Sử 9 thành lập Đảng Cộng Sản Việt Nam vào đầu năm 1930

Diệm Linh Cơ

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng chín 2017
314
96
94
19
Khánh Hòa
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1.Nguyên nhân nào dẫn đến việc thành lập Đảng Cộng Sản Việt Nam vào đầu năm 1930. Hãy chỉ ra nguyên nhân khách quan và nguyên nhân chủ quan? Nguyên nhân nào là yếu tố quyết định?
Giúp em với chị @Võ Thu Uyên ơi... :Tonton18

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
1.Nguyên nhân nào dẫn đến việc thành lập Đảng Cộng Sản Việt Nam vào đầu năm 1930. Hãy chỉ ra nguyên nhân khách quan và nguyên nhân chủ quan? Nguyên nhân nào là yếu tố quyết định?
Giúp em với chị @Võ Thu Uyên ơi... :Tonton18
Cần gấp không em? Nếu gấp thì nhờ anh @Thái Minh Quân giúp em được không nhỉ? Chị đang soạn bộ đề cương ôn thi HSG, tuần sau thi rồi nên hơi vội. Xin lỗi em nhé!
Nếu rảnh chị sẽ giải quyết nha!
@Thái Minh Quân, anh giúp bạn nhé!

Thái Minh Quân

Cựu Cố vấn Lịch sử | Cựu Chủ nhiệm CLB Lịch sử
Thành viên
29 Tháng mười 2018
3,304
4,365
561
TP Hồ Chí Minh
THCS Nguyễn Hiền
mình cũng bận chút việc cho ngày mai nên tạm thời chưa giải ngay. Câu này trong SGK, diễn đàn cũng có một số câu tương tự. Em xem nhé
Uyên có đề cương HSG thì thi xong có thể up lên đây cho những bạn nào cần nhé

Diệm Linh Cơ

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng chín 2017
314
96
94
19
Khánh Hòa
Cần gấp không em? Nếu gấp thì nhờ anh @Thái Minh Quân giúp em được không nhỉ? Chị đang soạn bộ đề cương ôn thi HSG, tuần sau thi rồi nên hơi vội. Xin lỗi em nhé!
Nếu rảnh chị sẽ giải quyết nha!
@Thái Minh Quân, anh giúp bạn nhé!
dạ chưa cần ngay nhưng thứ 5 là em đã kiểm tra rồi ạ nên phải học vào thứ 4:Rabbit17

mình cũng bận chút việc cho ngày mai nên tạm thời chưa giải ngay. Câu này trong SGK, diễn đàn cũng có một số câu tương tự. Em xem nhé
Uyên có đề cương HSG thì thi xong có thể up lên đây cho những bạn nào cần nhé
có thể chỉ cho em những câu tương tự ấy... ở đâu không?:Tonton18

Last edited by a moderator:
Top Bottom