Thảo luận khóa luyện đề 2012

S

scubidu86

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Keke, nghe mấy anh chị năm trước kể về khóa luyện đề của học mãi mà háo hức quá :x. Hôm nay đọc tin học mãi sắp khai giảng, vui quá trời :)), ko biết sắp tới có những giáo viên nào dạy nhỉ :D?

1 đứa học lực trung bình như mình ko biết có học được thầy cô nào trong khóa luyện đề không :D, chỉ mong được làm bài thi mỗi môn 6đ thôi =))

học mãi ơi ra nhanh nhé, em chờ nè :x

A

anhtien_nguyen

tình sức khoẻ thầy Phan Huy Khải ko tốt... năm ngoái, thầy Trần Phương và thầy Phan Huy Khải dạy... năm nay, sao đây???

T

tinhdau114

mình thì mong muốn là Toán: thầy Trần Phương, Lí: thầy Việt Hùng, hóa: thầy Khắc Ngọc

H

hacker119

Mình mong toán thầy:Lê Bá Trần Phương
Lý:Thầy Hùng
Hoá:Thầy NGọc<Cái này bắt buộc có>:D
Không thì năm nay miễn tham gia luyện đề

D

defhuong

hocmai.vn hãy lắng nge ý kiến của bọn em ạ

Quan trọng nhất là hóa nên là thầy Ngọc ạ...

T

trinhthai1994

hehe thầy lê phương:toán; thầy hùng lý'hóa thầy ngọc là tốt nhất.học mãi lên mời 3 thầy dạy khóa luyện đề.vui quá:::D

H

hanghoian94

khóa luyện đề thầy ngọc ai cũng trông chờ mong hocmai đừng làm mọi người thất vọng!

H

hotboysnam

sống chết thế nào, cũng chỉ mong chờ :
toán : lê bá trần phương ( mong là thầy dạy, thầy dạy chậm, dễ hiểu, bài tập sát đề thi đại học, khi có kiến thức nào cấn áp dụng vào bài tập, thầy đều nhắc lại, yêu thầy quá, đặc biệt cái bụng bự của thầy ^^)
lí: đặng việt hùng
hoá: vũ khắc ngọc ( k có thầy ngọc thì quyết biểu tình đến khi có khoá thầy ngọc)

C

cuocdoi_tuoidep

Các bạn chờ xem liệu là có được theo ý của mọi người ko, hãy chú ý xem các khóa này có phải là những khóa của năm cũ không nữa nhé, vì rất có thể là các bạn sẽ lại nhận được các khóa của năm 2011. 90% là như thế.

G

giapvantuan94

Các bạn chờ xem liệu là có được theo ý của mọi người ko, hãy chú ý xem các khóa này có phải là những khóa của năm cũ không nữa nhé, vì rất có thể là các bạn sẽ lại nhận được các khóa của năm 2011. 90% là như thế.

Nếu thế thì thật là đáng thất vọng! Kiến thức chỉ cần sau một năm là đã có sự khác biệt rồi!

T

trinhthai1994

tranh luận làm gì.thầy phương và thầy ngọc mà dạy thì chắc chắn là khóa mới rùi, hai thầy mới dậy từ năm nay.những khóa khác thì đề nghị học mãi và các thầy cô bổ sung thêm nhiều bài giảng trọng tâm cho kì thi dh 2012 tránh để tình trạng .hầu như chỉ học khóa cũ ở những năm trước đây. chúng em trông chờ vào học mãi, đừng đẻ chùng em thất vọng!

N

ngoc_online_9x

Chắc chắn là sẽ có khóa luyện đề cũ nhưng mong thêm nhiều khóa luyện đề mới của T Ngọc, T Phương, còn của T Hùng thì em lại cũng dc, thầy nói sẽ ko quay mới khóa luyện đề nữa mà sẽ bổ sung thêm 5 đề

G

giapvantuan94

ở trên Mạng đòi hỏi này nọ, chứ mấy Lò luyện thi làm gì có cái mới

-Sặc, không có yêu cầu thì sao có khóa học. Bạn nào cũng cứ "câm lặng", chấp nhận khóa cũ thì sao có khóa mới ra lò? Suy nghĩ thật cam chịu :))
-Ít nhất thì khóa cũ cũng phải dc bổ sung kiến thức cho phù hợp với mức độ đề tăng tiến như hiện nay. :)

T

tanbien94

Khoá mới mở hay ko thì chịu. Nhưng thế này nhá:

Toán: Mr. Phương + Mr. Khải (Khoá 2011)
Lí: Quên rồi ;)
Hoá: Không nhớ =))
Anh. Mr. Chiến (đầu tiên là Ms. Hà sau đó đổi, đề mr này hơi chán??? - chán - j nữa tuỳ từng người ...) :))

Góp ý các bạn biết trước để đi học offline thôi, chứ xem nhiều đề cấu trúc chả giống đề đh đâu, cứ ôn rồi lại kêu. hehe cứ xem thử là khắc biết (nếu các khoá 2011 vẫn được cont.)

Top Bottom