[Thảo luận] Ai xinh nhất trong 2ne1?

S

sone98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

các bạn cùng bình chọn nhé:D
1111. park bom
images

2222.sandara
images

3333. nhóm trưởng CL
images

4444. em út minzy
images

cùng bình chọn nha!

L

linhchi98_kpopfan

hehe.............
park bom là xinh nhất đoá:))
sandara cũng xinh ko kém đâu nha!

T

thuy2525

images

thích chị này nhất
mắt siêu đẹp :x:x:x

...................................................................

G

ga_cha_pon9x

Mình thích unnie Sandara :xNhìn rất...:x*ko tả nổi:x*
Bom cũng xinh ko kém,Bom có vẻ đẹp rất nữ tính :x

F

freakie_fuckie

Ều Boom xấu òm, trông cái nào để hiệu ứng thì đẹp thôi, chứ mà phóng to + mộc + gần thì thôi rồi không tả nổi =))

Sandra thì được cái trẻ trung xinh xắn >:D< Nhưng mà tớ thì tớ vẫn thấy CL xinh hơn >:D<
Đặc biệt là trong mấy hit trở lại đây, Xi Leo trong clip vừa cá tính vừa nổi bật :)
Xem I'm the best thì sẽ thấy ngay thôi mà :p

L

l0n3ly_canby

Ều Boom xấu òm, trông cái nào để hiệu ứng thì đẹp thôi, chứ mà phóng to + mộc + gần thì thôi rồi không tả nổi =))

Sandra thì được cái trẻ trung xinh xắn >:D< Nhưng mà tớ thì tớ vẫn thấy CL xinh hơn >:D<
Đặc biệt là trong mấy hit trở lại đây, Xi Leo trong clip vừa cá tính vừa nổi bật :)
Xem I'm the best thì sẽ thấy ngay thôi mà :p

phải make up thì mới xinh đc chớ ;;) như 9 làng Káo ík ;;) ko make thỳ chắc gì đã bằg 1 nửa của Bom 8-} Buzz nói hơi quá lời nhỉ 8-|

cá tính thôi rồi :x trước kết Bom nhưg từ bài Kiss quay qua nàg Dá rà ;)) nàg ík đẹp mê con nhà bà li :-*

p.s: nói chug là vote cho Sandara ;;)

K

kute_monkey_98

Bầu cho CL trưởng nhóm
tuy chị ấy không xinh bằng Park Bom
nhưng mình thấy trông chị ấy cá tính

S

sone98

phải make up thì mới xinh đc chớ ;;) như 9 làng Káo ík ;;) ko make thỳ chắc gì đã bằg 1 nửa của Bom 8-} Buzz nói hơi quá lời nhỉ 8-|

thứ nhất, bạn nói 9 làng Káo là có ý gì thế. Họ là người chính cống đó
thứ hai, đến người bình thường thui cũng make thì tại sao phải so sánh giữa các sao kpop khi họ ko make cơ chứ.
thứ ba, bạn nói "ko make thỳ chắc gì đã bằng 1 nửa của Bom" tức là bạn cũng phải thừa nhận rằng"""""9 làng cáo"""""" đó cũng xinh ko kém gì nàng Bom, vậy thì cớ gì bạn phải nặng lời gọi họ là "9 làng Káo" như vây chớ
hơn nữa, sao hàn thì hầu như ai mà chả đụng tới dao vs kéo cơ chứ, đúng, s9 có phẫu thuật thẩm mỹ nhưng cũng đâu có chắc rằng Bom ko phẫu thuật thẩm mỹ chứ.
Tôi là fan của snsd!

