[Thảo luận]Nếu được sống quá khứ chỉ 1 lần,bạn sẽ làm gì?

Bùi Việt Thành

Học sinh
Thành viên
20 Tháng sáu 2017
140
157
36
Hà Nội
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hẳn ai trong chúng ta cũng muốn trở về thời thơ ấu để thoát khỏi cuộc sống bận rộn hiện tại,đúng không?Nếu là mình,mình sẽ quay trở lại năm lớp 6 để sửa hết những sai lầm đã khiến mk học hành tệ như hiện tại,và phần nào đó cũng để lại đc ngồi cạnh đứa mk thích....,và quan trọng nhất là làm lại những gì đã làm mọi người buồn về mình.
Vậy,cùng chia sẻ nào!

Last edited:

realme427

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
5 Tháng chín 2017
1,650
3,717
524
Quảng Nam
THCS Lê Đình Dương
Hẳn ai trong chúng ta cũng muốn trở về thời thơ ấu để thoát khỏi cuộc sống bận rộn hiện tại,đúng không?Nếu là mình,mình sẽ quay trở lại năm lớp 6 để sửa hết những sai lầm đã khiến mk học hành tệ như hiện tại,và phần nào đó cũng để lại đc ngồi cạnh đứa mk thích....
Vậy,cùng chia sẻ nào!
Mình thì cx không muốn quay lại lắm vì mình đã tốn biết bao nhiêu công sức để đạt được như bây giờ mà....

• Like
Reactions: Blue Plus

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Hẳn ai trong chúng ta cũng muốn trở về thời thơ ấu để thoát khỏi cuộc sống bận rộn hiện tại,đúng không?Nếu là mình,mình sẽ quay trở lại năm lớp 6 để sửa hết những sai lầm đã khiến mk học hành tệ như hiện tại,và phần nào đó cũng để lại đc ngồi cạnh đứa mk thích....
Vậy,cùng chia sẻ nào!
Không bỏ lỡ sinh nhật nào của ba mẹ. Hồi nhỏ mình chỉ biết đòi ba mẹ phải mua cho con cái này cái kia vào sinh nhật, phải mời thật nhiều bạn, bánh kem thật to,.. mãi nghĩ đến mình mà chẳng để ý sinh nhật mẹ, sinh nhật ba để mà tổ chức. Đến bây giờ lớn rồi mới nhận ra thì đã bỏ qua rất nhiều năm rồi...

Angeliaa

Tiềm năng thiên văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
9 Tháng mười một 2017
1,314
1,699
244
18
Quảng Nam
THCS Phan Đình Phùng
Hẳn ai trong chúng ta cũng muốn trở về thời thơ ấu để thoát khỏi cuộc sống bận rộn hiện tại,đúng không?Nếu là mình,mình sẽ quay trở lại năm lớp 6 để sửa hết những sai lầm đã khiến mk học hành tệ như hiện tại,và phần nào đó cũng để lại đc ngồi cạnh đứa mk thích....,và quan trọng nhất là làm lại những gì đã làm mọi người buồn về mình.
Vậy,cùng chia sẻ nào!
Mk sẽ quay trở về thời tiểu học để mạnh mẽ và làm một đoeuef gì đó để có 1 đứa bạn thật thân ( mk có 1 quá khứ bị bạn xa lánh )

Kyanhdo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
22 Tháng sáu 2017
2,357
4,161
589
19
TP Hồ Chí Minh
THPT Gia Định
Vậy,cùng chia sẻ nào!
Em muốn quay lại quá khứ để sửa chữa lỗi lầm

yo=ona

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng chín 2017
683
413
101
Hà Nam
Vậy,cùng chia sẻ nào!
Mình thì cx không muốn quay lại lắm vì mình đã tốn biết bao nhiêu công sức để đạt được như bây giờ mà....
đúng rồi
em ko muốn quay lại cho phi thơi gian
sống là phải tận hưởng nhưng điều ta làm

• Like
Reactions: realme427

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Trung Học Phổ Thông Chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm
Vậy,cùng chia sẻ nào!
Mình muốn về quá khứ của đứa bạn phá nó chơi

Tiểu thư ngốk

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng mười 2017
584
1,056
204
20
Nghệ An
Vậy,cùng chia sẻ nào!
nếu có thể thì mình hơi tham lam mình muốn quay lại nơi cuộc sống bắt đầu để mọi thứ sẽ được thay đổi mình sẽ không mắc những sai lầm như hiện nay nhưng điều đó chỉ mãi là mong muốn

Top Bottom