[Thảo luận] Bạn yêu thích Boy Band K-Pop nào nhất ?

H

hocthayhoktayloigiai

giải tán thì lấy đâu ra chuyện hát cùng nhau************************************************************************************????

C

chankquetdat

Dong Bang tan rã rồi mà cũng nhiều fan ghê nhỉ, nhưng dù sao mình cũng thích SuJu hơn vì thể loại nhạc của nhóm hay hơn DBSK nhiều

M

matnatinhyeu_1995

Dong Bang tan rã rồi mà cũng nhiều fan ghê nhỉ, nhưng dù sao mình cũng thích SuJu hơn vì thể loại nhạc của nhóm hay hơn DBSK nhiều

Tùy cảm nhận của từng người,sở thích của từng người:)

Như đối vs tớ,ko gì hay bằng những ca khúc của DBSK,ko gì thiêng liêng bằng giọng ca ấy:x

Mỗi ca khúc,lại mang tới 1 cảm xúc riêng biệt,mỗi lần nghe lạ tiếp thêm cho tớ 1 sức mạnh lớn lao:x

Nghe những bài hát của DBSK,tớ thực sự hạnh phúc:x chứ ko thể chỉ 1 từ hay mà có thể diễn tả hết được:x

L

l0n3ly_canby

@matna: đúng là sở thích mỗi người khác nhau..:D

mỗi khi nhìn thấy oppa SuJu cười .. tớ mỉm cười .. hạnh phúc .. :x

oppa khóc .. tim tớ đau nhói .. tớ muốn chịu thay những nỗi đau cho các oppa .. :x

oppa hát .. dance .. tớ hạnh phúc tột cùng .. :x

1 luồng sức mạnh vô tận từ SuJu và ELF truyền cho tớ .. :x

để tớ có thể vững bước trên con đường .. trong cuộc sống .. :x

cảm ơn SuJu .. cảm ơn ELF .. về tất cả .. :-*

H

hocthayhoktayloigiai

...Always keep the faith!♥...Hope to the end!♥............
...................................................................................

N

nhoxchanh_dethuong

HAPPY BIRTHDAY TO TVXQ!! Vậy là đã 8 năm trôi qua rùi nhanh thiệt. Vào ngày này 8 năm trước chúa đã ban tặng cho làn âm nhạc K-Pop 1 nhÓm nhạc gồm 5 thiên thần. 5 con người với 5 tính cách. Qúa khứ họ là DBSK, bây jo họ là DBSK và HIỆN TẠI họ cũng sẽ mãi là DBSK. Cảm ơn chúa đã mang họ đến cho Cassiopeia. I LOVE DBSK FOREVER. Các anh mãi mãi ngự trị trong trái tim Cassiopeia DBSK FOREVER 5

N

nhoxchanh_dethuong

Cassiopeia là tên của chòm sao gồm 5 ngôi sao tương ứng với 5 thành viên trong nhóm. Vắng bất kì một ngôi sao nào sẽ không thể trở thành chòm sao Cass, và vì thế, DBSK mãi mãi tồn tại với 5 thành viên. Tuy giờ đây sau vụ kiện với SM ent DBSK phải tách ra làm 2 nhóm nhưng cass vẫn luôn bên các oppa của mình
"♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ ♥ ♥ ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥ღ♥"
Cảm ơn vì các đã có trên dời này những vị thần đã cho em hiểu được thế nào là yêu thương. Nếu có 1 điều ước em sẽ ước rằng không có các anh trên đời. Cass mãi mãi đợi các anh. We love DBSK, We are the one"
1 Lịch sử: TVXQ là cuộc cách mạng to lớn do U-know Yunho cầm đầu 2.Toán học: TVXQ là phép toán 5-3=5 3.Lý học: Sức hút của TVXQ mạnh hơn lực hút Trái đất 4.Địa lý: TVXQ là hành tinh thứ 2 có sự sống dành riêng cho CASS 5.Tiếng anh: TVXQ Cass = Forever Love 6.Văn học: TVXQ là một thứ tình yêu to lớn mà Cass k thể từ bỏ được 7.Hoá học: TVXQ xúc tác với Cass tạo nên 1 dung dịch Red ocean tuyệt đẹp 8.Sinh học: TVXQ là nguyên nhân gây nên triệu chứng hạnh phúc của hàng ngàn trái tim
(TRÍCH DẪN LỜI CỦA CÁC cASS)

Last edited by a moderator:
T

thuy2525

suju no 1
bo phieu cho cac anh :D
:x:x:x
::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

Last edited by a moderator:
H

hocthayhoktayloigiai

dbsk n01 ................................................................................................................................

C

congchuateen258

hehe

trời sao beast thấp thế
mỗi nhóm một cái hay
mình ủng hộ hết nhal
iu tất cả nhìu nhìu

H

hocthayhoktayloigiai

always keep the faith
always keep the faith
always keep the faith