L

l0n3ly_canby

thứ nhất, bạn nói 9 làng Káo là có ý gì thế. Họ là người chính cống đó
thứ hai, đến người bình thường thui cũng make thì tại sao phải so sánh giữa các sao kpop khi họ ko make cơ chứ.
thứ ba, bạn nói "ko make thỳ chắc gì đã bằng 1 nửa của Bom" tức là bạn cũng phải thừa nhận rằng"""""9 làng cáo"""""" đó cũng xinh ko kém gì nàng Bom, vậy thì cớ gì bạn phải nặng lời gọi họ là "9 làng Káo" như vây chớ
hơn nữa, sao hàn thì hầu như ai mà chả đụng tới dao vs kéo cơ chứ, đúng, s9 có phẫu thuật thẩm mỹ nhưng cũng đâu có chắc rằng Bom ko phẫu thuật thẩm mỹ chứ.
Tôi là fan của snsd!

ấy đừg nóg ;;) đừg war ;;) tớ là tớ bị ban nick 1 lần oy` nên hãi lắm :-* ( làng Káo tớ chỉ nhái lại của bạn quangnhatkut3 thui ;;)

bạn Nhật í là Sone 100% ;;) lun lun ca ngợi snsd và là Mod box âm nhạc 8-} tớ ko nói "chắc gì đã bằg 1 nửa" là có ý tôn trọg đấy chứ ;;) có thừa nhận gì đâu ;;) hay là ấy ngộ nhận nhể =)*

Bom PTTM cũg tốt :x bởi vì làg í ko show hàg cho bàn dân thiên hạ ;;) ko làm trái với đạo đức lươg tâm ;;) ko làm ô nhục thah dah Tổ quốc :-*

mà ấy ko nhớ là quy địh ko đc dùg chữ viết màu đỏ àk :D nhìn 5 chữ mà choág hết cả đầu =)) ai khảo mà khai 8-} đỏ choét @};- màu đỏ là của Cass mà :-j

tớ chả làm gì sai cả nên stop nhá ;;) ấy có cmt lại tớ cũg chả rổi reply đâu 8-} tớ sự bị ban nick ;;) thật đấy :-*

T

thuy2525

ấy đừg nóg ;;) đừg war ;;) tớ là tớ bị ban nick 1 lần oy` nên hãi lắm :-* ( làng Káo tớ chỉ nhái lại của bạn quangnhatkut3 thui ;;)

bạn Nhật í là Sone 100% ;;) lun lun ca ngợi snsd và là Mod box âm nhạc 8-} tớ ko nói "chắc gì đã bằg 1 nửa" là có ý tôn trọg đấy chứ ;;) có thừa nhận gì đâu ;;) hay là ấy ngộ nhận nhể =)*

Bom PTTM cũg tốt :x bởi vì làg í ko show hàg cho bàn dân thiên hạ ;;) ko làm trái với đạo đức lươg tâm ;;) ko làm ô nhục thah dah Tổ quốc :-*

mà ấy ko nhớ là quy địh ko đc dùg chữ viết màu đỏ àk :D nhìn 5 chữ mà choág hết cả đầu =)) ai khảo mà khai 8-} đỏ choét @};- màu đỏ là của Cass mà :-j

tớ chả làm gì sai cả nên stop nhá ;;) ấy có cmt lại tớ cũg chả rổi reply đâu 8-} tớ sự bị ban nick ;;) thật đấy :-*

hay đấy
hóa ra cũng đã bị ban nick 1 lần :))
ăn nói như thế không bị ban nick thì .....@-)@-)
khi nói cái kiểu lấp lửng ấy thì ai mà trả đoán ra được , tôi cũng học bạn thôi
nói ai khảo mà khai thật là chối :))
snsd đâu có làm xấu mặt hàn quốc ?????
snsd còn làm cho làng giải trí hàn quốc sung hơn :x
không có snsd , bigbang , suju , dbsk , .....thì âm nhạc hàn quốc đâu có tồn tại được
snsd cũng được xếp vào hạng sao lớn đấy bạn trẻ ạ :))
:)>-:)>-p/s : bà huyền này nói hay đấy , lần này tôi ủng hộ bà . nói hộ bà luôn :D

T

tanpopo_98

không có snsd , bigbang , suju , dbsk , .....thì âm nhạc hàn quốc đâu có tồn tại được

