại đây, thì đúng là tài khoản của bạn bị thoát ra ngoài khi xem bài giảng từ 3-10 phút, hệ thống yêu cầu bạn đăng nhập trở lại.

Sáng mai mình sẽ báo với bên kĩ thuật để kiểm tra trường hợp của bạn là lỗi do đâu và sẽ có phương hướng hỗ trợ bạn phù hợp nhằm khắc phục hậu quả việc bị mất số lần xem của bạn.

Hocmai.vn chân thành xin lỗi bạn vì vấn đề ngoài mong muốn này!

Chân thành cáo lỗi bạn!
vang! em da gui bao nhieu gop y ma bay h moi thay gui lai. em that ko muon noi qua loi nhung boi vi em ko the hoc duoc nen em thay rat buc xuc' mong ban quan tri hocmai.vn xem xet de giup em tiep tuc on thi cap toc'.

D

domtomboy

tot nhat la học nguòi thạt bài giang thật y
cu chay theo mấy thầy cô giỏi trên mạng làm gi?
1 la học truc tiếp o trung tam khong thi hoc các thay co nha minh thoi

N

nguyenanhtuan_lynhan

thui bạn ơi,ko may lỗi kĩ thuật mà.bạn đươc học mãi trả lai học phí còn gì nữa bạn.ko đi đâu mà thiệt :D

C

chipprost

tot nhat la học nguòi thạt bài giang thật y
cu chay theo mấy thầy cô giỏi trên mạng làm gi?
1 la học truc tiếp o trung tam khong thi hoc các thay co nha minh thoi
uh! minh cung hoc tren lop nhieu! nhung minh muon mo mang tam mat va tiep nhan nhung su moi me de thi that tot thoi. ai ma chang muon minh tien bo len. dung ko ban.

H

hocmai.cskh

ban biet vay duoc roi! minh cung muon hoc lam chu bo?? sap thi den noi roi ma cu lag the nap thi minh sao ma tiep tuc su nghiep dai hoc dc day???????
Chào bạn!

Thú thực bạn là trường hợp đầu tiên mà mình gặp về hiện tượng đang xem bài giảng thì bị thoát ra ngoài.

Số điện thoại bạn ghi trong bản đăng kí tài khoản là của bạn đúng không? Ngày mai mình sẽ gọi cho bạn để tìm hiểu về những nguyên nhân có thể gặp phải trong quá trình xem bài giảng để hai bên cùng khắc phục, dù sao kì thi cũng sắp đến rồi.

Trong ngày mai, khi nào bạn có thể nghe điện thoại được ạ? để mình biết thời điểm gọi cho bạn.

D

domtomboy

uh đồng y vs bạn nhưng ma bạn oi các thầy cô nhà mình k thể mở mang kiến thức cho bạn sao?
ban hỏi thầy cô that rx rang, hiu bản chat sâu xa la on het
chi nên day lay bt lam thui--- minh nghi the!
(chet minh lam gi o day co chu????? minh hap wa!)

Last edited by a moderator:
C

chipprost

Chào bạn!

Thú thực bạn là trường hợp đầu tiên mà mình gặp về hiện tượng đang xem bài giảng thì bị thoát ra ngoài.

Số điện thoại bạn ghi trong bản đăng kí tài khoản là của bạn đúng không? Ngày mai mình sẽ gọi cho bạn để tìm hiểu về những nguyên nhân có thể gặp phải trong quá trình xem bài giảng để hai bên cùng khắc phục, dù sao kì thi cũng sắp đến rồi.

Trong ngày mai, khi nào bạn có thể nghe điện thoại được ạ? để mình biết thời điểm gọi cho bạn.
vang dung roi! anh co the goi cho em vao to'i mai. tam 8h. maong anh thong cam? vi em rat muon hoc. anh biet roi day. chung em con bao nhieu thoi gian de on thi nua dau??? mong anh thong cam vi em qua' buc' xuc'.

C

chipprost

uh đồng y vs bạn nhưng ma bạn oi các thầy cô nhà mình k thể mở mang kiến thức cho bạn sao?
ban hỏi thầy cô that rx rang, hiu bản chat sâu xa la on het
chi nên day lay bt lam thui--- minh nghi the!
(chet minh lam gi o day co chu????? minh hap wa!)
uh! minh biet vay. minh cung xin noi that la cac thay cua minh chi day theo mat bang chung cua lop on thi. nen minh ko the hieu sau va hoi thay can ke~ dc. ban biet rui do'. lop on thi binh thuong cung phai tam >100 hs vay thi thoi gian dau ma hoi ha ban???

H

hocmai.cskh

vang dung roi! anh co the goi cho em vao to'i mai. tam 8h. maong anh thong cam? vi em rat muon hoc. anh biet roi day. chung em con bao nhieu thoi gian de on thi nua dau??? mong anh thong cam vi em qua' buc' xuc'.
Vì đây là lỗi lạ (so với kinh nghiệm của mình), nên mình sẽ rất quan tâm để tìm hiểu nguyên nhân và cách khắc phục trong thời gian ngắn nhất (chậm nhất 2 ngày nữa sẽ xử lí xong vấn đề của bạn).

Tối mai khoảng 8h, mình sẽ gọi điện cho bạn để trao đổi thêm về vấn đề này, còn hiện tại mình chưa thể đưa ra được phương án khắc phục tạm thời lỗi của bạn.

Mong bạn thông cảm và chờ đợi kết quả nghiên cứu của Hocmai.vn.

Rất xin lỗi bạn vì sự bất tiện mà Hocmai.vn đã gây ra cho bạn!

C

chipprost

Vì đây là lỗi lạ (so với kinh nghiệm của mình), nên mình sẽ rất quan tâm để tìm hiểu nguyên nhân và cách khắc phục trong thời gian ngắn nhất (chậm nhất 2 ngày nữa sẽ xử lí xong vấn đề của bạn).

Tối mai khoảng 8h, mình sẽ gọi điện cho bạn để trao đổi thêm về vấn đề này, còn hiện tại mình chưa thể đưa ra được phương án khắc phục tạm thời lỗi của bạn.

Mong bạn thông cảm và chờ đợi kết quả nghiên cứu của Hocmai.vn.

Rất xin lỗi bạn vì sự bất tiện mà Hocmai.vn đã gây ra cho bạn!
Da vang. vay thi anh xem xet giup em de em co the hon thi that tot'! em cam on anh!

N

nguyenanhtuan_lynhan

tốt thế còn j nữa bạn.
mà bạn thi trường nào đấy...****************************?/

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom