Thảo luận về cuộc thi Tú tài Số 2009

N

nucuoi_nhungnguoidocthan_810

Hi all,

Đây là chủ đề mà BQT dành riêng cho các thành viên tham gia Diễn đàn trình bày những thắc mắc, tìm kiếm thông tin, trao đổi ý kiến... về cuộc thi Tú tài Số 2009.

Qua đây, BQT sẽ thu thập ý kiến để gửi về cho BTC cuộc thi Tú tài Số 2009 để có thể thay đôi một cách hợp lí đảm bảo công bằng cho các thành viên tham gia.

Chào thân ái và quyết thắng!

Admin Trần Quang kính bút!​

lạ quá! mình muốn biết thêm thông tin về cuộc thi này cả thời gian và nội dung thi,... ai biết nói mình nghe với

H

h2acolen

lạ quá! mình muốn biết thêm thông tin về cuộc thi này cả thời gian và nội dung thi,... ai biết nói mình nghe với

Để biết thông tin và hình dung toàn cảnh cuộc thi Tú tài số năm 2009, bạn có thể vào trang tintuc.hocmai.vn, chọn mục các cuộc thi, xem thể lệ thi Tú tài số và các bài viết chi tiết cụ thể.

http://tintuc.hocmai.vn/index.php?o...category&id=0&Itemid=116&limit=9&limitstart=0

HM cũng mong các bạn đóng góp thật nhiều ý kiến, nhận xét về cuộc thi Tú tài số năm 2009. Qua đó HM sẽ rút kinh nghiệm và tổ chức Tú tài số năm 2010 tốt hơn.

Thanks all.

L

lamanhnt

cho em hỏi bao giờ tổ chức cuộc thi tú tài số 2010********************************************************???????

Top Bottom