TGQT Thảo luận - Nguyệt thực toàn phần

ARMY_BTS

Học sinh mới
Thành viên
25 Tháng bảy 2018
15
19
6
Ninh Bình
THCS Gia Phú
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi người ơi,nguyệt thực toàn phần dài nhất thế kỉ 21 và mưa sao băng có thể thấy ở Việt Nam vào 0:14 đêm nay đến 6:30 sáng ngày mai.Mọi người nếu muốn xem thì cố gắng thức khuya để chiêm ngưỡng hiện tượng này nhé!

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Mọi người ơi,nguyệt thực toàn phần dài nhất thế kỉ 21 và mưa sao băng có thể thấy ở Việt Nam vào 0:14 đêm nay đến 6:30 sáng ngày mai.Mọi người nếu muốn xem thì cố gắng thức khuya để chiêm ngưỡng hiện tượng này nhé!
Mình ko thức đâu , mình on máy tính đến 11 h rồi đợi 1 tiếng là đến Nguyệt thực liền thui mà , tối nay có minigame Tử tài tinh mắt đấy , thử thách cuối tuần nữa ( chắc zậy )

Last edited:

Tên tôi là...........

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng bảy 2018
262
1,266
146
Nghệ An
...........................................................................................................................
thức làm j ngày nào mk cx dậy 5h nên chức có lẽ xem đc...................mà dạo này trời nhiều mây lắm

Chii Chii

Học sinh chăm học
Thành viên
30 Tháng năm 2018
391
240
66
Hải Phòng
Đại học mơ ước
sợ trời mưa thôi các bác ạ

ARMY_BTS

Học sinh mới
Thành viên
25 Tháng bảy 2018
15
19
6
Ninh Bình
THCS Gia Phú
Mk đọc lại tin tức rùi.Họ nói ở vùng Bắc bộ và Bắc miền trung mưa lớn,có mây mù nên nhiều khả năng là không xem đc nguyệt thực.Chỉ có Nam miền trung và Nam bộ là xem đc rõ nhất thôi.

Tên tôi là...........

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng bảy 2018
262
1,266
146
Nghệ An
...........................................................................................................................

ka1412

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười một 2017
874
730
121
Hà Nội
CNN | Life
Mong tối nay xem được. Ăn hit mây kèm theo mưa thì chịu

khongten2003

Học sinh
Thành viên
25 Tháng ba 2018
95
54
36
20
Vĩnh Phúc
THCS Bồ Lý
Đêm nay chỗ mình mưa sét rồi

Nguyễn Hương Trà

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
18 Tháng tư 2017
3,551
3,764
621
21
Du học sinh
Foreign Trade University
Mk đọc lại tin tức rùi.Họ nói ở vùng Bắc bộ và Bắc miền trung mưa lớn,có mây mù nên nhiều khả năng là không xem đc nguyệt thực.Chỉ có Nam miền trung và Nam bộ là xem đc rõ nhất thôi.
hả?
không xem đưuọc á

• Like
Reactions: Nguyen van duy

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
Hoặc cũng có thể xem qua Youtube

• Like
Reactions: Nguyen van duy

Nguyen van duy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
24 Tháng bảy 2017
1,092
1,007
206
20
Tuyên Quang