Tâm sự Thần tượng HMF của bạn là ai?

Thảo luận trong 'Tâm sự bạn trẻ' bắt đầu bởi Trần Mạnh Quân, 22 Tháng chín 2018.

Lượt xem: 717

1. The Joker

The Joker BTV World Cup 2018 Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    ๖ۣۜHØℂℳムノ➻❥ℱøԻμ๓™★彡

Mình thần tượng @Bùi Thị Diệu Linh và chị @Phạm Ngọc Thảo Vân :D

2. Kuroko - chan

Kuroko - chan Học sinh tiêu biểu Thành viên HV CLB Hội họa

Trường học/Cơ quan:
    Trường Đời

Thần tượng của tớ là
    @hip2608 tớ cũng chả biết vì sao nữa
    @NHOR@Hồng Nhật vì hai người này giỏi hóa ^^
    Chả nhớ còn ai không nữa

Thiên ThuậnHồng Nhật thích bài này.
  3. Thư Vy

Thư Vy Học sinh tiến bộ Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Bangtan School <3

chời má, cái diễn đàn này đâu có mỗi mình tui vẽ
    còn nhiều thành phần vẽ đẹp lắm a :v :Tuzki40

Chii _07NHOR thích bài này.
  4. hip2608

hip2608 Học sinh gương mẫu Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THPT

Thần tượng của mình trên diễn đàn thật sự là ko có, nhưng có những người này mình đặc biệt ngưỡng mộ và quý mến như tiền bối vậy:
    Chị @KHANHHOA1808- người đầu tiên hỗ trợ 1 bài lý dao động cơ cho e, chắc chị sẽ khó nhớ ra e là ai lắm, nhưng e cảm ơn những bài giải của chị ạ :D

A @tienlong142, chị @taurussa - 2 a chị đã hỗ trợ e rất nhiều trong thời gian e học lớp 11 lúc mới học chương trình Lý 12 (e quá "gà mờ" Lý nên gần như ko có hướng giải >.<) ,,,cảm ơn a chị đã dành thời gian quý báu của mình đã giải đáp những câu hỏi ko thể ngu hơn :p. Hai a chị cũng là người giảng bài nhiều nhất cho e đến thời điểm hiện tại đấy ạ <3

A @nhockhd22 cảm ơn đ/c nhiều ạ ...a là người đầu tiên ib e dù e là người hỏi bài :p, a cũng là người giảng bài cho e theo phong cách chất nhất :D, reo xúc xắc thì chuẩn 100% đấy ạ :v (SV Luật :) )

A @Bút Bi Xanh cảm ơn a nhé, a giảng bài cho e rất kĩ, tóm lại giác ngộ đc rất nhiều sau khi đọc bài giải của a

A @tieutukeke cảm ơn a ạ, a thật quá bí ẩn đó a =.=' , a giảng Toán kĩ lắm luôn ạ :D

@Lê Văn Đông cảm ơn vì đã giải bài và chỉ tôi mấy cách tính nhanh nhé :v

A @Lê Thanh Quang cảm ơn a vì đã hỗ trợ nhiệt tình lúc e sử dụng diễn đàn và các ứng dụng máy tính. "Ko có gì để nói nữa " :)

Đặc biệt, người mà chưa bao giờ giải bài cho e nhưng e vẫn luôn quý mến như 1 người chị thân thiết, cảm ơn chị đã kể cho e nhiều chuyện để bản thân trưởng thành, suy nghĩ chín chắn hơn; Đơn giản, là ngồi ib cùng chị là cũng vui rồi ạ,,,chị yêu cực cute :D ...fan đá banh chung team @Nguyễn Thị Diễm Hương

E cảm ơn tất cả a/chị/bạn đã hỗ trợ nhiệt tình về các bài đăng, cách sử dụng diễn đàn và cả những câu chuyện đời sống nữa!
    Cảm ơn nhiều ạ!

5. Shmily Karry's

Shmily Karry's Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT Thành viên TV BQT tích cực 2017

Mình thần tượng chị @Đặng Thành Nhân nha..
    Bởi vì sao? Bởi vì chị ấy là chị mình, chị ấy rất giỏi, mọi người có thể không biết rõ về chị ấy.. nhưng mình lại biết rất rõ.. :v :v

Phạm Ngọc Thảo Vân thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted