[Thảo luận] Đâu là nhóm nhạc nữ hàng đầu kpop?

H

hocmai.diendan

Tại sao 1 chủ đề sai chính tả như vậy, đã kéo dài mấy trang mà cả chủ Pic lần các Mod khu vực không xử lý?

A

anh_anh_1321

Tại sao 1 chủ đề sai chính tả như vậy, đã kéo dài mấy trang mà cả chủ Pic lần các Mod khu vực không xử lý?

cái này anh phải hỏi lại diễn đàn nhé. Đây là lỗi chứ ko phải là Mod lơ là hay ko xử lý. Tên pic hiện lên ở bài viết đầu tiên vẫn là "nhạc". Chủ pic đã edit ngay khi tạo pic, anh nhìn xuống chỗ chỉnh sửa là thấy, nhưng tên chủ đề hiện ra ngoài Box thì vẫn là "nạc", đây là 1 lỗi rất phổ biến, anh nên xem lại và khắc phục.
Hơn nữa, em thấy vấn đề này ko to đến mức anh phải thân chinh xuống đây bằng màu chữ đáng sợ thế, cái này anh có thể nhắc trực tiếp cho Mod ở box ẩn hay đâu đó đc mà. Vả lại, em thấy anh nên xem xét kĩ trc khi nhắc nhở
Dù sao cũng cám ơn ad, hiếm khi anh mới ghé thăm box

N

ngasica_snsd

Tôi phát điên vì 9 cô gái xinh đẹp này - họ là 9 thiên thần của đời tôi!!!!!! SoNyuhShidae!!!

H

hang173

mình thích snsd nhất, snsd no.1, snsd hwaiting!!!!!!!!!!! Tặng các sone mấy cái ảnh của s9 nhé!!!!!!!!! :):):)
picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

H

heroineladung

Mình hâm mộ nhóm nhạc nữ nhất là T-Ara, m nghe bài hát nào của nhóm này cũng hay hết, nghe nhiều mà vẫn thấy hay. Còn nhóm SNSD thì có lẽ là nhóm xuất sắc nhất rội, mặc dù mình cũng thích nhưng mình vẫn cảm thấy T-Ara hát hay hơn nhóm SNSD.

T

tieuquanchua

ngày xưa mình mê SNSD lắm
nhưng bây giờ
T-ARA là mình cực mê luôn
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
yêu TARA kinh khủng

B

barbieflower

mình thích 2ne1
hồi đầu thì mình thích snsd,sau đó lại thích tara nhưng cuối cùng vẫn thích 2ne1 nhất!

Last edited by a moderator:
T

tieuquanchua

yêu Tara nhất cơ

picture.php
[/IMG]
picture.php
[/IMG]

yêu Ji Yeon nhất nhất nhất

Last edited by a moderator:
A

applecake_cherry

2NE1 là nhóm nhạc nữ kpop đầu tiên và duy nhất khiến mình yêu thích. Họ đã thay đổi hoàn toàn định kiến về nhóm nhạc kpop chỉ biết lăng xê, thứ mà họ tập trung là âm nhạc, phong cách và làm việc chăm chỉ.
Yêu nhất Bommie của 2NE1 nữa, ss cực kì xinh đẹp và hát rất hay, giọng khỏe độc và lạ, người khiến mình cho rằng người xinh cũng vẫn hát hay chứ đâu nhép như snsd.

Top Bottom