THANHHAI12A2- Happy birthday to you!

Status
Không mở trả lời sau này.
T

teatrinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt....why
Vì hôm nay là ngày 24/12 …
images

Ngày 24/12 thì lien quan gì đến mình, có chăng sắp đến giáng sinh…từ từ nhớ lại đã, oai đó là ngày sinh nhật củ….a một người tên là hải thì phải.
Anh hải là ai? Cái tên này nghe là lạ……..trời ơi, anh hải là anh trai mình chứ ai! Có thế mà không biết.
hì hì , em giả nai đó!
vậy,
phần 1 đặt vấn đề:
Thanhhai12a2:cool::cool::cool:( anh hải) là ai vậy nhỉ?

phần 2 giải quyết vấn đề:
Hì hì, đây là lời giới thiệu của riêng tớ ( chú í mang cả tính khách quan và chủ quan hen)

• đó là anh tớ
    images
  • anh hải học giỏi cực luôn.:khi (152)::khi (152)::khi (152)::khi (59)::khi (59)::khi (59)::khi (59)::khi (59)::khi (59):
    images
  • anh hải hát hay lắm í.:khi (141)::khi (141)::khi (141)::khi (141)::khi (141)::khi (141):
  • Anh hải có vẻ rất am hiểu về mấy trò nghịch ngợm của lũ học sinh như tớ ( chắc cũng làm nhiều rùi ^^)
    images
  • Là người kể cho tớ nghe câu chuyện con gái- con trai, khiến tớ thấy làm con gái thật tuyệt! ( nhưng làm con trai còn tuyệt hơn>.<):khi (183)::khi (183)::khi (191)::khi (73):
  • Là người thỉnh thoảng nhắc nhở tớ chú í đến cách ăn nói của con gái.( chẹp chẹp).
  • phần 3 kết luận:
  • cuối cùng là người tớ quý nhất trong những người sinh ra vào 24/12 (…có thể thay đối^^ theo không gian và thời gian, có vẻ khó xảy ra lắm! hì hì).

Còn rất nhiều nữa nhưng nói ra hết thì tớ sẽ bị trọng thương mất.
anh trai, em nghĩ một điều đơn giản rằng: nếu không có ngày này thì tháng 12 không đủ 31 ngày, ngày em thi đại học sẽ phải đến gần hơn, nhưng mà lại nhanh đến tết hơn hì hì. Dù thế quan trọng hơn tất cả (hơn cả việc em không được …..đi ăn kem) nếu không có ngày này cách đây tròn 20 năm thì giờ…đã không có một công dân tốt bụng mang tên thanh hải ( siêu cute!). :D:D:D:D
vậy là quá đủ quan trọng và đáng nhớ để anh , em và nhưng người bạn yêu quý của 4rum ăn mừng rùi phải không, :khi (95)::khi (95)::khi (95)::khi (95)::khi (95)::khi (95)::khi (95)::khi (95)::khi (95)::khi (95):cảm ơn mọi người nhiều vô cùng ( tổ quốc ta ơi)

tình hình là rất tình hình, dù tớ đã làm 1 bài diễn thuyết dài dài nhưng vẫn không mấy ai biết nhiều về tiền bối thanhhai12a2 nên tớ chú thích thêm cái này nữa, ai muốn tìm hiểu thêm thì vào đây nhé, nhà anh í á mà, ngoài ra cũng có thể vào trang chủ học mãi, mục học sinh tiêu biểu hay sao í^^( tự hào lắm cơ)
http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=151107

[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?ZS9hNS9lYTU2ZDmUsIC0MzEwYmRiNGMzN2Q5MDA3ZDQ0YmZmNjVjMC5cUIbaBmUsICDN8SGFwmUsICHkgYmlydGhkYXkgdG8geW91fGRhWeBmmUsICgY2FwIG5oYXB8dHJ1ZXw[/MUSIC]

ông đang xem danh sách tặng quà năm nay có anh hải không đấy, em biết mà!^^

Last edited by a moderator:
H

hothithuyduong

dù không biết là ai nhưng mình chúc bạn có một sinh nhật vui vẻ
bước sang tuổi mới thành công hơn học giỏi hơn đẹp trai hơn na
còn đây là quà của mình na
bánh dã
images

images

quà nek

T

teatrinh

anh, chuẩn bị sinh nhật cho anh, mà giờ tay em tê cứng rồi! lạnh quá mà, dùng chuột nhiều! hì hì.
chúc anh giáng sinh vui vẻ nữa.

F

flora_quynh_anh

Happy birthday!!! Chúc anh sinh nhật vui vẻ, được nhiều quà tặng và lời chúc từ các bạn!!!