:-j~ tất nhiên rồi :-j ~ bigbang, suju, dbsk,... trở thành huyền thoại rồi :-j

Tớ đồng ý rằng thì là snsd rất chi là nổi :'x ~ s9 đi khắp thế giới, mới đây lên báo Mỹ đấy bạn, đợt s9 qua Mỹ và có một buổi phỏng vấn Rất CHI LÀ LỚN, ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI CHÚ Ý ĐẤY ;;)~

ờ Sao lớn ~ có ai bảo s9 sao nhỏ đâu =="!

s9 liên tiếp nhận giải MAMA tuy chỉ comeback cuối năm đấy, được NGHỆ SĨ CỦA NĂM đấy ;;)~

Vâng! Nếu không có s9 thì làm gì có nền âm nhạc Kpop được lổi tiếng như thế ~ :-j không bao giờ trong lịch sử luôn ấy ...

Nổi tiếng và rất chi là có nhiều cú Hit, The Boys (đúng chứ nhỉ ss êu;]]) ra là cuối năm, thế mà hơn đứt những Nghệ sĩ Kpop cả năm trời đóng góp. :D~ Đúng là rất chi Pơ phếch!

Mà thôi ~ Đây là nơi nói về 2NE1 yêu mà :x

Vote cho Bom béo yêu :-* ~

Last edited by a moderator:
T

thuy2525

Tớ đồng ý rằng thì là snsd rất chi là nổi :'x ~ s9 đi khắp thế giới, mới đây lên báo Mỹ đấy bạn, đợt s9 qua Mỹ và có một buổi phỏng vấn Rất CHI LÀ LỚN, ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI CHÚ Ý ĐẤY ;;)~

s9 liên tiếp nhận giải MAMA tuy chỉ comeback cuối năm đấy, được NGHỆ SĨ CỦA NĂM đấy ;;)~

Vâng! Nếu không có s9 thì làm gì có nền âm nhạc Kpop được lổi tiếng như thế ~ :-j không bao giờ trong lịch sử luôn ấy ...

Nổi tiếng và rất chi là có nhiều cú Hit, The Boys (đúng chứ nhỉ ss êu;]]) ra là cuối năm, thế mà hơn đứt những Nghệ sĩ Kpop cả năm trời đóng góp. :D~ Đúng là rất chi Pơ phếch!

chị bom xinh thế mà gọi là bom béo sao ? :D:D:D..........................................................................................................................................

L

l0n3ly_canby

lổi tiếng là thế là0 =)) quá lổi và lổi thỳ đúg hơn ;;) mà e nói chuẩn nhá :-* côg sức cả năm của người ta cũg ko bằg 1 cú "lột xác ngoạn mục ~ chuyển đổi hình tượg nữ tíh thàh sexy và quyến rũ của s9" 8-} nguyên của kêh 14 ạ *gãi gãi*

Nghệ sĩ **** **** nhiều nhất của năm :)) chắc e hiểu nhỉ ;))

Bom béo ;)) vòg 2 mà thon đi tí nữa thỳ nhất :x cơ mà s vẫn kết Dara hơn :x cái mẹt nhìn yêu thôi rồi :D mẹt mộc của làng ík cũg hết chịu nổi ;;) cá tíh con nhà bà dính :-*

p.s: chúc mừg zai đả0 nhà e :x

T

tanpopo_98

béo mà :">~ tại nàng ý ăn nhiều Ngô nướng quá =]*~ Bom béo :x Dara mặt trái xoan, mi nhon hơn .... Bom đã thế mặt lại tròn tròn ^^~ nhìn dễ thương thôi ..^^~

Ối sao cho zai em vô đây :"> ngại quá

L

linh_chi_no1

2ne1
ai cũng yêu hết
vừa yêu vừa cá tính :x
hát hay
:x nhưng yêu nhất là trưởng nhóm CL
nghe i am the beast cái là kết luôn

B

barbieflower

các thành viên của 2ne1 đều xinh nhưng mình thấy park bom xinh nhất!
khuôn mặt trông rất kute và hoàn hảo

A

anhanhlanchi

mình thì thấy Sandara đẹp nhất .
chị đầu nhìn hông rõ ..
......................................

Top Bottom