Thật là thất vọng về sự hỗ trợ của hocmai.vatly

T

thecuongddh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào hocmai.vatly
em co 1 đóng góp nhỏ be bé này mong hocmai.vatly ghi nhận.
em đã gửi thắc mắc câu hỏi của mình về hocmai.vatly cách đây 4 ngày mà giờ mới nhận được câu trả ời, 4 ngày đối với 1 hoc sinh bình thường thì không phải la nhiều, nhưng đối với 1 người học sinh đang đứng trước kì thi đại học, cao đẳng thì quả thật là 1 thời gian đáng để nói.trong 4 ngày đó thắc mắc của em vẫn để ngỏ lại, và cho đến tận bây giừo mới trả lời lại thì quả thật là lâu. em thấy trong box hocmai.toanhoc số lượng câu hỏi rất là nhiều, phải nói là cực kì nhiều là khác, nhưng hễ cứ có câu hỏi thì chỉ trong khoảng 2 đến 3 tiếng là sẽ có câu trả lời. thiết nghĩ đó cũng chính là lý do khiến số lượng câu hỏi trong box này nhiều hơn hẳn. nếu so sánh về lượng kiến thức ôn thi đại học của toán và lí thì theo em lí có lẽ là nhiều hơn vì số câu hỏi trong đề thi đại hoc của đã được san sẻ rất nhiều trong lớp 10 và 11. còn lí thì thi đại hoc chủ yếu là lớp 12 nên nếu có hỏi thì các bạn sẽ hỏi lý nhiều hơn chú? nhưng không lý lại là 1 box mà em thấy lượng câu hỏi khá là ít.nguyên nhân ở đây có lẽ là do thời gian trả lời câu hỏi của nhưng nguời quản lí box khá là chậm chạp, làm các bạn có tâm lý như những người trong ban quản lý coi thươngg việc học của mình, coi những câu hỏi đó như 1 trò trẻ con, không trả lời lúc này thì trả lời lúc khác. thường thôi!hình như là trả lời câu hỏi theo hứng thì phải. nên em nghĩ chắc là hocmai.vn tạo ra box này để tăng độ hấp dẫn cho kháo học luyện thi đại học đảm bảo chư thực tế là lừa bịp. nên qua đây em nghĩ nếu bạn nào có ý định hỏi hocmai.vatly thi nên suy nghĩ trước khi hỏi là liệu mình có thể chờ được đến bao lâu? sự kiên nhẫn của mình đã đật đến giá trị cưc đại chưa thì hẫy hỏi. nếu không có đủ các yếu tố trên chắc các bạn xin "đừng" hỏi vì nếu hỏi chắc các bạn sẽ không chịu nổi mất và hệ luỵ của nó thì rất là nguy hiểm. có thể các bạn sẽ bị ức chế với khoá hoc đảm bảo này, sinh ra học tập không hiệu quả. và nếu bạn nào mà tinh thần không đựoc tốt chắc chắn sẽ đập luôn cái mà hiện ra dòng chũ hocmai.vatly trước mặt mình mất, như vậy thì kinh tế sẽ bị thiệt. chấm hết!

H

hocmai.vatli

Chào em!
Hocmai.vatli ghi nhận sự góp ý của em, tuy nhiên em cũng biết 3 ngày qua thứ 7, chủ nhật, thứ 2 là 3 ngày hocmai và tất cả các cơ quan đều được nghỉ tết, sao có thể trả lời câu hỏi của em được. Chính vì vậy nên việc trả lời câu hỏi của em trong 3 ngày tết có chậm là điều hoàn toàn có thể thông cảm
Hocmai.vatli sẽ có những điều chỉnh về việc hỗ trợ các em học trong thời gian sắp tới được hiệu quả
Mong rằng sẽ vấn được sự tín nhiệm của các em để box lí sẽ trở nên sôi nổi hơn!

Top Bottom