THẢO LUẬN VỀ CÁC CHỨC NĂNG TRÊN DIỄN ĐÀN

H

hoangcanhthuy

huyenbang said:
em đồng ý với ý kiến của vị phụ huynh trên . và thêm vào đó là có xếp hạng cho nhưng câu hỏi miễn phí để cho các bạn biết được sức của mình và là cán cân để đo với các bạn khác cùng thi.
Bởi vì nếu ko thêm phần đáp án thì hoàn toàn có thể lập một danh sách xếp hạng.

Y cua toi la, toi la mot nguoi dung khong mien phi va toi can dap an de kiem tra bai lam cho cac em. Tuy nhien khi lam mot de thi, co 03 lua chon. Toi chon 'Xem diem va dap an' nhung khong muon co phan 'Kiem tra ket qua trong moi cau hoi', vi nhu vay khi cac em lam bai se khong chiu kho suy nghi va kich vao muc do de kiem tra dap an va phu huynh se rat kho kiem soat kha nang lam bai thuc te cua cac em. Ban than phu huynh khong co thoi gian ngoi kem thuong xuyen ben canh cac em, chi yeu cau lam bai thi bat ky va sau do kiem tra diem. Vi vay toi muon ban quan tri bo di phan 'Kiem tra ket qua' trong tung cau trong bai thi khi chon muc 'Xem diem va dap an'.
Mong som co hoi am!
Phu huynh: Phan Thi Le.

H

hoangcanhthuy

Y cua toi la, toi la mot nguoi dung khong mien phi va toi can dap an de kiem tra bai lam cho cac em. Tuy nhien khi lam mot de thi, co 03 lua chon. Toi chon 'Xem diem va dap an' nhung khong muon co phan 'Kiem tra ket qua trong moi cau hoi', vi nhu vay khi cac em lam bai se khong chiu kho suy nghi va kich vao muc do de kiem tra dap an va phu huynh se rat kho kiem soat kha nang lam bai thuc te cua cac em. Ban than phu huynh khong co thoi gian ngoi kem thuong xuyen ben canh cac em, chi yeu cau lam bai thi bat ky va sau do kiem tra diem. Vi vay toi muon ban quan tri bo di phan 'Kiem tra ket qua' trong tung cau trong bai thi khi chon muc 'Xem diem va dap an'.
Mong som co hoi am!
Phu huynh: Phan Thi Le.

G

galaxy186

Anh ơi up movie lên club chỉ up đc các movie từ youtobe thôi ạ?
Chán thế!
Nhiều 4rum link đc cả windown media player vào mà, nghe nhạc hay xem film, xem các clip hiện tg. trực tiếp trên 4rum luôn, rất tiện
Anh xem có thể thay đổi một xíu ko ;)

L

lightangel

tại sao 4rum mình kô có shoutbox hả anh, như vậy các thành viên có thể dễ nói chuyện hơn, khỏi phải vô spam

1

123konica

Em muốn có cái Shout box...
Trời đất ơi, có cái shout box có phải là đỡ spam đi bao nhiêu ko?
Zời đất ạ.

P

phalaibuon

em hỏi về cái cách

đưa link web # gián tiếp trên 4r ý

phải làm thế nào

đưa link trực tiếp thì vi pam quy định

còn cái kia

em chịu hok lần ra

:((

C

chanh41912

trời ơi. các chuyên đề của hocmai đc sắp xếp kì quá, hơi thiếu logic. Như trong phần làm bài kiểm tra thử: chỉ đưa ra có 4,5 câu hỏi mà tính thang điểm 10, làm cho người làm bài có điểm từ trung bình trở xuống, gây cảm giác chán nản,bực mình. Phí học cho 1 bài lên đến 5k, trong khi bài giảng chỉ toàn lí thuyết sgk, ko có tuyệt chiêu tính nhanh j thêm. bài tập thì cho j kì >>>>>>>????????. hix, hơi thiếu phần hấp dẫn.
Phải chi toàn bộ bài giảng là bằng giáo án điện tử ++ bài giảng tập trung chỉ thêm mẹo tính nhanh, bỏ bớt lí thuyết giáo khoa ( Skg có ròi, ghi lại cũng vậy).
Em có vài đóng góp nhỏ, mong hocmai xem xét. đây là lời nhận xét chân tình !!!

T

tranquang

trời ơi. các chuyên đề của hocmai đc sắp xếp kì quá, hơi thiếu logic. Như trong phần làm bài kiểm tra thử: chỉ đưa ra có 4,5 câu hỏi mà tính thang điểm 10, làm cho người làm bài có điểm từ trung bình trở xuống, gây cảm giác chán nản,bực mình. Phí học cho 1 bài lên đến 5k, trong khi bài giảng chỉ toàn lí thuyết sgk, ko có tuyệt chiêu tính nhanh j thêm. bài tập thì cho j kì >>>>>>>????????. hix, hơi thiếu phần hấp dẫn.
Phải chi toàn bộ bài giảng là bằng giáo án điện tử ++ bài giảng tập trung chỉ thêm mẹo tính nhanh, bỏ bớt lí thuyết giáo khoa ( Skg có ròi, ghi lại cũng vậy).
Em có vài đóng góp nhỏ, mong hocmai xem xét. đây là lời nhận xét chân tình !!!

>>> Cám ơn những ý kiến đóng góp của em về các bài giảng điện tử trên hệ thống Hocmai.vn

Anh sẽ chuyển ý kiến của em cho bộ phận biên tập và thiết kế bài giảng nghiên cứu!

Trần Quang

M

marymary

em nghĩ nên có phần thưởng cho những bài viết hay và độc đáo , với những thành viên xuất sắc đóng góp cho hocmai

T

tranquang

em nghĩ nên có phần thưởng cho những bài viết hay và độc đáo , với những thành viên xuất sắc đóng góp cho hocmai

marymary thân mến!

Hiện tại, Diễn đàn đang triển khai chức năng này cho thành viên.

Hi vọng sẽ sớm hoàn thành để đưa vào phục vụ cho tất cả các thành viên tham gia Diễn đàn.

Chào thân ái và quyết thắng!

Top Bottom