thào luận môn vật lý thầy Thạo...xin mời các bạn tham gia!!!

C

codonmotvisao2106

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cac ban oi! minh moi' tham gia mon vat ly thay Thao gan day nhung khong hieu vi sao noi dung bai giang cua thay minh khong hieu duoc va khong biet lam sao de ap dung vao bt cho dung'...Mac du minh da~ co gang het suc de co giai het bt thay giao cho nhung minh cam thay cung khong kha' len duoc...Vi vay,minh xin su gop y' cua tat ca cac ban va thay co de~ chi cho minh` phuong phap hoc cho dung'....minh xin cam on!!!:|

P

pe_kho_12412

Cac ban oi! minh moi' tham gia mon vat ly thay Thao gan day nhung khong hieu vi sao noi dung bai giang cua thay minh khong hieu duoc va khong biet lam sao de ap dung vao bt cho dung'...Mac du minh da~ co gang het suc de co giai het bt thay giao cho nhung minh cam thay cung khong kha' len duoc...Vi vay,minh xin su gop y' cua tat ca cac ban va thay co de~ chi cho minh` phuong phap hoc cho dung'....minh xin cam on!!!:|

làm đề nhiều , tham gia thi luyện tốc độ trên Moon , mà ở trường cũng làm đề thi nhiểu lắm mà....:D

P

pe_kho_12412

nhung minh khong biet ap dung noi dug bai giang cua thay vao lam bt...ban chj mjnh dy...cam on

:D mình không tham gia khoá học nên không biết thầy dạy khó hiểu thế nào, nên cũng chịu thôi, nhưng mình thấy các bạn trên này tham gia khoá thầy Hùng nói thầy dạy dễ hiểu , cậu thử xem ai muốn trao đôỉ khoá học không thì trao đổi với các bạn ấy vừa xem được cả 2 ;). mà bạn chủ yếu nên học ở trên lớp ấy, không làm bài nào thì phải hỏi bạn nào làm đk bài, đừng vì xấu hổ mà cứ im lặng, thà hôm nay rầy một chút ( tiếng địa phương ;)) nhưng mai sau không đỗ nó còn xấu hổ gấp trăm lần.:D

L

leanhtuan93

chào cô đơn vì sao bài giảng của thầy thạo giống như 1 phương pháp chung.thầy dậy cho học sinh hiểu ly thuyết.ngoài ra cậu chịu khó làm trong sách bài tập và sách tham khảo thì cậu sẽ hiểu bài,và trên cơ sở đó cậu sẽ áp dụng tốt thôi,còn 6 tháng nước rút nữa thôi,lý đi thi điểm về phần điện và dao động cơ,chúc cậu học tốt,

T

tramyks

chào mọi người! mình cũng học môn lý thầy thạo,mới đầu mình củng như bạn,cảm thấy rất khó áp dụng kiến thức thầy dạy để làm btập,sau đó mình dừng việc học bài mới để học lại những bài giảng của thầy,kết hợp đọc lý thuyết sgk và làm bài tập,mình thấy kiến thức thầy dạy rất sâu và kỹ,giúp mình hiểu bản chất của vấn đề.bạn hãy thử xem nhé!

H

hjenprozx

mjnh cung la thanh vien moi cua hocmai.nhung mjnh khong biet cach hoi ai nhung bai li kho co pan nao bit giup mjnh voi

Top Bottom