Thắc mắc Thành viên năng động

tttpbmt3002@gmail.com

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng mười 2017
873
1,231
159
20
Đắk Lắk

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Cho mik hỏi làm thế nào để là thành viên năng động của tháng vậy mọi người?
Mà làm thành viên năng động có đc thưởng điểm ko nhỉ???
Là 1 TV lọt top 5 năng động 4 tháng liền mình có chia sẻ là để lọt vào top bạn phải có kiến thức để hỗ trợ bài, bạn hỗ trợ tích cực và số bà viết tháng đó nằm trong top 5 của tháng thì sẽ đc vinh danh. Theo mình biết là chưa có phần thưởng tiền ảo hay đtt cho TV năng động tháng mà phần thưởng hiện tại là đc vinh danh nhé!

tttpbmt3002@gmail.com

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng mười 2017
873
1,231
159
20
Đắk Lắk
Là 1 TV lọt top 5 năng động 4 tháng liền mình có chia sẻ là để lọt vào top bạn phải có kiến thức để hỗ trợ bài, bạn hỗ trợ tích cực và số bà viết tháng đó nằm trong top 5 của tháng thì sẽ đc vinh danh. Theo mình biết là chưa có phần thưởng tiền ảo hay đtt cho TV năng động tháng mà phần thưởng hiện tại là đc vinh danh nhé!
ý là các bài hỗ trợ đều chất lượng à bạn?

tttpbmt3002@gmail.com

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng mười 2017
873
1,231
159
20
Đắk Lắk
Họ có kiểm chứng đúng ko?

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Cho mik hỏi làm thế nào để là thành viên năng động của tháng vậy mọi người?
Mà làm thành viên năng động có đc thưởng điểm ko nhỉ???
Chào em,

Để trở thành 1 thành viên năng động cực đơn giản luôn nha em. Em chỉ cần hoạt động năng nổ, hỗ trợ các bạn hết mình, đăng nhiều bài viết có nội dung hữu ích về học tập là có cơ hội lên top thành viên năng động nha em :D

Phấn đấu nhé

Top Bottom