J

jeetkunedo_9x

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ ngày càng học giỏi.
Kinh tế của mình yếu kém lắm nên ko có quà khi nào làm ra tiền sẽ tằng sau nha :D;)

S

starfish_blue_sea

Chúc anh Hải 1 sinh nhật vui vẻ, và một kì học thật tốt
chắc Niu-di-lân giờ còn nóng chán..chẹp !

T

traimuopdang_268

phần 1 đặt vấn đề:
Thanhhai12a2( anh hải) là ai vậy nhỉ?

phần 2 giải quyết vấn đề:
Hì hì, đây là lời giới thiệu của riêng tớ ( chú í mang cả tính khách quan và chủ quan hen)

* đó là ........................

Đáp

án

Là:

Yu cũng không biết =)):D:D:D

Happy Birthday :D
Thích nhất cái bánh ga tô. Rét quá, Được thế thật thì ấm áp lắm ấy, :D
Chúc bạn sn vui vẻ, hp, may mắn, thành công và được cô em bái teatrinh ngày càng yêu quý:D;))

T

toi0bix

sướng thật ;)) có e gái quan tâm thế này còn j nữa ;))
chúc tiền bối box sinh sinh nhựt vui vẻ ;))
@ Lại ăn ké :))

P

puu

tự dưng cậu làm tớ muốn khóc vì nhớ đến anh trai
anh trai cũng đã từng một thời sống bên tớ
cũng từng nhắc nhở tớ là "mày là con gái mà.......đi dậm sầm sầm " và vvvvv
anh trai cũng đã có rất nhiu kỉ niệm vs cô em gái này
ban nói về anh trai bạn làm tôi thấy có j giống mình
cảm ơn ngày hôm nay, cảm ơn sn của người sinh vào ngày 24/12
chắc tôi sẽ nhớ ngày này để năm sau tự mình nt chúc mừng mà ko cần đường link của cô em gái thân iu (của chủ nhân bữa tiệc này ) gửi đến

CHÚC SINH NHẬT VUI VẺ , THANH HẢI (cái tên khá hay)
mà anh cậu họ j vậy ? :)) :)

M

marucohamhoc

Hihi, tuy mình ko biết Thanhhai là bạn nào nhưng bạn thật may mắn vì có 1 người em gái tốt và thương anh như teatrinh
chúc bạn sn vui vẻ, có nhiều quà ^^, thi học kì toàn điểm 10 nha

L

lananh_vy_vp

^^, em chúc a sinh nhật vui vẻ, hì, rất muns đc nc vs a và làm quen vs e gái a;)), chị ấy xinh quá:p
[YOUTUBE]QMf04ubvEhY[/YOUTUBE]

T

teatrinh

Hihi, tuy mình ko biết Thanhhai là bạn nào nhưng bạn thật may mắn vì có 1 người em gái tốt và thương anh như teatrinh
chúc bạn sn vui vẻ, có nhiều quà ^^, thi học kì toàn điểm 10 nha

hì hì, anh hải học xong THPT ùi...hì hì.:D:D:D:D
tớ cũng không biết đó thang điểm của nơi anh học là mấy,;);););)

hì hì, cảm ơn các bạn nhiều lắm!

[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?Ny9iZS83YmUwZjmUsIC0ZWExZWE2NGRmMjExNTNjN2ExMzhiOWNiYS5cUIbaBmUsICDN8Uml2ZXIgZmxvInagaMEd3MgaW4geW91ICggmUsICGlhWeBm8gKXxZaXJ1WeBWF8dHJ1ZXw[/MUSIC]

M

miss_kool

chúc bác thanh hải nhà ta ngay càng"xưn đệp" ah^^ e thất lễ ( đc bít quá muộn )

k kịp chuẩn bị quà cho bácddc e cáo lỗi trước :D nhưng thực sự e cũn k bít bác là ai cả

chúc bác có 1 cái sn vui vẻ,hạnh phúc bênnguoi thân, 1 mùa giáng sinh an lành...........................

Best wishes for you!!! :x

Q

quynhtrang1996

sinh nhật ngày đẹp nhỉ
chúc bạn sinh nhật vui vẻ...........ngày càng hok joûi và đẹp trai hơn nhá........................
tặng bạn món waø nhỏ.........

N

ngoleminhhai12k

Hi ! Tiền bối đi trước nên cũng chưa hiểu nhiều về tui lắm. nhưng dù sao cũng là bạn cũng là đồng nghiệp ở box sinh này
Rất vui hki được tham dự buổi tiệc vui này

Chúc ông sống vui vẻ, thành công và có bước tiến may mắn !

Quà đây !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom