THANHHAI12A2- Happy birthday to you!

Status
Không mở trả lời sau này.
M

muathu1111

hà hà ..... mới có 17 mừ ...... sớm vậy trời ....... 1 tuần nữa ....... kiểu này là tổ chứ sn xong rùi ăn noel luôn cũng nên ...... đc càng nhiều quà ...... :)):)):)):)):))
Đàng nào cũng vào rùi thì cũng nên mừng cho bác ...... Chúc bác sang tuổi mới học hành thật tốt rùi còn mau chuồn về nước cho sớm .. :D:D:D:D

Đếm xem có mấy cây nến đó ... :D:D:D

T

teatrinh

^^, em chúc a sinh nhật vui vẻ, hì, rất muns đc nc vs a và làm quen vs e gái a;)), chị ấy xinh quá:p

thích nhất câu này, cảm ơn bạn nha, lần đầu cơ người khen em gái anh, không biết "em gái" anh là ai nhỉ???
^^.....
không ngờ tổ chức sinh nhật lại vui thế......hì hì;););););););)

à à, tất nhiên anh hải, em vẫn không lơ là tổ chức sinh nhật cho anh đâu mà!:D:D:D:D

mỗi ngày em sẽ giáng tranh thủ lên tặng anh một bài hát mà em thích, anh cố nghe hết nhé!:p:p:p
[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?OC9hMy84YTNkZWVkZmViMWFhYWIyYjdhMzVkNjFkM2QzODM0OC5cUIbaBmUsICDN8U3ByaW5nIHRpWeBWV8WWlydW1hfHRydWV8[/MUSIC]

Last edited by a moderator:
H

happykid

chúc anh Hải sinh nhật vui vẻ
già thêm 1 tuổi buồn anh nhể?;))

em gãy tay nên ko mua quà được! anh thông cảm nha

nhà Deathnote muôn năm

p/s: chị Trà và em gái anh Hải hả?

T

teatrinh

chúc anh Hải sinh nhật vui vẻ
già thêm 1 tuổi buồn anh nhể?;))

em gãy tay nên ko mua quà được! anh thông cảm nha

nhà Deathnote muôn năm

p/s: chị Trà và em gái anh Hải hả?

chỉ là chị "trà' thui, chị không phải là em ruột anh hải:(:(:(:(:( and anh í cũng ko có em gái ruột:D:D:D:D thì phải...
mà í là bạn í khen chị đó em, hì hì.....khen chị trà đó em..
mà "chị Trà " đó là chính là chị.hì hì, ngại quá cơ.^^

G

gioxanh

anh Hải thích nhé, còn lâu mới đến sinh nhật mà topic đã đầy ng chúc mừng ;))
học giỏi thì khỏi bàn thủ khoa nhé ;)) chúc anh đẹp zai hơn. Thế thôi ;)) học đừng giỏi quá không lại lắm kẻ ghen tị. Vừa vừa thôi anh nhé :">

T

tomcangxanh

Vào muộn quá cơ :"> tại em bận thi hk, ko onl, ko biết :">

chúc anh nhanh lấy đc bằng ;)) về nước sớm ;))

tặng anh:

H

huongkc

hôm nay mới vao nên mới nhớ ngày nì

chúc anh Hải học hành chăm chỉ sớm về phục vụ đất nước nhé :)

A

akaaki

em 1 mem mới 100%
đang muốn tìm bạn trên diẽn đàn :D nên lượn lờ lung tung thấy box sinh nhật dù không được mời nhưng mừ cũng muốn ghé qua(tự nhiên quá:D)
chúc anh HẢI(em không biết anh là ai nhưng tên anh em thích;)) và mong đc làm bạn với anh:)>-
em muốn chúc anh :On such a day like your birthday, may you be in arm with a truly happy day bringing fulfillment of your favorite hope your brightest promise.
(tạm dịch là Trong ngày sinh nhật tốt đẹp này, chúc anh những ngày thực sự hạnh phúc ở trong tầm tay của anh. Và những ước mơ rực rỡ nhất đều có thể thực hiện được)và let my deep blessing always. Surround magnificent travel of your life;););) HAPPY BIRTHDAY :D

mùa đông lạnh mà ăn socola thì cuộc đời còn gì hanh phúc hơn

chúc anh Hải học hành chăm chỉ sớm về phục vụ đất nước nhé
???? Ớ anh không ở trong nước à???

T

teatrinh

trời se lạnh.........
mời mọi người uống cái này nha!

và nghe bài hát này nữa...

[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?YS83YS9hN2EwNjMwNmZjOTQ4YThmNzI0MmM1MzMzNjZkOGIzNC5cUIbaBmUsICDN8TG9dUngZyBMWeB25nIEFnWeB3xZaXJ1WeBWF8dHJ1ZXw[/MUSIC]

M

mixu170

chúc mừng sinh nhật bạn
chúc bạn 1 năm đầy vui vẻ hạnh phúc và trưởng thành hơn nữa

chúc bạn giáng sinh an lành

C

conang_buongbinh3007

Sinh nhật zui ze!!!..(^_^)

1/ + Hãy để những lời chúc sâu lắng của tôi luôn ở bên cạnh cuộc sông tuyệt vời của bạn. tôi hy vọng trong năm tới bạn luôn khỏe mạnh và thuận buồm xuôi gío trong công việc. Sinh nhật vui vẻ.
2/ "Chúc ấy lun ấm áp, cả bên trong lẫn bên ngoài [[:x]] "
3/ "Chúc bạn ăn ngoan, học ngoan, chóng nhớn và lun cười toe"

Happ birthday to you!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom