Tâm sự Thanh xuân của tôi có...

hoa du

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
13 Tháng ba 2018
1,636
4,603
486
19
Thái Nguyên
THPT Nguyễn Huệ
:D
theo mình... Thanh xuân là khỏng thời gian lý tưởng nhất để thực hiện những ước mơ.
Thanh xuân là khoảng thời gian để vui chơi, kết bạn và tràn dầy tiếng cười ^^

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
:D
theo mình... Thanh xuân là khỏng thời gian lý tưởng nhất để thực hiện những ước mơ.
Thanh xuân là khoảng thời gian để vui chơi, kết bạn và tràn dầy tiếng cười ^^
Thanh xuân mà nhỉ :D Hồng phấn, xinh đẹp và tuyệt vời ^^

• Like
Reactions: phamkimcu0ng

Minji's Ami's

Học sinh
Thành viên
21 Tháng hai 2019
65
75
46
17
Thanh Hóa
THCS Thiệu Nguyên
Thanh xuân cũng như tuổi trẻ của mỗi con người đều trải qua các con đường, từ bằng phẳng đến gập ghềnh, đến chông gai rồi lại trở về bằng phẳng.
Trong thanh xuân ấy có bao nhiêu niềm vui, niềm nuối tiếc, niềm thương nhớ khó tả...
Giống như là...cơn mưa mùa xuân vậy, chẳng đủ làm ướt áo ai, chẳng đủ để mình phải chạy đi trốn nhưng lại đủ để mình cảm nhận được một nụ cười, khóe môi của ai đó...​
tien-gan-den-trai-tim-em

Tuổi trẻ trôi qua rất nhanh nên xin người đừng lãng phí thanh xuân.
Thanh xuân giống như nước vậy dù bạn nắm chạt hay mở tung bàn tay thì nước vẫn sẽ chảy qua kẽ tay mà đi mất.​

Bầu trời xanh sẽ quay trở lại nhưng thời gian chẳng thể quay về.
Thanh xuân của tôi có chàng trai khiến tôi ngày đêm thương nhớ...
Thanh xuân của tôi có những đứa bạn cùng tôi ăn vụng, cùng tôi trốn tiếp rồi lại cùng tôi chịu phạt...
Thanh xuân của tôi có những nụ cười mà tôi chẳng thể quên...
Thanh xuân của tôi có một người vì tôi mà ngốc nghếch đứng đợi nơi hàng lang chờ tôi về để rồi phũ phàng bị đẩy ra...
Thanh xuân của tôi có những giọt nước mắt mà không thể cưỡng lại tự tuôn chảy...

Đúng vậy, thanh xuân đầy điều hối tiếc, đầy điều vui vẻ mà chẳng ai dám buông tay.

Vậy thanh xuân của bạn có gì? Chia sẻ cùng chúng mình nhé.
Hãy để nơi đây trở thành nơi lưu trữ tuổi trẻ của bạn.
Chúc bạn một cuộc đời an lành. <3​
@NTD Admin @phamkimcu0ng @Mai Anh 2k5 @Quang Đông @temotojirimo12 @Asuna Yuuki @Tuấn Anh Phan Nguyễn @Đức Nhật @Tống Huy @Nguyễn Như Tuyết @Mart Hugon @Nguyễn Linh_2006 @peekaiyuan64 @ARMY's BTS @Hoàng Vũ Nghị @dangtiendung1201
Thanh xuân của mình thì có học , chơi và quan trọng nhất là mình đã được biết và yêu Bangtan :Tonton10:Tonton16:p:p

Minh lầy :3

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tư 2019
220
432
66
18
Hà Nội
Trường THCS Phú Kim
Thanh xuân cũng như tuổi trẻ của mỗi con người đều trải qua các con đường, từ bằng phẳng đến gập ghềnh, đến chông gai rồi lại trở về bằng phẳng.
Trong thanh xuân ấy có bao nhiêu niềm vui, niềm nuối tiếc, niềm thương nhớ khó tả...
Giống như là...cơn mưa mùa xuân vậy, chẳng đủ làm ướt áo ai, chẳng đủ để mình phải chạy đi trốn nhưng lại đủ để mình cảm nhận được một nụ cười, khóe môi của ai đó...​
tien-gan-den-trai-tim-em

Tuổi trẻ trôi qua rất nhanh nên xin người đừng lãng phí thanh xuân.
Thanh xuân giống như nước vậy dù bạn nắm chạt hay mở tung bàn tay thì nước vẫn sẽ chảy qua kẽ tay mà đi mất.​

Bầu trời xanh sẽ quay trở lại nhưng thời gian chẳng thể quay về.
Thanh xuân của tôi có chàng trai khiến tôi ngày đêm thương nhớ...
Thanh xuân của tôi có những đứa bạn cùng tôi ăn vụng, cùng tôi trốn tiếp rồi lại cùng tôi chịu phạt...
Thanh xuân của tôi có những nụ cười mà tôi chẳng thể quên...
Thanh xuân của tôi có một người vì tôi mà ngốc nghếch đứng đợi nơi hàng lang chờ tôi về để rồi phũ phàng bị đẩy ra...
Thanh xuân của tôi có những giọt nước mắt mà không thể cưỡng lại tự tuôn chảy...

Đúng vậy, thanh xuân đầy điều hối tiếc, đầy điều vui vẻ mà chẳng ai dám buông tay.

Vậy thanh xuân của bạn có gì? Chia sẻ cùng chúng mình nhé.
Hãy để nơi đây trở thành nơi lưu trữ tuổi trẻ của bạn.
Chúc bạn một cuộc đời an lành. <3​
@NTD Admin @phamkimcu0ng @Mai Anh 2k5 @Quang Đông @temotojirimo12 @Asuna Yuuki @Tuấn Anh Phan Nguyễn @Đức Nhật @Tống Huy @Nguyễn Như Tuyết @Mart Hugon @Nguyễn Linh_2006 @peekaiyuan64 @ARMY's BTS @Hoàng Vũ Nghị @dangtiendung1201
Hiện tại thanh xuân của em chỉ gói gọn trong từ ế :p
mặc dù Ế là vì quá tử tế. Ế là vì không đủ kinh tế để khống chế tình yêu.

Top Bottom