Thảo luận khóa luyện đề 2012

C

colennao94

Các bạn chờ xem liệu là có được theo ý của mọi người ko, hãy chú ý xem các khóa này có phải là những khóa của năm cũ không nữa nhé, vì rất có thể là các bạn sẽ lại nhận được các khóa của năm 2011. 90% là như thế.
không phải thế đâu mình thấy toàn Bài giảng mới mà...Cầu trời Khóa luyện thi cấp tốc cách giải của thây cô đưa ra cũng cấp tốc theo

V

vnbot99

k có khoá thầy ngọc cho hm 1 quả boom hehe..............................................................................

H

hocmai.cskh

Chào các em!

Hocmai.vn xin cung cấp thông tin về khóa Luyện giải đề thi đại học 2011 - 2012, trong đó các bài giảng trong khóa Luyện giải đề môn Lí (của thầy Hùng) và môn Hóa (của thầy Sơn) sẽ được cập nhật lại:

Luyện giải đề thi môn Vật lí – thầy Đặng Việt Hùng: Các đề thi sẽ được điều chỉnh, cập nhật trên cơ sở các đề thi năm 2011 đồng thời bổ sung các đề thi mới được giáo viên sưu tầm, tổng hợp và chọn lọc phù hợp với chương trình thi ĐH, CĐ môn Vật lí năm 2012

Luyện giải đề thi môn Hóa học – thầy Phạm Ngọc Sơn: Các đề thi sẽ được bổ sung các câu hỏi khó, cập nhật nội dung còn thiếu, lược bỏ nội dung không còn phù hợp để bám sát với chương trình thi thi ĐH, CĐ môn Hóa học năm 2012

Ngoài ra, các đề thi sẽ được cấu trúc dưới dạng câu hỏi trắc nghiệm để các em biết điểm và đáp án sau khi làm bài xong. Thông tin chi tiết, các em vui lòng tham khảo ở đây nhé: http://tintuc.hocmai.vn/index.php?option=com_content&task=view&id=20546&Itemid=95

Thân mến.

M

minhnguyet2707

Hí hí, em hi vọng năm nay thầy Sơn sẽ bổ sung nhiều dạng bài tập khó hơn nữa ;)), thầy thêm mẹo giải đề nữa nhá, năm ngoái vẫn chưa đủ :D

Top Bottom