Sử 9 tham khảo ý kiến môn chuyên (sử) ạ

bông hoa cute

Học sinh mới
Thành viên
16 Tháng mười một 2022
10
4
6
15
Thừa Thiên Huế
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chuyện là em có ý định thi chuyên sử, tuy nhiên em chưa tìm được chỗ học phù hợp (bổ sung là trước đây em đã từng tìm gia sư online nhưng theo em thấy vì ở tỉnh khác và có lẽ chưa có kinh nghiệm nên dạy kiến thức khá lan man và nhiều nhưng ko trọng tâm ạ). em có hỏi một vài anh chị lớp trên thì đều là tự học. Vì vậy nhờ mn giúp em tìm hướng đi đúng, hơn thế nếu đc thì mn có học chỗ nào hay có tài liệu cho em xin với ạ. em cẩm ơn rất nhiều
p/s: nếu tài liệu có phí thì nhờ a/c inbox em trao đổi nhé, em chân thành cảm ơn rất nhiều.

• Like
Reactions: Mộ Dung Thu Vũ

Mộ Dung Thu Vũ

Cựu Mod Sử
Thành viên
25 Tháng hai 2022
1,024
6
758
166
Lào Cai
Lào Cai
chuyện là em có ý định thi chuyên sử, tuy nhiên em chưa tìm được chỗ học phù hợp (bổ sung là trước đây em đã từng tìm gia sư online nhưng theo em thấy vì ở tỉnh khác và có lẽ chưa có kinh nghiệm nên dạy kiến thức khá lan man và nhiều nhưng ko trọng tâm ạ). em có hỏi một vài anh chị lớp trên thì đều là tự học. Vì vậy nhờ mn giúp em tìm hướng đi đúng, hơn thế nếu đc thì mn có học chỗ nào hay có tài liệu cho em xin với ạ. em cẩm ơn rất nhiều
p/s: nếu tài liệu có phí thì nhờ a/c inbox em trao đổi nhé, em chân thành cảm ơn rất nhiều.
bông hoa cutee dky khoá học sử cô sen coi sao tại khoá này nhiều ng dky và đạt kq cao á

• Like
Reactions: Minht411

bông hoa cute

Học sinh mới
Thành viên
16 Tháng mười một 2022
10
4
6
15
Thừa Thiên Huế
  • Like

4 1 2 7

Học sinh mới
18 Tháng một 2023
2
0
1
Hà Tĩnh
hi mình đang học lớp 10 chuyên sử, mình vừa ôn thi tuyển sinh nên cũng có kha khá tài liệu độc quyền. Nếu bạn thực sự cần thì mình có thể hỗ trợ nha

Minht411

Học sinh
Thành viên
20 Tháng mười 2021
189
104
46
16
TP Hồ Chí Minh
bông hoa cuteBạn cũng có thể đọc thêm sách Sử hay những quyển "1001 câu hỏi bạn có thể chưa biết" vì nó có nhiều kiến thức Sử có thể hỏi trong câu hỏi mở HSG Sử á

• Like
Top Bottom