Thắc mắc về khóa luyện đề

B

bacho.1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy khóa luyện đề được thành lập với mục đích rất hay và bổ ích nhưng , các đề của hocmai cho khó quá . Đề thầy Phương biên soạn em thấy rõ ràng là không bám sát cấu trúc đề thi thật của Bộ Giáo Dục và đào tạo Những đề như đề số 6 , số 7 số 8 em thấy còn bám sát còn những đề trước và sau quá khó ạ . Mong BQT và công ti hocmai sẽ sớm điều chỉnh và góp ý với thầy , đưa ra những đề có chất lượng và bám sát đề thi thật . Hoặc không thì khó hơn một chút thôi cũng được ạ
Cám ơn Anh , Chị rất nhiều
Thân Ái !

H

hocmai.toanhoc

Em thấy khóa luyện đề được thành lập với mục đích rất hay và bổ ích nhưng , các đề của hocmai cho khó quá . Đề thầy Phương biên soạn em thấy rõ ràng là không bám sát cấu trúc đề thi thật của Bộ Giáo Dục và đào tạo Những đề như đề số 6 , số 7 số 8 em thấy còn bám sát còn những đề trước và sau quá khó ạ . Mong BQT và công ti hocmai sẽ sớm điều chỉnh và góp ý với thầy , đưa ra những đề có chất lượng và bám sát đề thi thật . Hoặc không thì khó hơn một chút thôi cũng được ạ
Cám ơn Anh , Chị rất nhiều
Thân Ái !
Chào em!
Rất cảm ơn em đã có ý kiến đóng góp với diễn đàn, với hocmai.vn. Từ đề 11 trở đi, đề sẽ được biên soạn lại, không khó và sát hơn với Bộ Giáo Dục và do Thầy Khải dạy.

Top Bottom